รูป Unio Ramkhamhaeng - Serithai - รูปที่ 1/75
รูป Unio Ramkhamhaeng - Serithai - รูปที่ 2/75
รูป Unio Ramkhamhaeng - Serithai - รูปที่ 3/75
รูป Unio Ramkhamhaeng - Serithai - รูปที่ 4/75
รูป Unio Ramkhamhaeng - Serithai - รูปที่ 5/75
คอนโดมิเนียม

Unio Ramkhamhaeng - Serithai

ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทยบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร4.3/5
31ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

Unio รามคำแหง – เสรีไทย ตั้งอยู่ในทำเลย่านชุมชนพักอาศัยชานเมือง รอบๆโครงการส่วนใหญ่เป็นบ้านพักอาศัย และพื้นที่ว่างเปล่า มีโครงการคอนโดมิเนียมบ้างในพื้นที่ใกล้เคียง แต่ก็ไม่ได้เยอะมาก ความอุดมสมบูรณ์รอบๆโครงการในระยะเดินประมาณ 50 ม. มีร้านอาหารตามสั่งพอฝากท้องได้บ้าง ข้ามฝั่งไปเลยไปหน่อยมี 7-11 นอกนั้นก็จะเป็นร้านค้าตามสองฝั่งทาง แต่ถ้ามาเส้นรามคำแหงจะมีเยอะกว่าทั้งห้างสรรพสินค้าซุปเปอร์มาร์เก็ต ตลาดนัด มีเกือบตลอดทั้งเส้นรามคำแหง

สถานที่สำคัญใกล้เคียง - NIDA : 1.1 กม.- Big C รามคำแหง : 1.7 กม.- Big C ร่มเกล้า : 11 กม.- Home Pro : 1.9 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Unio Ramkhamhaeng - Serithai
คอนโดมิเนียม
บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
700
2.60 เมตร
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17362ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Nida - Serithai

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

I CONDO Sukhapiban 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

iCondo Serithai Green Space

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Incio

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Incio

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Incio

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Rungkit Condominium

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rungkit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Klong Jan Housing Authority

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Klong Jan Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Klong Jan Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Eua Arthorn Buengkum

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkapi Housing Authority

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkapi Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkapi Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Thongthip Condotel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Thongthip Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Thongthip Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,024 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,362 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,324 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (นิด้า)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.โสมาภา นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.โสมาภา นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 108 ประกาศ

ประกาศขาย รร.โสมาภา นวมินทร์

มีประกาศขาย 256 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,138 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,376 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 2 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,554 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,520 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,822 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 961 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,742 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,976 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,740 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

เขตบึงกุ่ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบึงกุ่ม

มีประกาศให้เช่า 269 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบึงกุ่ม

มีประกาศขาย 399 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,537 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

ถนนเสรีไทย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเสรีไทย

มีประกาศให้เช่า 180 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเสรีไทย

มีประกาศขาย 273 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.6 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio  floor plan

รีวิวของโครงการ

4.3/5(3 รีวิวโครงการ)
admin

admin

01/11/2565

ด้านหน้าดูยูนิตไม่เยอะ แต่เข้าไปอีกลึกเลยค่ะ

(4)
Nut

Nut

13/02/2564

ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก โครงการออกแบบสวย น่าอยู่ ปลอดภัย

(4)
KHUN P

KHUN P

08/02/2564

“UNIO รามคำแหง-เสรีไทย“ คอนโดใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้นิด้า และ MRT สถานีศรีบูรพา

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Unio รามคำแหง-เสรีไทย พร้อมอยู่  + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด Unio รามคำแหง-เสรีไทย พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Unio รามคำเเหง-เสรีไทย พร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ ใกล้เเยกนิด้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Unio รามคำเเหง-เสรีไทย พร้อมอยู่ ติดถนนใหญ่ ใกล้เเยกนิด้า ( Line : @condo999 )

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ ให้เช่า ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ ให้เช่า Unio รามคำแหง-เสรีไทย 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส B742

ให้เช่า Unio รามคำแหง-เสรีไทย 🏡 เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส B742

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23.09 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:15
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.67 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด💥ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย💥ใกล้นิด้า☎️Line: 0883894733

ปล่อยเช่าคอนโด💥ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย💥ใกล้นิด้า☎️Line: 0883894733

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:19
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:01
รูปภาพ 🦋RB23163 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23163 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB22717 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22717 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB20359 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20359 ให้เช่าถูกมาก📢ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23163 ให้เช่าถูกมาก👍ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23163 ให้เช่าถูกมาก👍ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ Unio condo รามคำแหง เสรีไทย ใกล้ nida นิด้า เดอะมอลล์ The mall บางกะปิ แฟชั่นไิอส์แลนด์ นวมินทร์ รามอินทรา มีนบุรี

Unio condo รามคำแหง เสรีไทย ใกล้ nida นิด้า เดอะมอลล์ The mall บางกะปิ แฟชั่นไิอส์แลนด์ นวมินทร์ รามอินทรา มีนบุรี

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:03
รูปภาพ ให้เช่า 📍Unio Ramkhamhaeng-Serithai (ยูนิโอ รามคำแพง-เสรีไทย) 🛋 เฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่ <💬Line: nunasunita>

ให้เช่า 📍Unio Ramkhamhaeng-Serithai (ยูนิโอ รามคำแพง-เสรีไทย) 🛋 เฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่ <💬Line: nunasunita>

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿7,700/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 04:37
รูปภาพ Unio เสรีไทย ชั้น5 ห้องมุม 6,500

Unio เสรีไทย ชั้น5 ห้องมุม 6,500

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 23:56

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย STUDIO ชั้น 6 อาคาร B ใกล้ นิด้า

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿47,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย UNIO Ramkhamhaeng-Serithai ใกล้นิด้า และ ใกล้MRT สถานีศรีบูรพา

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:40
A040008 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

A040008 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿52,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033756 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

A033756 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,199,000
UPDATE !
(฿52,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(18847) Unio Ramkhamhaeng - Serithai

(18847) Unio Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034051 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

A034051 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23.09 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿55,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033641 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

A033641 UNIO Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🎉 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿43,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🚩 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿43,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿43,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿43,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
📌 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
📌 ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿56,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
ขายคอนโด ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 26.67 ตรม ใกล้ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.67 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,867 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Unio Ramkhamhaeng - Serithai

ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย

Lumpini Condo Town Nida - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2
ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2

I CONDO Sukhapiban 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
เช่า Incio5 ประกาศ
ขาย Incio98 ประกาศ