รูป Incio - รูปที่ 1/21
รูป Incio - รูปที่ 2/21
รูป Incio - รูปที่ 3/21
รูป Incio - รูปที่ 4/21
รูป Incio - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

Incio

อินซิโอบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร5.0/5
98ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนใหญ่ ดีไซน์เน้นพื้นที่ใช้สอยให้กว้างขึ้นที่คิดมาจากไลฟ์สไตล์จริงของผู้อยู่อาศัย ออกแบบในสไตล์โมเดิร์น ที่เน้นความเรียบง่ายของรูปทรงและกรอบอาคารดูสว่าง และสะอาดตาด้วยโทนสีขาว แต่ก็มีการเซาะร่องรวมทั้งการตัดด้วยแถบสีเข้มในบางส่วนเพื่อสร้างจังหวะของอาคารให้เคลื่อนไหวไม่นิ่งเฉยจนเกินไป

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 98 ห้อง

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
508
- เมตร
2014
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Nida - Serithai

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Unio Ramkhamhaeng - Serithai

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Ramkhamhaeng - Serithai

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

I CONDO Sukhapiban 2

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhapiban 2

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

iCondo Serithai Green Space

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Serithai Green Space

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Rungkit Condominium

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rungkit Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rungkit Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Klong Jan Housing Authority

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Klong Jan Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Klong Jan Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Bangkapi Housing Authority

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkapi Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkapi Housing Authority

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Eua Arthorn Buengkum

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Buengkum

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Baan Thongthip Condotel

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Thongthip Condotel

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Thongthip Condotel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,822 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,229 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 7.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (นิด้า)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.โสมาภา นวมินทร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.โสมาภา นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 104 ประกาศ

ประกาศขาย รร.โสมาภา นวมินทร์

มีประกาศขาย 237 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,913 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,237 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,309 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,366 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,701 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,444 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,779 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,558 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

เขตบึงกุ่ม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบึงกุ่ม

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบึงกุ่ม

มีประกาศขาย 361 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,294 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,352 ประกาศ

ถนนเสรีไทย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเสรีไทย

มีประกาศให้เช่า 170 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเสรีไทย

มีประกาศขาย 260 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,391 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.45 - 57.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
KHUN P

KHUN P

08/02/2564

คอนโดติดถนนใหญ่ ดีไซน์เน้นพื้นที่ใช้สอยให้กว้างขึ้นที่คิดมาจากไลฟ์สไดล์จริงของผู้อาศัย ออกแบบในสไตล์โมเดิร์น ที่เน้นความเรียบง่ายของรูปทรงและกรอบอาคารดูสว่าง และสะอาดตาด้วยโทนสีขาว แต่ก็มีการเซาะร่องรวมทั้งการตัดด้วยแถบสีเข้มในบางส่วนเพื่อสร้างจังหวะของอาคารให้เคลื่อนไหวไม่นิ่งเฉยจนเกินไป

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ ให้เช่า อินซิโอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า อินซิโอ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด INCIO พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด INCIO พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:59
รูปภาพ 🎃RB22292 ให้เช่าถูกมาก🎈อินซิโอ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22292 ให้เช่าถูกมาก🎈อินซิโอ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินซิโอ้ ใน คลองกุ่ม (ID 2289231)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินซิโอ้ ใน คลองกุ่ม (ID 2289231)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินซิโอ้ ใน คลองกุ่ม (ID 2289230)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อินซิโอ้ ใน คลองกุ่ม (ID 2289230)

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2568 07:50

ประกาศขายในโครงการ (98)

ดูประกาศทั้งหมด (98)
คอนโดมิเนียม 27.51 ตร.ม. อินซิโอ้ เขตบึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 982,000

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
27.51 ตร.ม.
฿1,376,000
UPDATE !
(฿50,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
A033603 Incio Serithai

A033603 Incio Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
21.75 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿50,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายคอนโด อินซิโอ้ เสรีไทย 10 อาคาร B ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ สถาบันบัณทิตพัฒนาบริหารศาสตร์ NIDA

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,199,999
NEW !
(฿46,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า อินซิโอ้ เสรีไทย ชั้น 4 อาคาร B ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีคลองบ้านม้า

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿44,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:02
✅ S-ICO108 ✅  Line : @p2nproperty

✅ S-ICO108 ✅ Line : @p2nproperty

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.25 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿53,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:19
✅ S-ICO105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-ICO105 ✅ Line : @p2nproperty

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿44,906 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.54 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 8 อาคาร B] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23.54 ตร.ม.
฿1,040,000
UPDATE !
(฿44,180 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.46 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 6 อาคาร E] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.2M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.46 ตร.ม.
฿1,210,000
UPDATE !
(฿47,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.51 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 8 อาคาร B] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.4M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.51 ตร.ม.
฿1,370,000
UPDATE !
(฿49,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.12 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 6 อาคาร D] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.7M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.12 ตร.ม.
฿1,660,000
UPDATE !
(฿55,113 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 38.68 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 2 อาคาร D] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.5M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38.68 ตร.ม.
฿1,470,000
UPDATE !
(฿38,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.46 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 2 อาคาร D] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 970,000

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.46 ตร.ม.
฿970,000
UPDATE !
(฿38,099 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 38.03 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 2 อาคาร D] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.4M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38.03 ตร.ม.
฿1,440,000
UPDATE !
(฿37,865 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.51 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 7 อาคาร B] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.51 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿41,803 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.46 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 7 อาคาร B] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 860,000

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.46 ตร.ม.
฿860,000
UPDATE !
(฿33,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.52 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 5 อาคาร C] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.52 ตร.ม.
฿1,070,000
UPDATE !
(฿41,928 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.56 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 3 อาคาร C] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 910,000

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.56 ตร.ม.
฿910,000
UPDATE !
(฿33,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 64.16 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 2 อาคาร D] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 2.4M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
64.16 ตร.ม.
฿2,430,000
UPDATE !
(฿37,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.52 ตร.ม. ห้องชุด อินซิโอ้ เสรีไทย [ชั้น 4 อาคาร C] บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร 1.1M

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.52 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿41,144 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Incio

ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย

Lumpini Condo Town Nida - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย
ยูนิโอ รามคำแหง - เสรีไทย

Unio Ramkhamhaeng - Serithai

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2
ไอ คอนโด สุขาภิบาล 2

I CONDO Sukhapiban 2