รูป H Sukhumvit 43 - รูปที่ 1/14
รูป H Sukhumvit 43 - รูปที่ 2/14
รูป H Sukhumvit 43 - รูปที่ 3/14
รูป H Sukhumvit 43 - รูปที่ 4/14
รูป H Sukhumvit 43 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

H Sukhumvit 43

เอช สุขุมวิท 43วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
125ยูนิตขาย
200ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมทำเลใจกลางสุขุมวิท ใช้ชีวิตท่ามกลางความหรูหรา บนสุขุมวิท 43 พบกับสิ่งอำนวยความสะดวกและแหล่งช็อปปิ้งแบบคนเมือง 15 นาทีถึง Emporium 1 และ Emporium 2 และสะดวกสบายในการเดินทาง ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ ประมาณ 800 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 200 ห้อง และประกาศขาย 125 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

H Sukhumvit 43

ชื่ออื่นๆ

  • H Condo Sukhumvit 43
  • เอช คอนโด สุขุมวิท 43
  • เฮช สุขุมวิท 43
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
276
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 262 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 561 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,094 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,398 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,612 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,894 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,234 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,884 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,671 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,984 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,006 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,844 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,977 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,272 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,050 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,348 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,433 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,775 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,265 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,589 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,643 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,610 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,580 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,916 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,130 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,413 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,442 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,755 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,317 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,609 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,858 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,333 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,237 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,496 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,637 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,070 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,444 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,510 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,660 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,272 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,913 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,703 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,897 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดหรู น่าอยู่ ใจกลางเมือง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (200)

ดูประกาศทั้งหมด (200)
รูปภาพ P-39875 ให้เช่า คอนโด เอช สุขุมวิท 43 ซ. พร้อมมิตร Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-39875 ให้เช่า คอนโด เอช สุขุมวิท 43 ซ. พร้อมมิตร Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:40
รูปภาพ Code: KJ4809  ให้เช่า H Sukhumvit 43 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4809 ให้เช่า H Sukhumvit 43 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ เอ็มควอเทียร์

🎉 ให้เช่าคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ เอ็มควอเทียร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

🎊 ให้เช่าคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2720802)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2720802)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2829575)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2829575)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 30-31
238 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2768968)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2768968)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2907384)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2907384)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2513803)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2513803)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 30-31
238 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2503895)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2503895)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 30-31
238 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:19
รูปภาพ #SC13821    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เอช สุขุมวิท 43​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13821    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เอช สุขุมวิท 43​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:18
รูปภาพ ให้เช่า H Condo Sukhumvit 43 ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ DS3094 | Line @Dstay

ให้เช่า H Condo Sukhumvit 43 ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ DS3094 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:04
รูปภาพ ✅ ASV116 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ASV116 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 551816)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 551816)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 754023)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 754023)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
67.07 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 384759)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 384759)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2920672)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2920672)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
65 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2361863)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2361863)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
182 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2503774)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2503774)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
68 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (125)

ดูประกาศทั้งหมด (125)
🎉 ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:00
H Sukhumvit 43 🎯 แรร์ยูนิต ชั้นสูง ใกล้ Bts พร้อมพงษ์

H Sukhumvit 43 🎯 แรร์ยูนิต ชั้นสูง ใกล้ Bts พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
59.14 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿126,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
💥Hot Deal 💥Modern design,H Sukhumvit 43 near BTS Phrom Phong

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
59.14 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿133,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
-ขายด่วน- H Sukhumvit 43  พร้อมผู้เช่า  (S15-32655)

-ขายด่วน- H Sukhumvit 43 พร้อมผู้เช่า (S15-32655)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
42.23 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿189,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
43 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿162,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2923102)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿11,500,000
NEW !
(฿176,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 752593)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿191,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 303078)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
72 ตร.ม.
฿13,455,000
UPDATE !
(฿186,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 954486)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
59 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿203,390 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2545106)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
59.14 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿233,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 418238)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
62 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿201,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 390221)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
59.75 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿167,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 388926)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
59.14 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿199,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1536970)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8A
60 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿191,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอช สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 825756)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
79.5 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿169,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
SC0377🔥 ขายด่วนเอช สุขุมวิท 43 1นอน 42ตร.ม ชั้น12A วิวสบายตา🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
42 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿176,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:15
ขายคอนโด  เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-82992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-82992 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
47.57 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿145,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
ขายคอนโด  เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เอช สุขุมวิท 43 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-101216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿124,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
ขาย เอช สุขุมวิท 43 เลขที่ 99/160

ขาย เอช สุขุมวิท 43 เลขที่ 99/160

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿168,085 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง H Sukhumvit 43

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24601 ประกาศ
ขาย Park 24262 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24561 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place134 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor350 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor120 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22