รูป Wan Veyla Na Chaopraya - รูปที่ 1/16
รูป Wan Veyla Na Chaopraya - รูปที่ 2/16
รูป Wan Veyla Na Chaopraya - รูปที่ 3/16
รูป Wan Veyla Na Chaopraya - รูปที่ 4/16
รูป Wan Veyla Na Chaopraya - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Wan Veyla Na Chaopraya

วันเวลา ณ เจ้าพระยา ดุสิต กรุงเทพมหานคร0.0/5
29ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

วันเวลา ณ เจ้าพระยา 

คอนโดริมแม่น้ำ พร้อมวิวทิวทัศน์ เต็มวิวเจ้าพระยากลาง กลางกรุงเทพ

โครงการใหม่จากแลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ตั้งอยู่ติดถนนสามเสน 

ดีไซน์ทุกรายละเอียด จากแรงบันดาลใจที่มาจากสายน้ำ สร้างบรรยากาศสงบ ผ่อนคลาย 

กับพื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ ที่ออกแบบให้เชื่อมต่อชีวิตในโครงการ 

โดยมีสวนส่วนกลางขนาดใหญ่ 4.8 ไร่ ริมเจ้าพระยา ด้วยพื้นที่หน้ากว้าง 130 ม. 

สามารถมองและสัมผัสสายน้ำเจ้าพระยาใจกลางกรุงเทพฯได้กว้างไกลสุดสายตา

โดดเด่นด้วย Loop Trial ลู่วิ่งลอยฟ้าให้ทุกการเคลื่อนไหวได้สัมผัสยอดไม้และสายลมยาวถึง 370 ม. 

เชื่อมต่อ Skywalk นำสู่สระว่ายน้ำ และมี Facilities 

  • ใกล้โรงเรียนราชินีบน เดินทางสะดวก 100 เมตร 
  • รถไฟฟ้าใต้ดิน สายสีม่วงใต้ (อยู่ระหว่างก่อสร้าง)
  • ใกล้ท่าเรือเขียวไข่กา
  • ใกล้ทางด่วนพระราม 6

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (29)

รายละเอียดโครงการ

Wan Veyla Na Chaopraya
คอนโดมิเนียม
ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1,512
2026
5
52

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6753ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

De LAPIS Charan 81

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lazio Sriyan

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Samsen

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Samsen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Samsen

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

My Resort @ River

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า My Resort @ River

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด My Resort @ River

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Bangkok River Marina

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Pichai Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Pichai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pichai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chapter One Spark Charan

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Spark Charan

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Spark Charan

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,200 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,847 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,447 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,530 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 570 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,664 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,890 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,746 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,807 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 2,967 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 706 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,474 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,150 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,581 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 551 ประกาศ

เขตดุสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดุสิต

มีประกาศให้เช่า 46 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดุสิต

มีประกาศขาย 61 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.8 กม.

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,599 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,922 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,465 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,642 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,158 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 799 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 2,985 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,273 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,161 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 671 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,331 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,845 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 294 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,511 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,049 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
46.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

46.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
46.8 ตร.ม.
฿7,999,000
UPDATE !
(฿170,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
46.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

46.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
46.9 ตร.ม.
฿8,999,000
UPDATE !
(฿191,876 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
265.8 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

265.8 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 45
265.8 ตร.ม.
฿63,990,000
UPDATE !
(฿240,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
87.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

87.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
87.8 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿176,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46.8 ตร.ม.
฿7,999,000
UPDATE !
(฿170,919 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
86.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

86.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
86.7 ตร.ม.
฿16,290,000
UPDATE !
(฿187,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
70.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

70.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
70.8 ตร.ม.
฿13,790,000
UPDATE !
(฿194,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿132,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

47.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
47.4 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿143,249 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
185.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

185.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน Thanon Nakhon Chaisi

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
185.4 ตร.ม.
฿33,600,000
UPDATE !
(฿181,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2014701

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2014701

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
69.7 ตร.ม.
฿11,790,000
UPDATE !
(฿169,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2014703

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2014703

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
186.1 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿171,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 6156654

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 6156654

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
87.7 ตร.ม.
฿15,155,000
UPDATE !
(฿172,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 5836771

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ วันเวลา ณ เจ้าพระยา 5836771

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 37
279.7 ตร.ม.
฿60,800,000
UPDATE !
(฿217,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย วันเวลา ณ เจ้าพระยา อาคาร B ชั้น 11 ทิศใต้  ห้องมุม

ขาย วันเวลา ณ เจ้าพระยา อาคาร B ชั้น 11 ทิศใต้ ห้องมุม

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50.5 ตร.ม.
฿7,090,000
UPDATE !
(฿140,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:42
วันเวลา ณ เจ้าพระยา  1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาโครงการ รับโปรโมชั่นสุดคุ้ม

วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ราคาโครงการ รับโปรโมชั่นสุดคุ้ม

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿142,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1ห้องนอน 47 ตรม. ห้องไซด์ใหญ่ ราคาโครงการลงทะเบียนนัดหมายชมโครงการ

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21-50
47 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿144,681 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 1 ห้องนอน 35 ตรม. เฟอร์ครบ โปรโมชั่นสุดคุ้ม

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
35 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37
วันเวลา ณ เจ้าพระยา 2 ห้องนอนราคาเริ่มต้น 11.29 ลบ.** ฟรีเฟอร์ ค่าใช้จ่าย

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
70 ตร.ม.
฿11,290,000
UPDATE !
(฿161,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Wan Veyla Na Chaopraya

เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น

The Tree RIO Bang - Aor Station

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8154 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8115 ประกาศ
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan11 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
บ้าน สามเสน
บ้าน สามเสน

Baan Samsen

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Samsen2 ประกาศ
ขาย Baan Samsen3 ประกาศ
บ้านสวนสุโขทัย

Baan Suan Sukhothai

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์
มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์

My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Resort @ River2 ประกาศ
ขาย My Resort @ River19 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina12 ประกาศ
พิชัย คอนโดมิเนียม

Pichai Condominium

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
ขาย Pichai Condominium0 ประกาศ