รูป I CONDO Sukhapiban 2 - รูปที่ 1/11
รูป I CONDO Sukhapiban 2 - รูปที่ 2/11
รูป I CONDO Sukhapiban 2 - รูปที่ 3/11
รูป I CONDO Sukhapiban 2 - รูปที่ 4/11
รูป I CONDO Sukhapiban 2 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

I CONDO Sukhapiban 2

ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร4.0/5
33ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

โครงการติดถนนใหญ่เดินทางสะดวกใกล้แหล่งชุมชน พร้อมสวนสาธารณะขนาดใหญ่ ใกล้ชิดธรรมชาติ และสิ่งอำนวยความสะดวก ลงตัวทุกฟังก์ชั่น Garden View Fitness Center สวนส่วนกลางพร้อม Jogging Track และ Water Garden สระว่ายน้ำระบบเกลือ ความยาวมาตรฐาน 25 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

I CONDO Sukhapiban 2

ชื่ออื่นๆ

  • I CONDO Sukhaphiban 2
  • iCondo Sukhapiban 2
  • iCondo สุขาภิบาล 2
  • ไอคอนโด สุขาภิบาล 2
คอนโดมิเนียม
บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
658
- เมตร
2013
25 บาท/ตร.ม.
5
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
3030ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unio Ramkhamhaeng - Serithai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

iCondo Serithai Green Space

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Incio

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Incio

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Incio

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Ramkhamhaeng - Wongwean

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

MileStone @ Serithai

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า MileStone @ Serithai

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด MileStone @ Serithai

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Piamsuk Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Piamsuk Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Piamsuk Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Baan Eua Arthorn Buengkum

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Nawakarn Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nawakarn Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nawakarn Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Rungkit Condominium

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rungkit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างออกไป 860 เมตร

สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (นิด้า)

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.1 กม.

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,828 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 964 ประกาศ

เทสโก้โลตัสตลาด เสรีไทย

ห่างออกไป 410 เมตร

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,744 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,739 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

เขตบึงกุ่ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบึงกุ่ม

มีประกาศให้เช่า 273 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบึงกุ่ม

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

เขตคันนายาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคันนายาว

มีประกาศให้เช่า 524 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคันนายาว

มีประกาศขาย 341 ประกาศ

ถนนเสรีไทย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเสรีไทย

มีประกาศให้เช่า 178 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเสรีไทย

มีประกาศขาย 274 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Nut

Nut

13/02/2564

เรียบง่าย สบาย ๆ บรรยากาศน่าอยู่ สัดส่วนการแบ่งพื้นที่ใช้สอยแบบลงตัว

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ให้เช่า I condo สุขาภิบาล2 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า I condo สุขาภิบาล2 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿6,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:59
รูปภาพ #SC13599     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13599     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ คอนโด icondo เสรีไทย (สุขาภิบาล2) พื้นที่ 31.5ตร.ม.ตึก Cชั้น 6  1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ,  1 ครัว

คอนโด icondo เสรีไทย (สุขาภิบาล2) พื้นที่ 31.5ตร.ม.ตึก Cชั้น 6 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ครัว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:00
รูปภาพ ให้เช่า ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ 🎃RB22291 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22291 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ให้เช่าห้องราคาถูก คอนโด ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2( I condo sukhapiban 2 ), 1 bedroom , 32 ตรม // #มีเครื่องซักผ้า #เฟอร์ครบพร้อมอยู่

ให้เช่าห้องราคาถูก คอนโด ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2( I condo sukhapiban 2 ), 1 bedroom , 32 ตรม // #มีเครื่องซักผ้า #เฟอร์ครบพร้อมอยู่

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 07:54
รูปภาพ I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2) ,1 ห้อฃนอน, 1 ห้องครัว 30 ตรม. ให้เช่า 6000 ต่อเดือน

I CONDO Sukhapiban 2 (ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2) ,1 ห้อฃนอน, 1 ห้องครัว 30 ตรม. ให้เช่า 6000 ต่อเดือน

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2568 07:21
รูปภาพ ((ให้เช่า)) iCondo Green Space เสรีไทย by Property Perfect ห้อง 31 ตรม. ครัวแยก วิวสระ

((ให้เช่า)) iCondo Green Space เสรีไทย by Property Perfect ห้อง 31 ตรม. ครัวแยก วิวสระ

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2562)
เลื่อนประกาศ : 17/07/2566 10:17

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
🔥ด่วน ห้องราคาถูกมากกก / Code: KJS382  ขาย I CONDO Sukhapiban 2 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องราคาถูกมากกก / Code: KJS382 ขาย I CONDO Sukhapiban 2 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ด้วยนะคะ)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโดมิเนียม 31.05 ตร.ม. ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
31.05 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿42,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 46.82 ตร.ม. ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.6M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
46.82 ตร.ม.
฿2,037,000
UPDATE !
(฿43,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.05 ตร.ม. ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
31.05 ตร.ม.
฿1,382,000
UPDATE !
(฿44,509 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร 1 ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 47.00 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
47 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿43,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร A2 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿39,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,799,999
UPDATE !
(฿38,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
🔥ขาย คอนโดพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ราคาดี ✅ ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 iCondo Sukhapiban 2 ใกล้สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
A033555 iCondo Sukhapiban 2

A033555 iCondo Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿49,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033343 iCondo Sukhapiban 2

A033343 iCondo Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿51,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A010092 I CONDO Sukhapiban 2

A010092 I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.5 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿39,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 ( ห้องสวย ตรงปก เฟอร์ฯจัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่💼💼 )

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿57,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 ( ห้องสวย เฟอร์ฯ จัดเต็ม พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ 💼💼💼 )

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,590,000
NEW !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
🚩 ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร A2 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,799,999
UPDATE !
(฿38,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร A2 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,799,999
UPDATE !
(฿38,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่     💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ.   💥

Icondoสุขาภิบาล​2 | คอนโดแต่งใหม่ พร้อมอยู่ 💥 ราคาพิเศษเพียง 1.49 ลบ. 💥

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:24
🎉 ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร A2 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,799,999
UPDATE !
(฿38,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด ไอคอนโด สุขาภิบาล 2 อาคาร A2 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ สวนเสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿1,799,999
UPDATE !
(฿38,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Incio5 ประกาศ
ขาย Incio98 ประกาศ