รูป Rattanakosin Island - รูปที่ 1/46
รูป Rattanakosin Island - รูปที่ 2/46
รูป Rattanakosin Island - รูปที่ 3/46
รูป Rattanakosin Island - รูปที่ 4/46
รูป Rattanakosin Island - รูปที่ 5/46
คอนโดมิเนียม

Rattanakosin Island

รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rattanakosin Island
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
-
- เมตร
1999
- บาท/ตร.ม.
2
39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Mobi Charan - Interchange

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

dcondo Charan - Bangkhunnon

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Charan - Bangkhunnon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,179 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,490 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.4 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,540 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 568 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 589 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,793 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,745 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,258 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,201 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,088 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 229 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,392 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,147 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,592 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 550 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,968 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,310 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,781 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 626 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.6 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,686 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.9 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 913 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 343 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,260 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 729 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,178 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,159 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 883 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,395 ประกาศ

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 309 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

ถนนบรมราชชนนี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศให้เช่า 582 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรมราชชนนี

มีประกาศขาย 224 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 2,972 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,263 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 535 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 607 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,596 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,659 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 658 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ห้องรีนูเวทใหม่ วิวสวย | ฟรีที่จอดรถ |  สภาพแวดล้อมอากาศปลอดโปร่ง | ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า 1.5 k.m| ติดต่อเจ้าของโดยตรง line : Chuch_chaSTANDARD

ห้องรีนูเวทใหม่ วิวสวย | ฟรีที่จอดรถ | สภาพแวดล้อมอากาศปลอดโปร่ง | ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า 1.5 k.m| ติดต่อเจ้าของโดยตรง line : Chuch_cha

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
34 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:25
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2709620)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2709620)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
70.52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2853957)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2853957)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
70.52 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่า รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #R4872 ให้เช่าคอนโด Rattanakosin Island Condominium

#R4872 ให้เช่าคอนโด Rattanakosin Island Condominium

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎈🎈ให้เช่า รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ 2 Bed, 1Bath 85 ตร.ม.ชั้น 27 ตึก B แต่งครบ ใกล้ม.ราชภัฏสวนดุสิต สนใจ Line: @atfirm🎈🎈

🎈🎈ให้เช่า รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ 2 Bed, 1Bath 85 ตร.ม.ชั้น 27 ตึก B แต่งครบ ใกล้ม.ราชภัฏสวนดุสิต สนใจ Line: @atfirm🎈🎈

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
85 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:18
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
71 ตร.ม.
฿13,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ปิ่นเกล้า ห้องนอน2

ให้เช่าคอนโด รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ปิ่นเกล้า ห้องนอน2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
68 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:28

ประกาศขายในโครงการ (6)

#SC13513​​ 📌 ขาย | 🟦🟨รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33.14 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿51,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
Rattanakosin Island | 📍 Near Chaeng Watthana Road

Rattanakosin Island | 📍 Near Chaeng Watthana Road

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33.1 ตร.ม.
฿1,699,000
NEW !
(฿51,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:00
𝗥𝗮𝘁𝘁𝗮𝗻𝗮𝗸𝗼𝘀𝗶𝗻 𝗜𝘀𝗹𝗮𝗻𝗱   (รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์)   ใกล้ MRT บางยี่ขัน 𝟭,𝟲𝟵𝟵,𝟬𝟬𝟬 บาท

𝗥𝗮𝘁𝘁𝗮𝗻𝗮𝗸𝗼𝘀𝗶𝗻 𝗜𝘀𝗹𝗮𝗻𝗱 (รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์) ใกล้ MRT บางยี่ขัน 𝟭,𝟲𝟵𝟵,𝟬𝟬𝟬 บาท

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33.14 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿51,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:53
BB 13956 : รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ 1

BB 13956 : รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ 1

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
83.14 ตร.ม.
฿2,762,500
UPDATE !
(฿33,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
Rare Item คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน

Rare Item คอนโดส่วนตัว ทั้งชั้น 9 ยูนิต จอดรถ 2 คัน

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33.14 ตร.ม.
฿1,699,000
(฿51,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 13:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2719111)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
34 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿45,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/03/2569 19:11

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao44 ประกาศ
ขาย Life Pinklao19 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8