รูป Life @ Phahon 18 - รูปที่ 1/10
รูป Life @ Phahon 18 - รูปที่ 2/10
รูป Life @ Phahon 18 - รูปที่ 3/10
รูป Life @ Phahon 18 - รูปที่ 4/10
รูป Life @ Phahon 18 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Life @ Phahon 18

ไลฟ์ แอท พหล 18จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

ไลฟ์ แอท พหล 18 Life @ Phahon 18 พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 168 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยพหลโยธิน 18 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 และ 2 ห้องนอน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน Co-Working Space, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนลอยฟ้า ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย, ไฟฟ้าใต้ดิน MRT กำแพงเพชร -เซ็นทรัลลาดพร้าว, สวนจตุจักร, ตลาด อ.ต.ก. -รพ.เปาโล พหลโยธิน, รพ.ประสานมิตร -รร.บีคอนเฮ้าส์แย้มสอาด ลาดพร้าว, รร.เซนต์จอห์น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life @ Phahon 18
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
-
- เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26125ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Jatujak - Mochit

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

M Jatujak

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

MRT กำแพงเพชร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT กำแพงเพชร

มีประกาศให้เช่า 629 ประกาศ

ประกาศขาย MRT กำแพงเพชร

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

MRT สวนจตุจักร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สวนจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 2,015 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สวนจตุจักร

มีประกาศขาย 627 ประกาศ

BTS หมอชิต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS หมอชิต

มีประกาศให้เช่า 3,545 ประกาศ

ประกาศขาย BTS หมอชิต

มีประกาศขาย 1,223 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,123 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,850 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,015 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 6.9 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,831 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,926 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,125 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,452 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,675 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,805 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,729 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,688 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,438 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,458 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,722 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,932 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,556 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,703 ประกาศ

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 4 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,149 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,730 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,138 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,366 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,605 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,332 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,322 ประกาศ

พหลโยธิน 18

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,353 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,465 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,849 ประกาศ

รพ.วิมุต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,955 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,052 ประกาศ

Facility 5
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ “ของดีราคาคุ้ม‼️ ให้เช่า LIFE พหลโยธิน 18 ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ ทำเลทองใกล้ BTS หมอชิต!”

“ของดีราคาคุ้ม‼️ ให้เช่า LIFE พหลโยธิน 18 ห้องแต่งครบ พร้อมอยู่ ทำเลทองใกล้ BTS หมอชิต!”

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ❤🔴Line @mwcondo📲🚨 ไลฟ์ แอท พหล 18

❤🔴Line @mwcondo📲🚨 ไลฟ์ แอท พหล 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ P171 ให้เช่าคอนโด Life @ Phahon 18 (ไลฟ์ แอท พหล 18) ทำเลดี ใกล้BTSจตุจักร เดินทางสะดวก ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุด

P171 ให้เช่าคอนโด Life @ Phahon 18 (ไลฟ์ แอท พหล 18) ทำเลดี ใกล้BTSจตุจักร เดินทางสะดวก ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุด

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02

ประกาศขายในโครงการ (2)

1 Bed 1 Bath 41 SQ.M Life @ Phahon 18

1 Bed 1 Bath 41 SQ.M Life @ Phahon 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿85,366 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท พหล 18 / 1 ห้องนอน P040

🔥 ขาย 🔥 ไลฟ์ แอท พหล 18 / 1 ห้องนอน P040

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿75,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01

โครงการใกล้เคียง Life @ Phahon 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak249 ประกาศ
ขาย M Jatujak115 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari229 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari122 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin46 ประกาศ