รูป Bangkok River Marina - รูปที่ 1/9
รูป Bangkok River Marina - รูปที่ 2/9
รูป Bangkok River Marina - รูปที่ 3/9
รูป Bangkok River Marina - รูปที่ 4/9
รูป Bangkok River Marina - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Bangkok River Marina

บางกอก ริเวอร์ มารีนาบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok River Marina
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
106
1993
1
33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Brix Condominium

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Urbano Rajavithi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

De LAPIS Charan 81

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Nigh Condo Pinklao-Charan

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lazio Sriyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

My Resort @ River

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Privacy Charan - Ratchawithi Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Charan - Ratchawithi Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Charan - Ratchawithi Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT สิรินธร

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 551 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 194 ประกาศ

MRT บางพลัด

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางพลัด

มีประกาศให้เช่า 329 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางพลัด

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,185 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,831 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,447 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างออกไป 570 เมตร

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.5 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,524 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,659 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

รร.ราชินีบน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 110 เมตร

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,717 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,793 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,967 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 703 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,459 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,150 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,576 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 551 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.6 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,575 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 699 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.5 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,445 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,644 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,151 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,056 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,635 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 799 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 2,978 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,273 ประกาศ

รพ.ยันฮี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,159 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 671 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,644 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 651 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 294 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,487 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,049 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2830031)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2830031)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ Bangkok River Marina 5 bedrooms, for rent

Bangkok River Marina 5 bedrooms, for rent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
5 นอน
7 น้ำ
ชั้น 1x+
1000 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Bangkok River Marina 3 bedrooms, for rent

Bangkok River Marina 3 bedrooms, for rent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
181 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ [เช่า] คอนโดหรู วิวแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามา โครงการ Bangkok River Marina 📍 บางพลัด กรุงเทพฯ

[เช่า] คอนโดหรู วิวแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามา โครงการ Bangkok River Marina 📍 บางพลัด กรุงเทพฯ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ A035002 Bangkok River Marina

A035002 Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 15
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

🎉 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

🎊 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z656 ให้เช่าคอนโด Bangkok River Marina

#Z656 ให้เช่าคอนโด Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
181.07 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K316 ให้เช่า คอนโด Bangkok River Marina condo

#K316 ให้เช่า คอนโด Bangkok River Marina condo

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3526 ให้เช่า Bangkok River Marina

#S3526 ให้เช่า Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

📌 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

🔺 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา อาคาร 1 ชั้น 29 3 ห้องนอน ขนาด 300 ตรม ใกล้ MRT บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Bangkok River Marina/บางกอก ริเวอร์ มารีนา (A6807028) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Bangkok River Marina/บางกอก ริเวอร์ มารีนา (A6807028) ID Line : @condo42

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ LTH11718 -Bangkok River Marina FOR RENT Size 170 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Bang Phlat Station ONLY 95K/Month

LTH11718 -Bangkok River Marina FOR RENT Size 170 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Bang Phlat Station ONLY 95K/Month

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
170 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 181 SQ.M Bangkok River Marina

3 Bed 3 Bath 181 SQ.M Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
181 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Bangkok Marina. 2นอน 170ตร.ม. วิวแม่น้ำ Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Bangkok Marina. 2นอน 170ตร.ม. วิวแม่น้ำ Line id: @pfagent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:31
รูปภาพ DL25070367 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา (Bangkok River Marina) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25070367 ให้เช่าคอนโด บางกอก ริเวอร์ มารีนา (Bangkok River Marina) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
170 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ 🔴 รับเงินคืน 20,000 บาท 🔴 .................................................. Bangkok River Marina(id:m1)

🔴 รับเงินคืน 20,000 บาท 🔴 .................................................. Bangkok River Marina(id:m1)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
180 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก ริเวอร์ มารีน่า 6208901

คอนโดให้เช่า 3 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก ริเวอร์ มารีน่า 6208901

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
300 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 20:05

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2579233)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
251 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿67,729 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
300 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2159175)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
345 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿81,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 1518626)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
6 นอน
7 น้ำ
ชั้น 30
1000 ตร.ม.
฿150,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2528165)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 12
251 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿67,729 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2658771)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 12
4 ตร.ม.
฿17,000,000
NEW !
(฿4,250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2668826)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 12
251 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿67,729 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บางกอก ริเวอร์ มารีนา ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2738826)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
251 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿119,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
Bangkok River Marina 5 bedrooms, for sale

Bangkok River Marina 5 bedrooms, for sale

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
5 นอน
7 น้ำ
ชั้น 1x+
1000 ตร.ม.
฿150,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
181.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางพลัด

181.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางพลัด

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
181 ตร.ม.
฿32,900,000
UPDATE !
(฿181,768 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ บางกอก ริเวอร์ มารีน่า 6208901

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
300 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
A035675 Bangkok River Marina

A035675 Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
300 ตร.ม.
฿20,000,000
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium57 ประกาศ
ขาย Brix Condominium12 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi49 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi26 ประกาศ
เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8154 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8115 ประกาศ
เดอะ ไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญ

The Nigh Condo Pinklao-Charan

บางกรวย นนทบุรี
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan11 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River2 ประกาศ
ขาย My Resort @ River19 ประกาศ