รูป IVORY Ratchada - Ladprao - รูปที่ 1/18
รูป IVORY Ratchada - Ladprao - รูปที่ 2/18
รูป IVORY Ratchada - Ladprao - รูปที่ 3/18
รูป IVORY Ratchada - Ladprao - รูปที่ 4/18
รูป IVORY Ratchada - Ladprao - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

IVORY Ratchada - Ladprao

ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าวจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IVORY Ratchada - Ladprao
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
204
2.4 เมตร
2022
49 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3161ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Issara Ladprao

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Chapter one The campus Ladprao 1

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,787 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,813 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,670 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,812 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,378 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,282 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,019 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,067 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 440 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,873 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,989 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,917 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,893 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,707 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,692 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.4 กม.

เกษตร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,510 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,736 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 800 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,638 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

รัชดาภิเษก 32

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 32

มีประกาศให้เช่า 162 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 32

มีประกาศขาย 23 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,674 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,134 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.16 - 24.59 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 29 sqm modern 1 bedroom condo IVORY Ratchada-Ladprao

29 sqm modern 1 bedroom condo IVORY Ratchada-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao/ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว (C6903018)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao/ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว (C6903018) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ Code: 26KJ1198  ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1198 ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🎊 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #R4834 ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

#R4834 ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.74 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8620 🎉 050169 ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

#R8620 🎉 050169 ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8995 🎉 210169  ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

#R8995 🎉 210169 ให้เช่าคอนโด IVORY Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2888 ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao

#R2888 ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1722 ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao

#R1722 ให้เช่า IVORY Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P172 for rent Ivory Ratchada-Ladprao

#P172 for rent Ivory Ratchada-Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
24.7 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

📌 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥 ห้องมุม วิวสระ + เครื่องซักผ้า ครบ จบในห้องเดียว! พร้อมเข้าอยู่ทันที 🔥📍 Ivory Ratchada-Ladprao (รัชดา 32)

🔥 ห้องมุม วิวสระ + เครื่องซักผ้า ครบ จบในห้องเดียว! พร้อมเข้าอยู่ทันที 🔥📍 Ivory Ratchada-Ladprao (รัชดา 32)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:28
รูปภาพ MB4338 IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว) ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้า-เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

MB4338 IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว) ห้องสวย เครื่องใช้ไฟฟ้า-เฟอร์นิเจอร์ครบ เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:13
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12353

🏢 ให้เช่าคอนโด : IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12353

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C11903

🏢 ให้เช่าคอนโด : IVORY Ratchada - Ladprao (ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11903

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28.4 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🎈#MT2603_141 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣7️⃣ k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด  ไอเวอรี่รัชดาลาดพร้าว32

🎈#MT2603_141 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣7️⃣ k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด ไอเวอรี่รัชดาลาดพร้าว32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:03
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ IVORY Ratchada - Ladprao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

IVORY Ratchada - Ladprao ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

🚩 ขายคอนโด ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ MRT ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿96,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขาย ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว  เลขที่ 46/62

ขาย ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว เลขที่ 46/62

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.74 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿102,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
✨ ขาย ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว ✨  ราคา 3,500,000 บาท

✨ ขาย ไอเวอรี่ รัชดา - ลาดพร้าว ✨ ราคา 3,500,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
35 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20251000048..........Ivory Ratchada-Ladprao, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-15
35.11 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿99,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอโวรี่ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2361530)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿88,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอโวรี่ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 1297364)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.6 ตร.ม.
฿2,707,000
UPDATE !
(฿110,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอโวรี่ รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 1297369)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22.9 ตร.ม.
฿2,536,000
UPDATE !
(฿110,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง IVORY Ratchada - Ladprao

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada49 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada33 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao81 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao55 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 551 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 532 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 177 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1

Chapter one The campus Ladprao 1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36