รูป Chewathai PinKlao - รูปที่ 1/29
รูป Chewathai PinKlao - รูปที่ 2/29
รูป Chewathai PinKlao - รูปที่ 3/29
รูป Chewathai PinKlao - รูปที่ 4/29
รูป Chewathai PinKlao - รูปที่ 5/29
คอนโดมิเนียม

Chewathai PinKlao

ชีวาทัย ปิ่นเกล้าบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
281ยูนิตเช่า

ชีวาทัย ปิ่นเกล้า Chewathai PinKlao พัฒนาโดย บริษัท ชีวาทัย จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 13 ชั้น + 1 ชั้นใต้ดิน 588 ยูนิต คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา บนทำเลศักยภาพ ติดถนนอรุณอมรินทร์ (ที่ดินเดิมของเจ้าพระยา 3) ใช้ชีวิตแบบ Enjoy Life 360 องศา สัมผัสนิยามของคำว่า “ใกล้ทุกสิ่ง” พร้อมใช้ชีวิตแสนง่ายเพียงปลายนิ้ว ด้วยระบบ Home Automation ควบคุมทุกอย่างจากแอพพลิเคชั่นในมือถือ เดินทางเข้าสู่ใจกลางเมืองสะดวกสบาย -ใกล้ทางคู่ขนานลอยฟ้าบรมราชชนนี, ทางด่วนศรีรัชและทางด่วนศรีรัช-วงแหวนรอบนอก -ถนนอรุณอัมรินทร์, ถนนพระราม 8, ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า -สะพานพระราม 8, สะพานพระปิ่นเกล้า -พาต้า ปิ่นเกล้า, Tesco Lotus ปิ่นเกล้า, Central ปิ่นเกล้า, The Sense, Foodland -ตลาดมารวย ปิ่นเกล้าม, ตลาดบางขุนนนท์ -ม.สวนดุสิต, ม.ราชภัฎสวนสุนันทา, ม.ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ -รพ.ศิริราช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 281 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai PinKlao
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
588
2.55 เมตร
2022
45 บาท/ตร.ม.
1
13

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1461ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

My Condo Pinklao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 930 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 297 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.2 กม.

ม.ศิลปากร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศิลปากร

มีประกาศให้เช่า 2,156 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศิลปากร

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.5 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,574 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 590 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,724 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 606 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,922 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,158 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,360 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,110 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,392 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,822 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.3 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,734 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.1 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,624 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 722 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,325 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,208 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 437 ประกาศ

สะพานสมเด็จพระปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทเวศร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 543 ประกาศ

ประกาศขาย เทเวศร์

มีประกาศขาย 129 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 819 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 276 ประกาศ

ถนนบรมราชชนนี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศให้เช่า 594 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศขาย 240 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,686 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 820 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,041 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,298 ประกาศ

รพ.ศิริราช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,698 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 550 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,802 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 617 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,631 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,696 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (284)

ดูประกาศทั้งหมด (284)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ (R006AGEV)ปล่อยเช่า Chewathai ปิ่นเกล้า ห้องสวย ครบ จบในที่เดียว ใกล้ MRT บางยี่ขัน 14,000/เดือน

(R006AGEV)ปล่อยเช่า Chewathai ปิ่นเกล้า ห้องสวย ครบ จบในที่เดียว ใกล้ MRT บางยี่ขัน 14,000/เดือน

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 13 2 ห้องนอน ขนาด 43.42 ตรม ใกล้ พาต้า ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
43.42 ตร.ม.
฿5,120,000
UPDATE !
(฿117,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
#b4136 23/11/67 ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29.31 ตร.ม.
฿3,334,000
UPDATE !
(฿113,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#b4138 23/11/67 ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29.42 ตร.ม.
฿3,420,100
UPDATE !
(฿116,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า ห้อง A0913

ขายคอนโด ชีวาทัย ปิ่นเกล้า ห้อง A0913

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28.97 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿92,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:53
ปล่อยห้อง!! Chewathai Pinklao : ชีวาทัย ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿3,850,000
(฿154,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:59

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao46 ประกาศ
ขาย Life Pinklao17 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao16 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao5 ประกาศ