รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 1/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 2/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 3/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 4/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 5/29
คอนโดมิเนียม

Ivy Thonglor

ไอวี่ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
128ยูนิตขาย
359ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม สไตล์ Art-decor ออกแบบพื้นที่ใช้สอยทุกตารางนิ้วอย่างลงตัว ครบทุกฟังก์ชั่นการใช้งาน แบ่งเป็นห้องนอน ห้องรับแขก ห้องครัว ห้องน้ำ ออกเป็นสัดส่วน เหมาะสำหรับคนรุ่นใหม่ ทันสมัย ชอบใช้ชีวิตอยู่ในเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 359 ห้อง และประกาศขาย 128 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • Ivy Tong Lo
  • Ivy ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
447
2010
45 บาท/ตร.ม.
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

H Sukhumvit 43

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า H Sukhumvit 43

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด H Sukhumvit 43

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,791 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,897 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,052 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,044 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,168 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ทองหล่อ 23

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

02/05/2564

คอนโดมิเนียม สไตล์ Art Deco High Rise สูง 24 ชั้นบนถนนทองหล่อ ภายใต้แนวคิด คอนโดแต่งครบ Built-in Fully Furnished พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเทียบเท่าโรงแรมระดับ 5 ดาว

(5)
pangpang

pangpang

02/05/2564

(5)
chill

chill

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (359)

ดูประกาศทั้งหมด (359)
รูปภาพ ✨ให้เช่า คอนโด Ivy ทองหล่อ 1 ห้องนอน  **พร้อมเข้าอยู่**✨EXCLUSIVE

✨ให้เช่า คอนโด Ivy ทองหล่อ 1 ห้องนอน **พร้อมเข้าอยู่**✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:36
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

📌 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

📌 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 50.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

🎉 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 34 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

🎊 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

🎊 ให้เช่าคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Maxvalu Tanjai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1921136)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1921136)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
86 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2046570)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2046570)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
198 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2084327)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2084327)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1176503)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1176503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 452689)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 452689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2743966)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2743966)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1801775)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1801775)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
198 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2264821)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2264821)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
86 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2018850)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2018850)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
125 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2600345)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2600345)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
85.91 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1502448)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1502448)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 43
125 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2069810)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2069810)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2064470)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2064470)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (128)

ดูประกาศทั้งหมด (128)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1728177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿7,160,000
UPDATE !
(฿162,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2773458)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
85.91 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿173,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2744365)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿176,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1020370)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿181,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2656301)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
85.91 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿173,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 842330)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿181,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2353737)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
86 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿133,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 882979)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿186,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2744392)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿174,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
ขายคอนโด  ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-102648 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไอวี่ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-102648 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
86 ตร.ม.
฿10,990,000
UPDATE !
(฿127,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
1 Bed 43 SQ. M. Ivy Thonglor

1 Bed 43 SQ. M. Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43.1 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿174,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
43 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿183,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿5,974,000
UPDATE !
(฿138,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Ivy Thonglor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 85 ตารางเมตร

ขาย Ivy Thonglor 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 85 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
85 ตร.ม.
฿16,650,000
UPDATE !
(฿195,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Ivy Thonglor 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43.17 ตารางเมตร

ขาย Ivy Thonglor 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 43.17 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43.1 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿177,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M at Ivy Thonglor

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M at Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿169,767 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 42 SQ.M at Ivy Thonglor

1 Bed 1 Bath 42 SQ.M at Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42.5 ตร.ม.
฿6,890,000
UPDATE !
(฿162,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 43 SQ.M Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿167,442 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ivy Thonglor

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor244 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri169 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri77 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri529 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo276 ประกาศ
ขาย Noble Solo116 ประกาศ
เอช สุขุมวิท 43

H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า H Sukhumvit 43208 ประกาศ
ขาย H Sukhumvit 43131 ประกาศ