รูป Quattro by Sansiri - รูปที่ 1/9
รูป Quattro by Sansiri - รูปที่ 2/9
รูป Quattro by Sansiri - รูปที่ 3/9
รูป Quattro by Sansiri - รูปที่ 4/9
รูป Quattro by Sansiri - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Quattro by Sansiri

ควอทโทร บาย แสนสิริ122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
136ยูนิตขาย
508ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหนึ่งเดียวที่รังสรรค์เฉพาะสิ่งที่ดีที่สุดเพื่อคุณ หนึ่งในทำเลที่ดีที่สุดกลางใจทองหล่อ ดีไซน์ที่เป็นหนึ่งในทุกรายละเอียด พร้อมวัสดุที่คัดสรรพิเศษจากภายนอกถึงภายใน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 508 ห้อง และประกาศขาย 136 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Quattro by Sansiri
คอนโดมิเนียม
122/2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
446
3.0 เมตร
2012
55 บาท/ตร.ม.
2
36
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,517 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,943 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,052 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,624 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,290 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,244 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,001 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,849 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,036 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,839 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,435 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,929 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,651 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,303 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,920 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,383 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,367 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,632 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,942 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,915 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,422 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,203 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,514 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,106 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,586 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,058 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,051 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,735 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,704 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,630 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,121 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,947 ประกาศ

ทองหล่อ 4

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,296 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,697 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,864 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,935 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,429 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,934 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,624 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,743 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 49.50 - 63.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

เดินจาก BTSทองหล่อ ถึง Sansiri Quattro ประมาณ 10-15 นาที ใกล้ๆมากๆครับ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (508)

ดูประกาศทั้งหมด (508)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 886507)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 886507)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
92.7 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 515645)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 515645)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2268845)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2268845)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80.21 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2780213)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2780213)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7 Tower A
50 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2799629)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2799629)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2805143)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2805143)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875580)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875580)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894691)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894691)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
55 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2765719)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2765719)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2770199)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2770199)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2789368)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2789368)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791695)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791695)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2845079)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2845079)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
81.62 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894694)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2894694)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
55 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2906906)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2906906)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
82 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2921344)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2921344)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
82 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2919425)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2919425)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
113 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2926363)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2926363)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 886499)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 886499)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (136)

ดูประกาศทั้งหมด (136)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 578056)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874132)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
80.21 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿249,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1309623)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30+
116 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿267,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1909004)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
56 ตร.ม.
฿14,999,999
UPDATE !
(฿267,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2553462)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
82 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿176,829 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2906613)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
54.24 ตร.ม.
฿8,990,000
NEW !
(฿165,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1561162)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58.81 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿170,039 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2848440)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
84.29 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿236,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1153390)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
53.95 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿213,160 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733904)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
57.09 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿210,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2385054)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
91 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿252,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1201222)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
90.16 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿188,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2874117)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
116.15 ตร.ม.
฿29,700,000
UPDATE !
(฿255,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2883270)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
55 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿192,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 803968)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
53.39 ตร.ม.
฿13,200,000
UPDATE !
(฿247,237 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 904254)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
91 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿252,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2440353)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
81.62 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿214,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2255075)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
54.58 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿190,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ควอทโทร บาย แสนสิริ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2705770)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
80 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Quattro by Sansiri

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai375 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 158 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 97 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix597 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42344 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42174 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65195 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36186 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36124 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor348 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor127 ประกาศ