รูป Baan Suan Sukhothai - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Baan Suan Sukhothai

บ้านสวนสุโขทัย111 ดุสิต กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Suan Sukhothai

ชื่ออื่นๆ

  • Ban Suan Sukhothai
  • บ้านสวน สุโขทัย
  • บ้าน สวนสุโขทัย
คอนโดมิเนียม
111 ดุสิต กรุงเทพมหานคร
200
1998
4
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

De LAPIS Charan 81

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Lazio Sriyan

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

My Resort @ River

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Baan Samsen

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Samsen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Samsen

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Bangkok River Marina

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Dusit Avenue

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Dusit Avenue

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Avenue

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pichai Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Pichai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pichai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Wan Veyla Na Chaopraya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Wan Veyla Na Chaopraya

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

IDEO Charan 70 - Riverview

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,691 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.9 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,801 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

รร.ราชินีบน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,107 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,153 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,236 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 749 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,709 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,151 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,189 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 5 กม.

เขตดุสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดุสิต

มีประกาศให้เช่า 50 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดุสิต

มีประกาศขาย 62 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 5.3 กม.

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,053 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,015 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,918 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,856 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,314 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,756 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 865 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,936 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 12,178 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,820 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 724 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 709 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 320 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใจกลางเมือง ใกล้รพ.วชิรพยาบาล

ให้เช่า คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใจกลางเมือง ใกล้รพ.วชิรพยาบาล

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/09/2568 07:22

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 9-ห้องนอน ที่ บ้าน สวน สุโขทัย ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2323956)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
9 นอน
10 น้ำ
ชั้น 7
871.48 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿91,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
72.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดุสิต

72.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ดุสิต

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
72.3 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿109,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน สุโขทัย 6040829

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน สุโขทัย 6040829

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿103,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
(18749) Baan Suan Sukhothai

(18749) Baan Suan Sukhothai

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72.38 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿109,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน สวน สุโขทัย ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2240593)

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
67 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿82,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโด บ้านสวนสุโขทัย 2 ห้องนอน

ขายคอนโด บ้านสวนสุโขทัย 2 ห้องนอน

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿80,597 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 04:27

A033588 Baan Suan Sukhothai

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
72.38 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿109,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

โครงการใกล้เคียง Baan Suan Sukhothai

เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8162 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8115 ประกาศ
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan17 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River2 ประกาศ
ขาย My Resort @ River23 ประกาศ
บ้าน สามเสน
บ้าน สามเสน

Baan Samsen

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Samsen2 ประกาศ
ขาย Baan Samsen4 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina13 ประกาศ
ดุสิต อเวนิว

Dusit Avenue

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Dusit Avenue5 ประกาศ
ขาย Dusit Avenue2 ประกาศ
พิชัย คอนโดมิเนียม

Pichai Condominium

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
ขาย Pichai Condominium0 ประกาศ
วันเวลา ณ เจ้าพระยา
วันเวลา ณ เจ้าพระยา

Wan Veyla Na Chaopraya

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว

IDEO Charan 70 - Riverview