รูป Chateau In Town Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 1/13
รูป Chateau In Town Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 2/13
รูป Chateau In Town Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 3/13
รูป Chateau In Town Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 4/13
รูป Chateau In Town Sukhumvit 62/1 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Sukhumvit 62/1

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
20ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

คอนโดหรู บรรยากาศอารมณ์สบายๆ ที่ CHATEAU IN TOWN SUKHUMVIT 62/1 ศักยภาพการเดินทางที่เหนือกว่า ใกล้จุดขึ้น-ลง ทางด่วนสุขุมวิท 62 และสถานีรถไฟฟ้า BTS บางจาก กับดีไซน์ห้องชุดที่ลงตัวพอดีกับการจัดวาง ภายในโปร่ง โล่ง ไว้สูดรับอากาศดีๆ รู้สึกเหมือนมีวันหยุดทั้ง 7 วัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Sukhumvit 62/1

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau in Town Sukhumvit 62/1
  • Chateau in Town สุขุมวิท 62/1
  • ชาโตว์ อิน ทาวน์ สุขุมวิท 62/1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
197
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1358ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Chambers On Nut Station

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chambers On Nut Station

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Chambers On Nut Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,369 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,583 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,381 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,624 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,883 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,207 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,736 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,644 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,345 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,037 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,822 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,767 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 570 เมตร

สุขุมวิท 62/1

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 62/1

มีประกาศให้เช่า 69 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 62/1

มีประกาศขาย 41 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,028 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,795 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,057 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.9 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 43.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่ในซอยสุขุมวิท 62/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางจาก ประมาณ 700 เมตร, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, เซ็นทรัล บางนา, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, ปิยะรมย์ สปอร์ตคลับ, รพ.กล้วยน้ำไท และ รพ.สุขุมวิท เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด และ รปภ. 24 ชม

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64/1 คอนโดพร้อมอยู่แนวคิดใหม่ “ขยายชีวิต ให้ใกล้อนาคต” ตอบสนองทุก Life Style ของชีวิตให้การเดินทางของคุณสั้นนิดเดียว.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: 26KJ1916  ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1916 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

🎉 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1/ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 (F6905028) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1/ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 (F6905028) ID Line : @condothai

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z1911💥130868🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

#Z1911💥130868🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8166 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

#R8166 🎉 141268 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2396 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1 Phase 1

#S2396 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1 Phase 1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z425 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

#Z425 ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.41 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2719 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1

#S2719 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3761💥 211268 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

#Z3761💥 211268 🔥ให้เช่าคอนโด Chateau in Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.79 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5611 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1

#S5611 ให้เช่า Chateau In Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีบางจาก

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีบางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

🎊 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

📌 ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ Condo for Rent: Chateau In Town Sukhumvit 62/1  Near BTS Bang Chak (approx. 500 meters)

Condo for Rent: Chateau In Town Sukhumvit 62/1 Near BTS Bang Chak (approx. 500 meters)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:38
รูปภาพ Chateau In Town Sukhumvit 62/1 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Chateau In Town Sukhumvit 62/1 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.41 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-155586 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-155586 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ห้องมุม BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-154920 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ห้องมุม BTS-บางจาก บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-154920 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.18 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีบางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.18 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿78,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10451

🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10451

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.79 ตร.ม.
฿2,920,000
UPDATE !
(฿98,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11446

🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Sukhumvit 62/1 (ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11446

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.41 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿98,735 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขายชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 แต่งสวย พร้อมอยู่ วิวสระน้ำ 1759868

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿80,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 1133154

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿93,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 6254726

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 ห้องสวย ทำเลดี  พร้อมอยู่  ใกล้รถไฟฟ้า_Do876 .

ชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 เฟส 1 ห้องสวย ทำเลดี พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า_Do876 .

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.18 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿78,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
#A124449 ✅ 18/4/69  ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124449 ✅ 18/4/69 ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124282 ✅ 7/11/68  ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124282 ✅ 7/11/68 ขายคอนโด Chateau In Town Sukhumvit 62/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.79 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿123,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
A034269 Chateau In Town Sukhumvit 62/1

A034269 Chateau In Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿74,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033689 Chateau In Town Sukhumvit 62/1

A033689 Chateau In Town Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿70,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL25110134 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 (Chateau In Town Sukhumvit 62/1) ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿123,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1719159)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2415118)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.79 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿123,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
JK2 5130477 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

JK2 5130477 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.13 ตร.ม.
฿2,500,517
UPDATE !
(฿80,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK2 6280664 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

JK2 6280664 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.21 ตร.ม.
฿2,458,200
UPDATE !
(฿84,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK2 3741504 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

JK2 3741504 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.22 ตร.ม.
฿2,070,968
UPDATE !
(฿70,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
🔴SI2492🟡 ขายถูกมาก👍 Chateau In Town Sukhumvit 62/1 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.09 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿102,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (500 ม./ 7-นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รห้ส H2059

ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 ใกล้ BTS บางจาก (500 ม./ 7-นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H2059

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿3,390,000
(฿73,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Sukhumvit 62/1

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray185 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit328 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ