รูป Belle Park Residence - รูปที่ 1/13
รูป Belle Park Residence - รูปที่ 2/13
รูป Belle Park Residence - รูปที่ 3/13
รูป Belle Park Residence - รูปที่ 4/13
รูป Belle Park Residence - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Belle Park Residence

เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ยานนาวา กรุงเทพมหานคร5.0/5
26ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Belle Park Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Belle Park Residences
  • เบล พาร์ค เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
960
2009
25 บาท/ตร.ม.
5
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Residence Ratchada - Rama 3

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Ratchada - Sathu

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchada - Sathu

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwatratchanakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,365 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,505 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,110 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,669 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,868 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,615 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,499 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,262 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,699 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,421 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,054 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,004 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,434 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,565 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,763 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,635 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,522 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,494 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,423 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาธุประดิษฐ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศให้เช่า 1,383 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาธุประดิษฐ์

มีประกาศขาย 1,101 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,149 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,720 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,352 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,236 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

30/04/2564

ห้องสวยพร้อมอยู่ ส่วนกลางสวยมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ #A124173 ✅ 2/10/68  ให้เช่า Belle Park Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124173 ✅ 2/10/68 ให้เช่า Belle Park Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
98 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12497 ✅ 24/2/69  ให้เช่า Belle Park Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12497 ✅ 24/2/69 ให้เช่า Belle Park Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
95 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  Belle Park Residence ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Belle Park Residence ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ ✨  ราคา 60,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ ✨ ราคา 60,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
95 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2059213)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2059213)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
80 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-75605 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-75605 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
90 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-26739 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ BTS-ช่องนนทรี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-26739 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
84 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด Belle Park Residence/เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ (E6809015) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Belle Park Residence/เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ (E6809015) ID Line : @condo101

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
95 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เบล พาร์ค เรสซิเดนท์

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เบล พาร์ค เรสซิเดนท์

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:15
รูปภาพ RENTED! LTH14326 – Condo for Rent | Belle Park Residence | 95 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 60K/Month

RENTED! LTH14326 – Condo for Rent | Belle Park Residence | 95 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 60K/Month

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
95 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
รูปภาพ #P251 Belle Park Residence พร้อมเข้าอยู่

#P251 Belle Park Residence พร้อมเข้าอยู่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S272 ให้เช่า Belle Park Residence  เบลล์ พาร์ค เรสซิเดนซ์  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

#S272 ให้เช่า Belle Park Residence เบลล์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9403 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Belle Park Residence (Sathupradit)

#R9403 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Belle Park Residence (Sathupradit)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
98 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ Breathtaking 2-Bedroom Condo in Belle Park Residence Bangkok

Breathtaking 2-Bedroom Condo in Belle Park Residence Bangkok

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
98 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ Condo for Rent: Belle Park Residence   Nearest BTS: BTS Phra Khanong

Condo for Rent: Belle Park Residence Nearest BTS: BTS Phra Khanong

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ Belle Park Residence | Luxurious 2 Bedroom Condo in Sathorn - BR61364CD

Belle Park Residence | Luxurious 2 Bedroom Condo in Sathorn - BR61364CD

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ Belle Park Residence | Renovated 2 Bed Condo in Sathorn - BR61121CD

Belle Park Residence | Renovated 2 Bed Condo in Sathorn - BR61121CD

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21
รูปภาพ ให้เช่า Belle Park Residence (เบล พาร์ค เรสซิเดนท์) นราธิวาส 24 แบบ 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ Central พระราม 3 และทางด่วน

ให้เช่า Belle Park Residence (เบล พาร์ค เรสซิเดนท์) นราธิวาส 24 แบบ 2 นอน 2 น้ำ ใกล้ Central พระราม 3 และทางด่วน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:00
รูปภาพ เบลล์พาร์ค 90 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 19

เบลล์พาร์ค 90 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ชั้น 19

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿28,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 05:34

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
#SC13357​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เบล พาร์ค เรสซิเดนท์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09
✨ ขาย เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ ✨  ราคา 7,900,000 บาท

✨ ขาย เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ ✨ ราคา 7,900,000 บาท

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2823587)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2055408)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
84 ตร.ม.
฿7,950,000
UPDATE !
(฿94,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
 P-686✅ขายราคาสุดคุ้ม 4.99 ล้านบาท 🌷กับคอนโด Belle Park Resident Rama 3 🌷ขนาด 2นอน 2 น้ำ *วิวเมือง* 🌷*0659174222*🌷

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
83.83 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿59,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2830942)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2836374)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
81.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

81.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
81 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿58,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
🎉 ขายคอนโด เบลล์ พาร์ค เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เบลล์ พาร์ค เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2429117)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
88 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿59,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
🔺 ขายคอนโด เบลล์ พาร์ค เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 730965)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
90 ตร.ม.
฿6,695,000
UPDATE !
(฿74,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
📌 ขายคอนโด เบลล์ พาร์ค เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 22 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลพาร์ค คอนโดมิเนียม 1124710

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลพาร์ค คอนโดมิเนียม 1124710

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
95 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿56,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
ขายห้องมุม วิวสวย 1820498

ขายห้องมุม วิวสวย 1820498

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
94 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿69,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลพาร์ค คอนโดมิเนียม 6209622

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบลพาร์ค คอนโดมิเนียม 6209622

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
DL26041169 ขายคอนโด เบล พาร์ค เรสซิเดนท์ (Belle Park Residence) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
LTH11884 - Belle park residence FOR SALE Size 84 sqm. 2 beds 2 baths Near MRT Rama 9 Station ONLY 8.2 MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4+
84 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿97,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Belle Park Residence

ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn88 ประกาศ
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3

The Trust Residence Ratchada - Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24