รูป Double Lake Condominium - รูปที่ 1/43
รูป Double Lake Condominium - รูปที่ 2/43
รูป Double Lake Condominium - รูปที่ 3/43
รูป Double Lake Condominium - รูปที่ 4/43
รูป Double Lake Condominium - รูปที่ 5/43
คอนโดมิเนียม

Double Lake Condominium

ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียมปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
11ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

คอนโดหรูเหนือระดับ เห็นวิวทะเลสาบทุกยูนิต ในเมืองทองธานี เฟอร์นิเจอร์ครบชุดจากอิเกีย พร้อมเครื่องปรับอากาศ และชุดห้องครัวบิลท์อินจากโมเดิร์นฟอร์ม ที่จอดรถครบทุกยูนิต ปลอดภัยจากอุทกภัยกับระบบจัดการน้ำและระบบป้องกันน้ำท่วม 2 ชั้น เดินทางสะดวกด้วยระบบขนส่งมวลชน ทั้งรถบริการรับ-ส่ง อิมแพ็ค ลิ้งค์ และรถไฟฟ้าสายสีชมพูในอนาคต เพียง 30 นาที จากทางด่วนเมืองทองธานี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Double Lake Condominium
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
298
- เมตร
2013
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Society

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า M Society

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด M Society

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Victoria Lakeview

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Victoria Lakeview

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Victoria Lakeview

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Golden Lake View

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Golden Lake View

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Golden Lake View

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Riviera up

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Riviera up

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Riviera up

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Lake Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Lake Condominium

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Superior Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Superior Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Superior Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Double Lake Muang Thong Thani Phase 2

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Double Lake Muang Thong Thani Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Double Lake Muang Thong Thani Phase 2

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lakeview Condominium Geneva

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lakeview Condominium Geneva

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

SunMoon Lake Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SunMoon Lake Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,546 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 4.1 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.9 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,453 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 720 ประกาศ

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,043 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 950 ประกาศ

โรบินสัน ศรีสมาน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,470 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

เซฟวัน โก ศรีสมาน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซฟวัน โก ศรีสมาน

มีประกาศขาย 97 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,511 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

เมืองทองธานี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,229 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,231 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,943 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 867 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,458 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 773 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 39

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 39

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 20.43 - 20.97 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ #A124414 ✅ 14/5/69  ให้เช่า Double Lake Condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124414 ✅ 14/5/69 ให้เช่า Double Lake Condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า Double Lake Condominium เฟส 1 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Double Lake Condominium เฟส 1 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:52
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ใน บ้านใหม่ (ID 1812162)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ใน บ้านใหม่ (ID 1812162)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
57.1 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ใน บ้านใหม่ (ID 2322651)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ใน บ้านใหม่ (ID 2322651)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
56.83 ตร.ม.
฿27,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2287  ให้เช่า Double Lake Condominium✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2287 ให้เช่า Double Lake Condominium✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2404  ให้เช่า Double Lake Condominium✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2404 ให้เช่า Double Lake Condominium✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2405  ให้เช่า Double Lake Condominium ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2405 ให้เช่า Double Lake Condominium ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ท้ายบ้านใหม่ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-153920 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ท้ายบ้านใหม่ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-153920 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34.27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าDoubleLake Condominium เฟส 1 ชั้น3 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ให้เช่าDoubleLake Condominium เฟส 1 ชั้น3 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:10
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

🚩 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

🎊 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ ✨ คอนโด Double Lake Condominium เมืองทองธานี เฟส 1 ชั้น 3  ขนาด 34 ตรม. 1 ห้องนอน มีเครื่องซักผ้า  เพียง 10,000 บาท 🏡💖

✨ คอนโด Double Lake Condominium เมืองทองธานี เฟส 1 ชั้น 3 ขนาด 34 ตรม. 1 ห้องนอน มีเครื่องซักผ้า เพียง 10,000 บาท 🏡💖

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:21
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่า  ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม  🔴🔴

ให้เช่า ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม 🔴🔴

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:46
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

🎊 ให้เช่าคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
57 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

#SC13882​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.27 ตร.ม.
฿1,990,000
NEW !
(฿58,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
คอนโดมิเนียม 33.53 ตร.ม. ดับเบิ้ลเลค คอนโดมิเนียม ปากเกร็ด นนทบุรี 1.2M

ปากเกร็ด นนทบุรี
33.53 ตร.ม.
฿1,694,000
UPDATE !
(฿50,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
ขายคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿52,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
A033391 Double Lake Condominium

A033391 Double Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿55,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🎉 ขายคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿52,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿52,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿52,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด ดับเบิ้ล เลค อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ IMPACT เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿52,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม เฟส 2 ใน บ้านใหม่ (ID 2046351)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
56.83 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,892 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดับเบิ้ล เลค คอนโดมิเนียม ใน บ้านใหม่ (ID 2109610)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.52 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿68,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/11/2568 03:29

A033766 Double Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
56.83 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿59,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง Double Lake Condominium

เอ็ม โซไซตี้
เอ็ม โซไซตี้

M Society

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า M Society117 ประกาศ
ขาย M Society21 ประกาศ
วิคตอเรีย เลควิว

Victoria Lakeview

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Victoria Lakeview20 ประกาศ
ขาย Victoria Lakeview21 ประกาศ
โกลเด้น เลควิว
โกลเด้น เลควิว

Golden Lake View

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Golden Lake View19 ประกาศ
ขาย Golden Lake View8 ประกาศ
ริเวียร่า อัพ
ริเวียร่า อัพ

Riviera up

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Riviera up 37 ประกาศ
ขาย Riviera up 8 ประกาศ
เดอะ เลค คอนโดมิเนียม

The Lake Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย The Lake Condominium15 ประกาศ