รูป Chewathai Residence Bang Pho - รูปที่ 1/17
รูป Chewathai Residence Bang Pho - รูปที่ 2/17
รูป Chewathai Residence Bang Pho - รูปที่ 3/17
รูป Chewathai Residence Bang Pho - รูปที่ 4/17
รูป Chewathai Residence Bang Pho - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Chewathai Residence Bang Pho

ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ42/8 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน ใกล้ MRT บางโพ เพียง 80 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai Residence Bang Pho

ชื่ออื่นๆ

  • Chewathai Residences Bang Pho
  • Chewathai Residence บางโพ
คอนโดมิเนียม
42/8 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
172
เมตร
2017
50.00 บาท/ตร.ม.
1
24

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1425ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Interchange

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Chewathai Interchange

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Chewathai Interchange

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Interchange

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Tree Bang Po Station

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Bang Po Station

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Bang Po Station

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

333 Riverside

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า 333 Riverside

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด 333 Riverside

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

U Delight @ Bang Sue Station

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

MRT บางโพ

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางโพ

มีประกาศให้เช่า 660 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางโพ

มีประกาศขาย 426 ประกาศ

MRT เตาปูน

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เตาปูน

มีประกาศขาย 676 ประกาศ

รร.โยธินบูรณะ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.โยธินบูรณะ

มีประกาศให้เช่า 963 ประกาศ

ประกาศขาย รร.โยธินบูรณะ

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,882 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,019 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 3.1 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,179 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,840 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศให้เช่า 6,265 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศขาย 2,744 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,621 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,412 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 2,982 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,596 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,528 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

เกตเวย์ แอท บางซื่อ

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 1,137 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศขาย 600 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,331 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,281 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.5 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,378 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

เตาปูน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,520 ประกาศ

ประกาศขาย เตาปูน

มีประกาศขาย 868 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,413 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,106 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,647 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 795 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 2,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,263 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,159 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,291 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,813 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.50 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2921788)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2921788)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
78.4 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1528348)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1528348)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
67 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ G8544🚨คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8544🚨คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
35 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ เช่าคอนโด  ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ MRT-บางโพ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-55388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ MRT-บางโพ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-55388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ MRT-บางโพ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-72647 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ MRT-บางโพ บางซื่อ เขต บางซื่อ กรุงเทพ CX-72647 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ CO_PT01 Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

CO_PT01 Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องว่างให้เช่า Line: @cgestate

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12F
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ G8502🚨คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8502🚨คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ Rent Chewathai Residence บางโพ 1นอน 48 ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

Rent Chewathai Residence บางโพ 1นอน 48 ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:58
รูปภาพ Chewathai Residence Bang Pho ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Chewathai Residence Bang Pho ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.7 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT บางโพ

เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT บางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ Y156 ให้เช่าคอนโด Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT บางโพ MRT เตาปูน

Y156 ให้เช่าคอนโด Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) พร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT บางโพ MRT เตาปูน

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ #R3099 ให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho

#R3099 ให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3850💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Residence Bang Pho

#Z3850💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Residence Bang Pho

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า Chewathai Residence บางโพ 1นอน 48 ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

ให้เช่า Chewathai Residence บางโพ 1นอน 48 ตรม. เฟอร์ครบ 19000 บาท

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
48 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:35
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ชีวาทัย บางโพ . 1นอน 45ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ชีวาทัย บางโพ . 1นอน 45ตร.ม. Line id: @pfagent

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
45 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:28
รูปภาพ T1502 คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1502 คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
43 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ T1435 คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1435 คอนโดให้เช่า Chewathai Residence Bang Pho (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
43 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:16
รูปภาพ G 4830🚨  คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 4830🚨 คอนโดให้เช่า ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
34.7 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2841920)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78.4 ตร.ม.
฿10,197,000
UPDATE !
(฿130,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734292)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45.85 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿124,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2069672)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿155,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1218211)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿129,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 568639)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45.85 ตร.ม.
฿5,999,999
UPDATE !
(฿130,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
P-87276 — ขายคอนโดหรูวิวแม่น้ำ พื้นที่กว้าง 45 ตร.ม. - Chewathai Residence Bang Pho ราคา 5.69 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿126,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 163651

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
33.6 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿127,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 5882143

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
129.63 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿150,428 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
A035603 Chewathai Residence Bang Pho

A035603 Chewathai Residence Bang Pho

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78.4 ตร.ม.
฿9,900,000
NEW !
(฿126,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือด่วนบางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือด่วนบางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
📌 ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 78.00 ตรม ใกล้ ท่าเรือด่วนบางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
78 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
🌇✨ ขายคอนโด Chewathai Residence บางโพ (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:30
🔥🔥ขายคอนโดหรู!! Chewathai Residence Bang Pho ขนาด 43.97 ชั้น 21 สวย แต่ง ติด MRT บางโพ สนใจ LINE: @atfirm🔥🔥

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
43.97 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿172,845 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:20
ขาย🚩ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🛌1Bed 44sq.m.🚇Near MRT บางโพ

ขาย🚩ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ 🛌1Bed 44sq.m.🚇Near MRT บางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
44 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿140,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:55
ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ  ใกล้ BTS บางโพ (150 ม./ 2-นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รห้ส H2151

ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ BTS บางโพ (150 ม./ 2-นาทีเดิน) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H2151

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
46 ตร.ม.
฿5,990,000
(฿130,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
ขายคอนโด Chewathai Residence Bangpho ชั้น14  (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ)  วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ขายคอนโด Chewathai Residence Bangpho ชั้น14 (ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ) วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿11,990,000
(฿162,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2659675)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35.43 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿109,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด ชีวาทัย เรสซิเดนซ์ บางโพ | ติดสถานีรถไฟฟ้า | วิวสวย | ยูนิตน้อย เงียบสงบ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿4,690,000
(฿134,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 01:26

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Chewathai Residence Bang Pho

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange142 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange92 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
333 ริเวอร์ไซด์
333 ริเวอร์ไซด์

333 Riverside

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า 333 Riverside144 ประกาศ
ขาย 333 Riverside74 ประกาศ
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

Chateau in Town Charansanitwong 96/2