รูป Lumpini Place Phahol - Saphankhwai - รูปที่ 1/9
รูป Lumpini Place Phahol - Saphankhwai - รูปที่ 2/9
รูป Lumpini Place Phahol - Saphankhwai - รูปที่ 3/9
รูป Lumpini Place Phahol - Saphankhwai - รูปที่ 4/9
รูป Lumpini Place Phahol - Saphankhwai - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย169/5 พญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

ลุมพินี เพลส พหลโยธิน - สะพานควาย Lumpini Place Phahol - Saphankhwai พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 29 ชั้น 1,093 ยูนิต อาคารสโมสร จำนวน 1 อาคาร สูง 2 ชั้น ลุมพินี เพลส พหลโยธิน- สะพานควาย เป็นคอนโด High Rise ตั้งอยู่บนถนนประดิพัทธ์ แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม. สิ่งอำนวยความสะดวก โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, Access Card Control และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. คอนโดเดินทางสะดวก ใกล้สถานีรถไฟฟ้า -ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย , BTS หมอชิต -ใกล้ MRT จตุจักร ,กำแพงเพชร ,บางซื่อ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พหล - สะพานควาย
  • LPN Place พหล - สะพานควาย
  • LPN เพลส พหล - สะพานควาย
คอนโดมิเนียม
169/5 พญาไท กรุงเทพมหานคร
1093
- เมตร
2007
- บาท/ตร.ม.
1
29
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6780ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 352 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Mix Phaholyothin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Phaholyothin

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,220 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 1,017 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,966 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,712 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,483 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,170 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,871 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,619 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3 กม.

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 4.6 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,628 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,921 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,526 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,204 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,498 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,866 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.3 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,428 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,978 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,869 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,288 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,650 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,614 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,523 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,084 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,809 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,105 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,938 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,879 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.2 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,161 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,276 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,226 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,859 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,627 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 927 ประกาศ

ประดิพัทธ์ 14

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า ประดิพัทธ์ 14

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ประดิพัทธ์ 14

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,550 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,951 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,796 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,956 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 2,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 964 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,591 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,510 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ PM036878 ✨Flash Deal ✨ Lumpini Place Phahol-Saphankwai (2Bed 2Bath 65 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM036878 ✨Flash Deal ✨ Lumpini Place Phahol-Saphankwai (2Bed 2Bath 65 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20-30
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2832214)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2832214)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai/ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย (C6902028)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai/ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย (C6902028) ID Line : @condo44

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
90 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
รูปภาพ A035394 Lumpini Place Phahol - Saphan Khwai

A035394 Lumpini Place Phahol - Saphan Khwai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
65 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ 💖🏠 ให้เช่า Lumpini Place พหล-สะพานควาย 35 ตรม. ตึก B ชั้น 22

💖🏠 ให้เช่า Lumpini Place พหล-สะพานควาย 35 ตรม. ตึก B ชั้น 22

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02
รูปภาพ #Z3244💥 191168 🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Phahon-Saphan Khwai

#Z3244💥 191168 🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Phahon-Saphan Khwai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5815 ให้เช่า Lumpini Place phahol-Saphankwai

#S5815 ให้เช่า Lumpini Place phahol-Saphankwai

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S888 ให้เช่า Lumpini Place Phahon-Saphan Khwai  ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น13 ขนาด 65 ตรม

#S888 ให้เช่า Lumpini Place Phahon-Saphan Khwai ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น13 ขนาด 65 ตรม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ GD2401 ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย ห้องใหญ่ ห้องมุม ใจกลางเมือง  ราคาดี เดินทางสะดวก

GD2401 ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย ห้องใหญ่ ห้องมุม ใจกลางเมือง ราคาดี เดินทางสะดวก

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:57
รูปภาพ ปล่อยเช่า โครงการ ลุมพินี เพลส พหล  สะพานควาย   2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 2 ห้องน้ำ kyzmai012

ปล่อยเช่า โครงการ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 2 ห้องน้ำ kyzmai012

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
65 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:41
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Place Phahol - Saphankhwai (ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C12060

🏢 ให้เช่าคอนโด : Lumpini Place Phahol - Saphankhwai (ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12060

พญาไท กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
90 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
รูปภาพ 🔴RD20438🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Phahol - Saphankhwai 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD20438🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Phahol - Saphankhwai 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23505 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23505 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 💥CP-8772💥ว่าง ให้ เช่า  ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย 👉แอดไลน์ @rentbkk

💥CP-8772💥ว่าง ให้ เช่า ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย 👉แอดไลน์ @rentbkk

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ 💥CP-7364💥ว่าง ให้ เช่า  ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย 👉แอดไลน์ @expertcondo

💥CP-7364💥ว่าง ให้ เช่า ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย 👉แอดไลน์ @expertcondo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Phahol-Saphankhwai ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Phahol-Saphankhwai ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🤝🏻RB23505 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23505 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินีเพลส พหล-สะพานควาย อาคาร A ชั้น 29 ห้องสวย วิวสวย เข้าอยู่ได้ทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินีเพลส พหล-สะพานควาย อาคาร A ชั้น 29 ห้องสวย วิวสวย เข้าอยู่ได้ทันที

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:12

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1521402)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿87,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2681082)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿6,390,000
UPDATE !
(฿98,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:26
ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางง่าย  _Do865

ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย พร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางง่าย _Do865

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
#A12438 ✅ 27/3/69  ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12438 ✅ 27/3/69 ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
#SC12914​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย MD-95388

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
31 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:12
📢 ขาย ✨ ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย, ห้องสวยชั้น 22 ครัวปิดติดระเบียง วิวทิศตะวันออก ในราคาเพียง 3.19 ล้านบาท ฟรีโอน!

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:33
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พหลโยธิน-สะพานควาย อาคาร B ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลเปาโลเมมโมเรียล

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22.0
35 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿91,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿91,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:30
🔥ขาย คอนโดทำเลทองราคาดี ✅ ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย Lumpini Place Phahol - Saphankhwai ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย   ราคา 3,190,000ฟรี

ลุมพินี เพลส พหล - สะพานควาย ราคา 3,190,000ฟรี

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2897951)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
NEW !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 760331)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.19 ตร.ม.
฿3,380,000
UPDATE !
(฿96,050 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พหล สะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2662365)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย

ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
65 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿87,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:07
✨ ขาย ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย ✨   ราคา 3,190,000 บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย ✨ ราคา 3,190,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿91,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
✨ ขาย ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย ✨  💰 ราคา 5,300,000 บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย ✨ 💰 ราคา 5,300,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
65 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿81,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
P-121457 🏢ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส พหล-สะพานควาย อาคารA Soi Pradipat, Samsen Nai, Phaya Thai, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿95,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:20
ขาย รหัส PP007 คอนโด Lumpini Place พหล-สะพานควาย

ขาย รหัส PP007 คอนโด Lumpini Place พหล-สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35.17 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak259 ประกาศ
ขาย M Jatujak115 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari243 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari129 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station114 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station62 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ