รูป My Resort @ River - รูปที่ 1/5
รูป My Resort @ River - รูปที่ 2/5
รูป My Resort @ River - รูปที่ 3/5
รูป My Resort @ River - รูปที่ 4/5
รูป My Resort @ River - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

My Resort @ River

มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์บางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

ให้ชีวิตริมแม่น้ำเจ้าพระยาเป็นอิสระ และตอบสนองวิถีชีวิตอย่างสะดวกสบาย โครงข่ายการคมนาคมรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงินและสายสีแดง ตัดผ่าน อีกทั้งยังสะดวกต่อการคมนาคมทางน้ำเพราะมีท่าจอดเรือส่วนตัว ทั้งนี้ สามารถเห็นวิวสะพานพระราม 8 ในยามค่ำคืน ซึ่งถือเป็นมุมที่สวยงามมากจุดหนึ่งในกรุงเทพฯ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

My Resort @ River
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
123
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
37

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอเวอร์แลนด์ จำกัด (มหาชน)

6โครงการ
230ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree RIO Bang - Aor Station

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Brix Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Urbano Rajavithi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

De LAPIS Charan 81

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า De LAPIS Charan 81

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด De LAPIS Charan 81

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Condo Bangphlat - Charan 79

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Lazio Sriyan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lazio Sriyan

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lazio Sriyan

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Bangkok River Marina

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok River Marina

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok River Marina

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Baan Suan Sukhothai

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhothai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Baan Samsen

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Samsen

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Samsen

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

IDEO Charan 70 - Riverview

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Charan 70 - Riverview

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

MRT บางพลัด

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางพลัด

มีประกาศให้เช่า 354 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางพลัด

มีประกาศขาย 125 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,691 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.9 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,801 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,107 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 580 เมตร

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,153 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,236 ประกาศ

แม็คโคร สามเสน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สามเสน

มีประกาศให้เช่า 749 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สามเสน

มีประกาศขาย 468 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,709 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 4.1 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,698 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.6 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,918 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,856 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,314 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,283 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,115 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,756 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 865 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 70/3

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 70/3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 70/3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ยันฮี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,242 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 733 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 724 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 709 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 320 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,194 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,352 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

3 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 156.81 - 178.63 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ #A124543 ✅ 20/5/69  ให้เช่า My Resort @ River 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124543 ✅ 20/5/69 ให้เช่า My Resort @ River 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324.36 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2778377)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2778377)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324.36 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

ประกาศขายในโครงการ (23)

#A124544 ✅ 20/5/69  ขายคอนโด My Resort @ River  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124544 ✅ 20/5/69 ขายคอนโด My Resort @ River 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324.36 ตร.ม.
฿40,000,000
NEW !
(฿123,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 387457)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
177 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿118,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324.36 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿154,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 2046759)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
6 นอน
6 น้ำ
ชั้น 6
328.8 ตร.ม.
฿35,800,000
UPDATE !
(฿108,881 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 1236636)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
177 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿101,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ ใกล้ MRT บางพลัด (ID 1839073)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7-10
175 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿90,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
🏢Panoramic Riverview 2 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER  🚝MRT Bang Phlat

🏢Panoramic Riverview 2 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER 🚝MRT Bang Phlat

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
161.45 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿111,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:28
✨✨ คอนโดหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River   🌊 ชั้น  20 🔖 ตกแต่งพร้อมอยู่

✨✨ คอนโดหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River 🌊 ชั้น 20 🔖 ตกแต่งพร้อมอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
175 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿96,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:28
🥂 คอนโดหรู ริมแม่เจ้าพระยา ห้องขนาดใหญ่เสมือนอยู่บ้าน 175 ตร.ม. ✨✨โครงการ My Resort @ River – Luxury Private Living

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
175 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿90,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:28
🌊🌊🌊Panoramic Riverview 3 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER  🚝MRT Bang Phlat

🌊🌊🌊Panoramic Riverview 3 BR. Condo❤️💛(For Sale)MY RESORT @ RIVER 🚝MRT Bang Phlat

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
175 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿102,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:27
💛❤️ คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River   🌊 ชั้น 7 เห็นวิวแม่น้ำเต็มตา ✨

💛❤️ คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา 🏢My Resort at River 🌊 ชั้น 7 เห็นวิวแม่น้ำเต็มตา ✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
177.71 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿89,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:27
คอนโดใหม่ My Resort @ River บางอ้อ เขตบางพลัด กทม. วิวแม่น้ำ 177 ตร.ม. 3 ห้องนอน

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
177 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿89,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโดหรูวิวแม่น้ำ ขนาด 179 ตร.ม. ในบางอ้อ บางพลัด กรุงเทพฯ

คอนโดหรูวิวแม่น้ำ ขนาด 179 ตร.ม. ในบางอ้อ บางพลัด กรุงเทพฯ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
179 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ 1382906

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
178 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿93,820 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
📌 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324 ตร.ม.
฿40,000,000
NEW !
(฿123,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
A035910 My Resort @ River

A035910 My Resort @ River

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
175 ตร.ม.
฿15,900,000
NEW !
(฿90,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🔺 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324 ตร.ม.
฿40,000,000
NEW !
(฿123,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324 ตร.ม.
฿40,000,000
NEW !
(฿123,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 23 4 ห้องนอน ขนาด 324 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 23
324 ตร.ม.
฿40,000,000
NEW !
(฿123,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 19:40

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium62 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi51 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi26 ประกาศ
เดอ ลาพีส จรัญ 81
เดอ ลาพีส จรัญ 81

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า De LAPIS Charan 8162 ประกาศ
ขาย De LAPIS Charan 8115 ประกาศ
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79

Modern Condo Bangphlat - Charan 79

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลาซิโอ ศรีย่าน
ลาซิโอ ศรีย่าน

Lazio Sriyan

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Lazio Sriyan17 ประกาศ
ขาย Lazio Sriyan1 ประกาศ
บางกอก ริเวอร์ มารีนา

Bangkok River Marina

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkok River Marina13 ประกาศ
บ้านสวนสุโขทัย

Baan Suan Sukhothai

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
บ้าน สามเสน
บ้าน สามเสน

Baan Samsen

ดุสิต กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Samsen2 ประกาศ
ขาย Baan Samsen4 ประกาศ
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว
IDEO จรัญ 70 - ริเวอร์วิว

IDEO Charan 70 - Riverview