รูป The MOST Itsaraphap - รูปที่ 1/15
รูป The MOST Itsaraphap - รูปที่ 2/15
รูป The MOST Itsaraphap - รูปที่ 3/15
รูป The MOST Itsaraphap - รูปที่ 4/15
รูป The MOST Itsaraphap - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The MOST Itsaraphap

เดอะ โมส อิสรภาพบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

The MOST Itsaraphap คอนโดใหม่แต่งครบใจกลางอิสรภาพ ภายใต้แนวคิด Natural Modern Condo The Perfectly Atmosphere ใกล้โรงพยาบาลศิริราช เพียง 700 เมตร และ ใกล้รถไฟฟ้า 3 สายได้แก่ สายสีส้ม, สายสีแดงอ่อน และ สายสีน้ำเงิน MRT บางขุนนนท์ ใกล้เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, โลตัส ปิ่นเกล้า, ม.ธรรมศาตร์ และ ม.ศิลปกรสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รพ.เจ้าพระยา
  • รพ.ธนบุรี 1

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The MOST Itsaraphap
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
193
2.5 เมตร
2020
- บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เนอวานา logo

เนอวานา

27โครงการ
323ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Charan - Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Tree Charan 30

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dBURA Pran Nok

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า dBURA Pran Nok

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด dBURA Pran Nok

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Rattanakosin Island

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rattanakosin Island

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Rattanakosin Island

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Prannok Condominium

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Prannok Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prannok Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkok Cannes

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Cannes

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Cannes

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Worarat

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Worarat

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Worarat

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

AROON

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า AROON

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด AROON

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Aroon Siriraj Triple Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aroon Siriraj Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Aroon Siriraj Triple Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.2 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,893 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,216 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,861 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,735 ประกาศ

รร.ทวีธาภิเศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศให้เช่า 195 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทวีธาภิเศก

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,796 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,191 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,270 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,205 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,096 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 231 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,463 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,150 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,575 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 550 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,124 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,322 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.1 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,776 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 630 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,694 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 352 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,279 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 728 ประกาศ

แยกไฟฉาย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า แยกไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 563 ประกาศ

ประกาศขาย แยกไฟฉาย

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,154 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 894 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,383 ประกาศ

ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนอรุณอัมรินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศให้เช่า 308 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอรุณอัมรินทร์

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

ถนนวังหลัง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวังหลัง

มีประกาศให้เช่า 36 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวังหลัง

มีประกาศขาย 8 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 734 ประกาศ

รพ.ศิริราช

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,665 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 539 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,608 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,546 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,055 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ 📍ใกล้ศิริราช 1กิโลเมตร 📍ให้เช่า เดอะ โมส อิสรภาพ 🔥

📍ใกล้ศิริราช 1กิโลเมตร 📍ให้เช่า เดอะ โมส อิสรภาพ 🔥

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:58
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ โมส อิสรภาพ บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-95671 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ โมส อิสรภาพ บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-95671 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ โมส อิสรภาพ บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-73239 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ โมส อิสรภาพ บ้านช่างหล่อ เขต บางกอกน้อย กรุงเทพ CX-73239 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ #S4108 ให้เช่า The Most Itsaraphap

#S4108 ให้เช่า The Most Itsaraphap

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ เต็มแล้วครับ**แต่ห้องนี้ไม่ว่างครับผม!! มีห้องใหม่มือ 1 The Most อิสรภาพ** 1 Bedroom ชั้น 6 วิวสระน้ำ ใกล้ศิริราชที่สุด SN517

เต็มแล้วครับ**แต่ห้องนี้ไม่ว่างครับผม!! มีห้องใหม่มือ 1 The Most อิสรภาพ** 1 Bedroom ชั้น 6 วิวสระน้ำ ใกล้ศิริราชที่สุด SN517

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด

SN517.2 **มีแบบ 1 ห้องนอนว่างครับผม แต่ห้องนี้ไม่ว่าง!! ห้องใหม่มือ 1 ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 3 **เจ้าของใจดี**ใกล้ศิริราชที่สุด

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ **ห้องไม่ว่างครับผม  ใหม่มือ 1 มีเครื่องใช้ไฟฟ้า ให้เช่า The Most อิสรภาพใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.60

**ห้องไม่ว่างครับผม ใหม่มือ 1 มีเครื่องใช้ไฟฟ้า ให้เช่า The Most อิสรภาพใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.60

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ อัพเดท**ห้องไม่ว่างแล้วครับผม  มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.6

อัพเดท**ห้องไม่ว่างแล้วครับผม มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.6

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ สถานะตามภาพปก(ว่างแล้ว)**ห้องว่างครับผม แบบ 2 Bed หายาก จอดรถได้ 2 คัน**ให้เช่า The Most อิสรภาพใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์!!SN517.5

สถานะตามภาพปก(ว่างแล้ว)**ห้องว่างครับผม แบบ 2 Bed หายาก จอดรถได้ 2 คัน**ให้เช่า The Most อิสรภาพใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์!!SN517.5

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ อัพเดท**ห้องว่างไม่แล้วครับผม มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.63

อัพเดท**ห้องว่างไม่แล้วครับผม มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.63

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้องมุม!**ห้องปล่อยเช่าแล้วครับผม มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.85

ห้องมุม!**ห้องปล่อยเช่าแล้วครับผม มีเครื่องใช้ไฟฟ้า และ เฟอร์ครบ !!** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ SN517.3.85

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ  **ห้องไม่ว่างครับผม แต่มีห้องอื่นครับ!!  ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 2 ใกล้ศิริราชที่สุด SN517.3.05

**ห้องไม่ว่างครับผม แต่มีห้องอื่นครับ!! ให้เช่า The Most อิสรภาพ** สตูดิโอ ชั้น 2 ใกล้ศิริราชที่สุด SN517.3.05

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ สถานะตามภาพปก(ทำไม่ทันครับ)**ห้องไม่ว่างครับผม มีเครื่องซักผ้า แอร์ 2 ตัว!! ห้องริมด้วย! The Most อิสรภาพ**  วิวสระน้ำใกล้ศิริราช SN517.56

สถานะตามภาพปก(ทำไม่ทันครับ)**ห้องไม่ว่างครับผม มีเครื่องซักผ้า แอร์ 2 ตัว!! ห้องริมด้วย! The Most อิสรภาพ** วิวสระน้ำใกล้ศิริราช SN517.56

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ สถานะตามภาพปก(ทำไม่ทันครับผม) ไม่ว่างครับ**ชั้น 8 บนสุด วิวสวย แบบ 2 Bed จอดรถได้ 2 คัน ** ให้เช่า The Most อิสรภาพ ใกล้ศิริราชที่สุด SN517.5.173

สถานะตามภาพปก(ทำไม่ทันครับผม) ไม่ว่างครับ**ชั้น 8 บนสุด วิวสวย แบบ 2 Bed จอดรถได้ 2 คัน ** ให้เช่า The Most อิสรภาพ ใกล้ศิริราชที่สุด SN517.5.173

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ **สถานะตามภาพปก**ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องชั้นบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนไม่มาก สภาพใหม่มากพร้อมเข้าอยู่ SN517.4.181

**สถานะตามภาพปก**ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องชั้นบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนไม่มาก สภาพใหม่มากพร้อมเข้าอยู่ SN517.4.181

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ **สถานะตามภาพปกครับผม วิวสระน้ำ**ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องชั้นบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนช่วงบ่ายแต่เย็นช่วงเช้า สภาพใหม่มากพร้อมเข้าอยู่ SN517.4.181

**สถานะตามภาพปกครับผม วิวสระน้ำ**ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องชั้นบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนช่วงบ่ายแต่เย็นช่วงเช้า สภาพใหม่มากพร้อมเข้าอยู่ SN517.4.181

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ **มีห้องว่างครับผมแบบ 2 Bed ใหม่มือ1 เปลี่ยนพื้นใหม่ จอดรถได้ 2 คัน ** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ !! SN517.5.94

**มีห้องว่างครับผมแบบ 2 Bed ใหม่มือ1 เปลี่ยนพื้นใหม่ จอดรถได้ 2 คัน ** ให้เช่า The Most อิสรภาพ คอนโดใกล้ศิริราชที่สุด ใกล้MRTบางขุนนนท์ !! SN517.5.94

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ **ห้องไม่ว่างครับผม* ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนไม่มากSN517.4.184

**ห้องไม่ว่างครับผม* ให้เช่า The Most อิสรภาพ ห้องบนสุดส่วนตัวที่สุด ร้อนไม่มากSN517.4.184

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.5 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ ใหม่มือ 1 !! ครับผม ห้องว่างครับ**ชั้น 8 บนสุด วิวสวย แบบ 2 Bed จอดรถได้ 2 คัน * ให้เช่า The Most อิสรภาพ ใกล้ศิริราชที่สุด ตะวันออกแดดเช้าSN517.188

ใหม่มือ 1 !! ครับผม ห้องว่างครับ**ชั้น 8 บนสุด วิวสวย แบบ 2 Bed จอดรถได้ 2 คัน * ให้เช่า The Most อิสรภาพ ใกล้ศิริราชที่สุด ตะวันออกแดดเช้าSN517.188

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿21,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

🔥ขายมีหลายห้อง, พร้อมผู้เช่า🔥The MOST Itsaraphap มีทั้งห้องสตู/1ห้องนอน/2ห้องนอน ห้องตกแต่งครบ ใกล้ร.พ.ศิริราช

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿2,301,308
UPDATE !
(฿79,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2599998)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
54.77 ตร.ม.
฿5,154,777
UPDATE !
(฿94,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2599966)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
51.68 ตร.ม.
฿4,769,777
UPDATE !
(฿92,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2599991)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54.77 ตร.ม.
฿5,420,777
UPDATE !
(฿98,973 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2874735)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23.36 ตร.ม.
฿2,423,722
UPDATE !
(฿103,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 19:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2599960)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.31 ตร.ม.
฿2,791,414
UPDATE !
(฿95,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/01/2569 19:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ โมส อิสรภาพ ใกล้ MRT ไฟฉาย (ID 2599994)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.39 ตร.ม.
฿2,417,184
UPDATE !
(฿103,343 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/01/2569 19:10

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี จรัญ 30
เดอะ ทรี จรัญ 30

The Tree Charan 30

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Charan 3059 ประกาศ
ขาย The Tree Charan 3016 ประกาศ
ดีบุรา พรานนก
ดีบุรา พรานนก

dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า dBURA Pran Nok32 ประกาศ
ขาย dBURA Pran Nok17 ประกาศ

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangkok Cannes0 ประกาศ
ขาย Bangkok Cannes0 ประกาศ
วรรัตน์

Worarat

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Worarat0 ประกาศ
ขาย Worarat0 ประกาศ
อรุณ
อรุณ

AROON

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า AROON1 ประกาศ
ขาย AROON1 ประกาศ