รูป Blue Sukhumvit 105 - รูปที่ 1/13
รูป Blue Sukhumvit 105 - รูปที่ 2/13
รูป Blue Sukhumvit 105 - รูปที่ 3/13
รูป Blue Sukhumvit 105 - รูปที่ 4/13
รูป Blue Sukhumvit 105 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Blue Sukhumvit 105

บลู สุขุมวิท 105บางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

เตรียมพบกับ Blue สุขุมวิท 105 คอนโดมิเนียมใหม่ล่าสุดจาก Grand Unity เร็วๆนี้ 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Blue Sukhumvit 105
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
0
2023
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2392ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

I CONDO Sukhumvit 105

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Ville Lasalle - Bearing

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Excel Groove

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

A Pool Bangna

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า A Pool Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด A Pool Bangna

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Alisha Court

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Alisha Court

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Alisha Court

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Teak Bangna-Trad

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Im Fine Bangna

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Im Fine Bangna

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Im Fine Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ศรีลาซาล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีลาซาล

มีประกาศให้เช่า 671 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีลาซาล

มีประกาศขาย 218 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,871 ประกาศ

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.3 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,579 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,082 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,485 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,047 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,387 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,311 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,370 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,374 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,731 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,384 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,519 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 806 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.3 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,457 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.5 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

ห่างไป 3.5 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,097 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,633 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,773 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,813 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,766 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,042 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,800 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,505 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,031 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.8 กม.

รพ.ศิครินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,869 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 893 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

🚩 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ Code: 26KJ799  ให้เช่า Blue Sukhumvit 105 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ799 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.54 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1740  ให้เช่า Blue Sukhumvit 105 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1740 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

🎉 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

🚩 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ [RENT]  ST0846 บลู สุขุมวิท 105   Blue Sukhumvit 105     (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0846 บลู สุขุมวิท 105 Blue Sukhumvit 105 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105/บลู สุขุมวิท 105 (F6812026) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105/บลู สุขุมวิท 105 (F6812026) ID Line : @pccenter

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #R4274  ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

#R4274 ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.65 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1551 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105  บลู สุขุมวิท105  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น4 ขนาด25ตรม ตึกB  ราคาเช่า 12,000 บาท

#S1551 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105 บลู สุขุมวิท105 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น4 ขนาด25ตรม ตึกB ราคาเช่า 12,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5742 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105

#S5742 ให้เช่า Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.54 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3655💥 151268 🔥ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

#Z3655💥 151268 🔥ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R7936 🎉 011268 ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

#R7936 🎉 011268 ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4794 ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

#R4794 ให้เช่าคอนโด Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

🎉 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

🎊 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “Blue Sukhumvit 105” 29 ตร.ม. ใกล้ MRT ศรีลาซาล

ให้เช่า คอนโด | คุ้มสุดในโครงการ “Blue Sukhumvit 105” 29 ตร.ม. ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:09
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Blue Sukhumvit 105 (บลู สุขุมวิท 105)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12013

🏢 ให้เช่าคอนโด : Blue Sukhumvit 105 (บลู สุขุมวิท 105) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12013

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Blue Sukhumvit 105 (บลู สุขุมวิท 105)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12021

🏢 ให้เช่าคอนโด : Blue Sukhumvit 105 (บลู สุขุมวิท 105) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12021

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.54 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

📌 ให้เช่าคอนโด บลู สุขุมวิท 105 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

32 sqm 1 Bedroom Condo on 5th Floor at Blue Sukhumvit 105 Bang Na Bangkok

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.2 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿77,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed Plus 1 Bath 28 SQ.M Blue Sukhumvit 105

1 Bed Plus 1 Bath 28 SQ.M Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.6 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿73,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 24 SQ.M. at Blue Sukhumvit 105

1 Bed 1 Bath 24 SQ.M. at Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.3 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿73,663 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
24 sqm 1 Bedroom Condo on 6th Floor at Blue Sukhumvit 105 Bangna Bangkok

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.4 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿69,262 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
A033953 Blue Sukhumvit 105

A033953 Blue Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.9 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿72,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บลู สุขุมวิท 105 ใกล้ ลาซาล (ID 1440697)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.26 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿108,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Blue Sukhumvit 105

ไอ คอนโด สุขุมวิท 105
ไอ คอนโด สุขุมวิท 105

I CONDO Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove18 ประกาศ
ขาย The Excel Groove17 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า A Pool Bangna0 ประกาศ
ขาย A Pool Bangna2 ประกาศ
อลิชา คอร์ท
อลิชา คอร์ท

Alisha Court

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Alisha Court3 ประกาศ
ขาย Alisha Court2 ประกาศ
เดอะ ทีค บางนา-ตราด
เดอะ ทีค บางนา-ตราด

The Teak Bangna-Trad

บางนา กรุงเทพมหานคร
แอม ฟายน์ บางนา

Im Fine Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Im Fine Bangna1 ประกาศ
ขาย Im Fine Bangna0 ประกาศ