รูป D 25 Thonglor - รูปที่ 1/10
รูป D 25 Thonglor - รูปที่ 2/10
รูป D 25 Thonglor - รูปที่ 3/10
รูป D 25 Thonglor - รูปที่ 4/10
รูป D 25 Thonglor - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

D 25 Thonglor

ดี 25 ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

D' 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ อีกระดับสำหรับไลฟ์สไตล์คอนโดฯ ร่มรื่น เงียบสงบ ใจกลางทองหล่อ ปราศจากเสียงรบกวน และมลพิษจากท้องถนน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก และแหล่งบันเทิงต่าง ๆ ทุกห้องได้ถูกออกแบบอย่างพิถีพิถัน บ่งบอกความเป็นเอกลักษณ์ และพิเศษด้วย Floor to Ceiling Window ให้ความรู้สึกโปร่ง สบาย ไม่อึดอัด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

D 25 Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • D 25 Tong Lo
  • D 25 ทองหล่อ
  • D25 Thonglor
  • ดี25 ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
98
2.5 เมตร
2012
55 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

D'WELL logo

D'WELL

8โครงการ
136ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,787 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,910 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,829 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.7 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,043 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,047 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.4 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

ห่างออกไป 770 เมตร

ท่าเรือซอยทองหล่อ

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ทองหล่อ 25

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 25

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 25

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.53 - 53.64 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2748019)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2748019)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47.31 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2865034)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2865034)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2755833)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2755833)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 985675)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 985675)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
98 ตร.ม.
฿56,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2923028)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2923028)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2880196)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2880196)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดี 25 ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน

ให้เช่าคอนโด ดี 25 ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลคามิลเลียน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:00
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ดี 25 ทองหล่อ MD-25067687

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ดี 25 ทองหล่อ MD-25067687

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 📌 ให้เช่าด่วน ‼️ คอนโด ดี 25 ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

📌 ให้เช่าด่วน ‼️ คอนโด ดี 25 ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:45
รูปภาพ เช่าคอนโด D 25 Thonglor/ดี 25 ทองหล่อ (F6903016) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด D 25 Thonglor/ดี 25 ทองหล่อ (F6903016) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #S621 ให้เช่า D25 Condominium Thonglor  ดี25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น5 ขนาด36.39ตรม

#S621 ให้เช่า D25 Condominium Thonglor ดี25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น5 ขนาด36.39ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.39 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : D 25 Thonglor (ดี 25 ทองหล่อ) ((BTS Thonglor ทองหล่อ )) MK-02 line @livingbkk

คอนโดให้เช่า : D 25 Thonglor (ดี 25 ทองหล่อ) ((BTS Thonglor ทองหล่อ )) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ FOR RENT : D 25 Thonglor 🔥PRICE 🔥 20,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

FOR RENT : D 25 Thonglor 🔥PRICE 🔥 20,000 BAHT/Month 🔥line :@190evxgl

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:05
รูปภาพ #A124279 ✅ 10/3/69  ให้เช่า D 25 Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124279 ✅ 10/3/69 ให้เช่า D 25 Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2787185)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2787185)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ ✨🔴✨ให้เช่าคอนโด ดี 25 ทองหล่อ ( D25 Thonglor ) มีอ่างอาบน้ำ พร้อมอยู่✨🔴✨ สนใจทักไลน์ @landplus หรือโทร 0634935194

✨🔴✨ให้เช่าคอนโด ดี 25 ทองหล่อ ( D25 Thonglor ) มีอ่างอาบน้ำ พร้อมอยู่✨🔴✨ สนใจทักไลน์ @landplus หรือโทร 0634935194

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
รูปภาพ เช่า ดี 25 ทองหล่อ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ

เช่า ดี 25 ทองหล่อ เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M  D 25 Thonglor

1 Bed 1 Bath 36 SQ.M D 25 Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿105,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 51 SQ.M D 25 Thonglor Condo

1 Bed 1 Bath 51 SQ.M D 25 Thonglor Condo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿120,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M at D 25 Thonglor

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M at D 25 Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿127,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 42 SQ.M at  D 25 Thonglor

1 Bed 1 Bath 42 SQ.M at D 25 Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
For sale D25 ThongLor Condominium only 3.45 MB. Area 36.40 sqm.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.4 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿94,780 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
คอนโดต้องการขาย ดี 25 ทองหล่อ  ซอย ทองหล่อ 25 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ดี 25 ทองหล่อ ซอย ทองหล่อ 25 คลองตันเหนือ วัฒนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:40
P-142121 ต้องการขายคอนโด ดี 25 ทองหล่อ Sukhumvit 55 Rd., Klongton-nua, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿97,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:35
P-94605 ต้องการขายคอนโด ดี 25 ทองหล่อ 10 Soi Thonglor 25, Sukhumvit 55 Rd., Klongton-nua, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿101,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:10
✨ ขาย ดี 25 ทองหล่อ ✨    ราคา 3,580,000 บาท

✨ ขาย ดี 25 ทองหล่อ ✨ ราคา 3,580,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
36 ตร.ม.
฿3,580,000
UPDATE !
(฿99,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดี 25 คอนโดมิเนียม ทองหล่อ ใกล้ ทองหล่อ (ID 2001744)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿110,638 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ปล่อยขาย คอนโด ดี 25 ทองหล่อ ชั้น 7

ปล่อยขาย คอนโด ดี 25 ทองหล่อ ชั้น 7

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.4 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
Foreigner Quota ขายคอนโด D25 Condominium Thonglor ราคา 7,000,000 บาท [MA00092]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83 ตร.ม.
฿7,000,000
(฿84,337 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
1 Bed With Bathtub Good Location Close To BTS Thong Lo /Comdo For Sale -D 25 Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.4 ตร.ม.
฿3,492,000
UPDATE !
(฿95,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง D 25 Thonglor

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor244 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri169 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri77 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri529 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo276 ประกาศ
ขาย Noble Solo116 ประกาศ