รูป dBURA Pran Nok - รูปที่ 1/16
รูป dBURA Pran Nok - รูปที่ 2/16
รูป dBURA Pran Nok - รูปที่ 3/16
รูป dBURA Pran Nok - รูปที่ 4/16
รูป dBURA Pran Nok - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

dBURA Pran Nok

ดีบุรา พรานนกบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า
ด้วยแรงบันดาลใจจากพื้นที่ในอดีตที่รายล้อมด้วยวังหลวง และบ้านเรือนไทยสมัยก่อน ทำให้แนวคิดในการออกแบบโครงการนำวิถีชีวิตแบบดั้งเดิม มาปรับเข้ากับยุคสมัยใหม่โดดเด่นด้วยการจัดวางพื้นที่ และรูปแบบสถาปัตยกรรมไทยร่วมสมัยที่สร้างบรรยากาศอบอุ่น เรียบง่าย ท่ามกลางสภาพแวดล้อมดีๆ ใจกลางความสะดวกสบาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dBURA Pran Nok

ชื่ออื่นๆ

  • dBURA Praok
  • Dbura Prannok
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
416
- เมตร
2014
- บาท/ตร.ม.
2
13
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Charan - Interchange

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Tree Charan 30

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Rattanakosin Island

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rattanakosin Island

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Rattanakosin Island

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Prannok Condominium

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Prannok Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prannok Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkok Cannes

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Cannes

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Cannes

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Charun 29 Codominium

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Charun 29 Codominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charun 29 Codominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The MOST Itsaraphap

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า The MOST Itsaraphap

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด The MOST Itsaraphap

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

AROON

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า AROON

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด AROON

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Aroon Siriraj Triple Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aroon Siriraj Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Aroon Siriraj Triple Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nue Noble Faichai - Wanglang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nue Noble Faichai - Wanglang

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Noble Faichai - Wanglang

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

MRT ไฟฉาย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 539 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ไฟฉาย

มีประกาศขาย 136 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,111 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,888 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,754 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.ทวีธาภิเศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศให้เช่า 188 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศขาย 74 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,230 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,363 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,208 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,112 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,203 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,450 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.3 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,825 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,736 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 933 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 350 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,325 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

แยกไฟฉาย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า แยกไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 565 ประกาศ

ประกาศขาย แยกไฟฉาย

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,215 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 919 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,428 ประกาศ

ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 734 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 315 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ถนนพรานนก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพรานนก

มีประกาศให้เช่า 317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพรานนก

มีประกาศขาย 73 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,701 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 550 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,806 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 617 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,635 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,040 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲dBURA Pran Nok

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ 🔸🔷🔶BL030501 ดีบุรา พรานนก ( dBURA PRANNOK ) 📲LINE: @theagentpro 🔶🔷🔸

🔸🔷🔶BL030501 ดีบุรา พรานนก ( dBURA PRANNOK ) 📲LINE: @theagentpro 🔶🔷🔸

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.2 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:46
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2393  ให้เช่า dBURA Pran Nok ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2393 ให้เช่า dBURA Pran Nok ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
29.89 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:31
รูปภาพ #R5248  ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

#R5248 ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3557   ให้เช่า Dbura Prannok

#S3557 ให้เช่า Dbura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
59 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2248   ให้เช่า Dbura Prannok

#S2248 ให้เช่า Dbura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
59.3 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R940 ให้เช่า DBura Prannok   ดีบุรา พรานนก รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 37 ตารางเมตร

#R940 ให้เช่า DBura Prannok ดีบุรา พรานนก รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 37 ตารางเมตร

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z830 ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

#Z830 ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1843     ให้เช่า DBura Prannok

#R1843 ให้เช่า DBura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1128 ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

#Z1128 ให้เช่าคอนโด DBura Prannok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
38 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 📍คอนโด ใกล้ ศิริราช 1กิโลเมตร📍  ให้เช่า ดีบุรา พรานนก🔥

📍คอนโด ใกล้ ศิริราช 1กิโลเมตร📍 ให้เช่า ดีบุรา พรานนก🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:44
รูปภาพ 🔥ให้เช่า ดีบุรา พรานนก ห้องใหญ่ 38ตรม 🔥

🔥ให้เช่า ดีบุรา พรานนก ห้องใหญ่ 38ตรม 🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:44
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

🎊 ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 💥💥ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก 1Bed 38 ตรม.ชั้น 7 ตึก A ห้องสวย  ใกล้ รพ. ศิริราช สนใจ Line: @atfirm💥💥

💥💥ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก 1Bed 38 ตรม.ชั้น 7 ตึก A ห้องสวย ใกล้ รพ. ศิริราช สนใจ Line: @atfirm💥💥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:14
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

📌 ให้เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-90192 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-90192 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-105253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-105253 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-99797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-99797 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-96791 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดีบุรา พรานนก MRT-ไฟฉาย บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-96791 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.25 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด ดีบุรา พรานนก อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿85,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
Dbura. 1นอน 34ตร.ม.  Line id: @pfagent

Dbura. 1นอน 34ตร.ม. Line id: @pfagent

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:51
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีบุรา พรานนก 5668654

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดีบุรา พรานนก 5668654

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
57.77 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿112,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ดีบุราพรานนก ตึก B ชั้น 12A วิวสระน้ำ ทิศตะวันออก ขนาด 30 ตรม. 1654230

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
30 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿106,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
P-40197 ต้องการขายคอนโด ดีบุรา พรานนก Ban Chang Lo, Bangkok Noi, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 00:40
ST509/ ขายคอนโดดีบุรา พรานนก ทำเลศักยภาพ อิสรภาพ 47 ใกล้โรงพยาบาลศิริราชและรถไฟฟ้า 2 สถานี

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
30 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿109,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีบุรา พรานนก ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 674170)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.54 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿101,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:34
✨ ขาย ดีบุรา พรานนก  ✨  💰 ราคา 2,000,000 บาท

✨ ขาย ดีบุรา พรานนก ✨ 💰 ราคา 2,000,000 บาท

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
30 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีบุรา พรานนก ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2615986)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.5 ตร.ม.
฿2,470,000
UPDATE !
(฿83,729 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง dBURA Pran Nok

ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์
ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์

IDEO Mobi Charan - Interchange

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี จรัญ 30
เดอะ ทรี จรัญ 30

The Tree Charan 30

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Charan 3058 ประกาศ
ขาย The Tree Charan 3015 ประกาศ

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangkok Cannes0 ประกาศ
ขาย Bangkok Cannes0 ประกาศ

Charun 29 Codominium

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมส อิสรภาพ
เดอะ โมส อิสรภาพ

The MOST Itsaraphap

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ขาย The MOST Itsaraphap7 ประกาศ
อรุณ
อรุณ

AROON

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า AROON1 ประกาศ
ขาย AROON1 ประกาศ