รูป COCO PARC Rama 4 - รูปที่ 1/37
รูป COCO PARC Rama 4 - รูปที่ 2/37
รูป COCO PARC Rama 4 - รูปที่ 3/37
รูป COCO PARC Rama 4 - รูปที่ 4/37
รูป COCO PARC Rama 4 - รูปที่ 5/37
คอนโดมิเนียม

COCO PARC Rama 4

โคโค่ พาร์ค พระราม 4คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
41ยูนิตขาย
80ยูนิตเช่า

เหนือระดับแห่งการครอบครองให้คุณได้ถือครองในสิ่งที่ยากเกินที่จะครอบครอง พื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่ใจกลางมหานครที่จะกลายเป็นสวนส่วนตัว ใช้ชีวิตสุดหรูหราได้ทุกวันด้วยบริการเหนือระดับจากโรงแรมชั้นนำ สุดยอดทำเลที่ส่งต่อคุณค่า ต่อยอดเติบโตไม่รู้จบ เอกสิทธิ์พิเศษเฉพาะผู้ที่คู่ควร

ทุกการอยู่อาศัยจะเต็มไปด้วยคุณค่าแห่งคุณภาพที่ยั่งยืนสู่อนาคต บนสถานที่ที่ทุกคนสามารถมาค้นพบชีวตวิธีใหม่ไปพร้อมกับการสร้างความสุขที่ไม่สิ้นสุดกับครอบครัวที่คุณรัก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 80 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

COCO PARC Rama 4

ชื่ออื่นๆ

  • COCO พาร์ค พระราม 4
  • COCO PARC พระราม 4
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
444
2022
130 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16998ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Aguston Sukhumvit 22

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 810 เมตร

MRT คลองเตย

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 1,022 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 312 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,730 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,756 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,397 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,990 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,649 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.1 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,961 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,421 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,268 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,058 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,854 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,663 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,787 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,769 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,616 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,576 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,355 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,475 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,478 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,802 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,394 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,461 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,244 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,750 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,557 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,545 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,660 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,601 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,376 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,566 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,231 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,759 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,738 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,939 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,480 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,125 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,122 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,779 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,946 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,404 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,034 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,191 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,801 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,744 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,322 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,861 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,905 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,356 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,018 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1-1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1-1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2527736)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2527736)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2879103)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2879103)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2517546)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2517546)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2879109)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2879109)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
112 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2444777)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2444777)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
65 ตร.ม.
฿73,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2903648)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2903648)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
42.59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4)  ห้องขนาด 65 ตร.ม.  2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

COCO PARC Rama 4 (โคโค่ พาร์ค พระราม 4) ห้องขนาด 65 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:25
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

📌 ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ Rent Coco Parc Rama 4 Fully furnished 2bedroom 65sqm. Nice view 70,000 baht/month

Rent Coco Parc Rama 4 Fully furnished 2bedroom 65sqm. Nice view 70,000 baht/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
65 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:56
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

🚩 ให้เช่าคอนโด โคโค่ พาร์ค พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 27 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเมดพาร์ค

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2108058)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2108058)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
37 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2703524)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2703524)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
66 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2703682)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2703682)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
62 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2535968)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2535968)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
109 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2796636)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2796636)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
66.5 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2749150)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2749150)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
112 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2289445)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2289445)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
101.5 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2650285)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿21,900,000
UPDATE !
(฿248,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โคโค่ พาร์ค ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1525730)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
252 ตร.ม.
฿70,000,000
UPDATE !
(฿277,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
Penthouse 3 Beds 256.37 SQ.M Condo at Coco Parc

Penthouse 3 Beds 256.37 SQ.M Condo at Coco Parc

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 34
256.3 ตร.ม.
฿79,900,000
UPDATE !
(฿311,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ใจกลางคลองเตยที่ Coco Parc พร้อมวิวเมืองชั้น 15

คอนโดใหม่ใจกลางคลองเตยที่ Coco Parc พร้อมวิวเมืองชั้น 15

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
41.9 ตร.ม.
฿8,991,000
UPDATE !
(฿214,582 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
คอนโดหรูใหม่ 1 ห้องนอน Coco Parc ย่านคลองเตย กรุงเทพ

คอนโดหรูใหม่ 1 ห้องนอน Coco Parc ย่านคลองเตย กรุงเทพ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36.4 ตร.ม.
฿8,639,000
UPDATE !
(฿237,335 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
Coco parc คอนโด Free hold ติด mrtคลองเตย 0 เมตร ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
88 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36.87 ตร.ม.
฿8,981,000
UPDATE !
(฿243,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COCO parc Penthouse 3Bedroom Branded Residence บริหารโดย Dusit Hospitality

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 32
257 ตร.ม.
฿71,780,000
UPDATE !
(฿279,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
Coco parc ห้องแต่งครบ ฟรีค่าส่วนกลาง5ปี ติดmrtคลองเตย 0 เมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10-20
26 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿242,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
Coco Parc ห้องแต่งครบ 3 ห้องนอน วิวสวนเบญฯ ฟรีส่วนกลาง5ปี

Coco Parc ห้องแต่งครบ 3 ห้องนอน วิวสวนเบญฯ ฟรีส่วนกลาง5ปี

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
101 ตร.ม.
฿24,500,000
UPDATE !
(฿242,574 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
Coco Parc ชีวิตติดสวน ใจกลางพระราม 4 ที่คุณเป็นเจ้าของได้เริ่มต้น 1 ห้องนอน 26ตรม. 5.59 ลบ.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
26 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿242,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
Coco parc ฟรีส่วนกลาง5ปี แถมเฟอร์ตกแต่งครบ

Coco parc ฟรีส่วนกลาง5ปี แถมเฟอร์ตกแต่งครบ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
39 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿210,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
 ห้องใหม่ขายตรงจากโครงการ Coco parc คอนโด Free hold ติด mrtคลองเตย 0 เมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
35 ตร.ม.
฿8,190,000
UPDATE !
(฿234,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
76 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿248,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
Coco parc ฟรีส่วนกลาง5ปี แถมเฟอร์ตกแต่งครบ

Coco parc ฟรีส่วนกลาง5ปี แถมเฟอร์ตกแต่งครบ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
39.05 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿266,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:55
COCO PARC Penthouse 3Br 256Sq.m. Concierge Service by Dusit Hospitality

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35
256 ตร.ม.
฿79,900,000
UPDATE !
(฿312,109 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
Coco Parc ห้องใหญ่พิเศษ 2 ห้องนอน ตอบโจทย์ทุกฟังก์ชันการอยู่อาศัย Combine Unit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
88 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
คอนโดหรูติด MRT คลองเตย บริหารงานโดย Dusit Hospitality Services

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
42 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿247,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54
ใช้ชีวิตเหนือระดับ กับวิวสวนลุมที่ใกล้กว่าที่เคย Coco Parc  พร้อมบริการโดย Dusit Hospitality Services

ใช้ชีวิตเหนือระดับ กับวิวสวนลุมที่ใกล้กว่าที่เคย Coco Parc พร้อมบริการโดย Dusit Hospitality Services

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11-20
26 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿242,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง COCO PARC Rama 4

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24601 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24520 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place359 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1032 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1028 ประกาศ
ออกัสตัน สุขุมวิท 22
ออกัสตัน สุขุมวิท 22

Aguston Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aguston Sukhumvit 22119 ประกาศ
ขาย Aguston Sukhumvit 2272 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร