รูป Life @ Phahon - Ari - รูปที่ 1/9
รูป Life @ Phahon - Ari - รูปที่ 2/9
รูป Life @ Phahon - Ari - รูปที่ 3/9
รูป Life @ Phahon - Ari - รูปที่ 4/9
รูป Life @ Phahon - Ari - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Life @ Phahon - Ari

ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ Life @ Phahon - Ari พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 20 ชั้น 357 ยูนิต คอนโด ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ โครงการนี้ตั้งอยู่ติดถนนพหลโยธิน ใกล้แยกสะพานควาย ระยะจากรถไฟฟ้า BTS สะพานควาย ประมาณ 450 เมตร ความอุดมสมบูรณ์โดยรอบค่อนข้างสูงและสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -ใกล้บิ๊กซี สะพานควาย, ตลาดสด, Villa Market, JJ Mall, สวนจตุจักร -ใกล้รพ.เปาโล พหลโยธิน -ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย 450 ม. ,BTS อารีย์ 1.2 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

พญาไท กรุงเทพมหานคร
357
- เมตร
2008
บาท/ตร.ม.
1
20
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25741ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 247 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,094 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 967 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,200 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,532 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,710 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,675 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,844 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.6 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,675 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,558 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,798 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,948 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,704 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,744 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,271 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,648 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,630 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,447 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,412 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,462 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,602 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,921 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,652 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,061 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,465 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,641 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,042 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,239 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,478 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,905 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,925 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,539 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,314 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,333 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,844 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,937 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 918 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,789 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,385 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
sasithon property

sasithon property

26/07/2564

ดีมากค่ะ ค้นหาทรัพย์ได้ง่าย ลค.ติดต่อมาเยอะมากค่ะ

(5)
ครูวิ พิพัฒน์บุตร

ครูวิ พิพัฒน์บุตร

26/07/2564

ขอบคุณpropertyhubนะคะ ได้ลูกค้าเร็วมากๆค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (B6809112)

เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (B6809112)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:02
รูปภาพ A034754 Life @ Phahon - Ari

A034754 Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (C6809017)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (C6809017) ID Line : @condo44

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (C6808023) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari/ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (C6808023) ID Line : @condo44

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043072

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043072

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเคื่องซักผ้า Life @ Phahon - Ari รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043111

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเคื่องซักผ้า Life @ Phahon - Ari รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25043111

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-15
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #Z2464💥190968🔥ให้เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari

#Z2464💥190968🔥ให้เช่าคอนโด Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S506 ให้เช่า Life @ Phahon - Ari  ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น16 ขนาด30 ตรม

#S506 ให้เช่า Life @ Phahon - Ari ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น16 ขนาด30 ตรม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2937 ให้เช่า Life @ Phahon-Ari

#S2937 ให้เช่า Life @ Phahon-Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S351 ให้เช่า Life @ Phahon - Ari  ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น8 ขนาด42ตรม

#S351 ให้เช่า Life @ Phahon - Ari ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น8 ขนาด42ตรม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานควาย

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ Big C สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48607 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48607 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
42 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48630 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48630 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-131343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-131343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48634 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48634 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48628 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-48628 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-84481 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-84481 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ พร้อมโอน 🔥MD-26086784

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
31 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿96,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
ราคาดีมากก!! รีบเลยย ขาย!! ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ | Life @ Phahon - Ari MD-25049772

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿96,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿103,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท พหลฯ-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1438709)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿87,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท พหลฯ-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1385492)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿90,244 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:49
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ / 1 ห้องนอน (ขาย) P010

ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ / 1 ห้องนอน (ขาย) P010

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿80,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:01
ขาย Life @ Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41 ตารางเมตร

ขาย Life @ Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41 ตารางเมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
41 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿91,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
✨ ขาย  ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์✨   ราคา 2,970,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์✨ ราคา 2,970,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
31 ตร.ม.
฿2,970,000
UPDATE !
(฿95,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
DL23030616 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์ (Life @ Phahon - Ari) ใกล้ BTS สะพานควาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
65.43 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿110,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขายพร้อมผู้เช่า/SALE WITH TENANT : Life @ Phahon - Ari (ไลฟ์ แอท พหลฯ-อารีย์) - 1 ห้องนอน LC092

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿96,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:58
ขายคอนโด ราคาถูก ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย

ขายคอนโด ราคาถูก ไลฟ์ แอท พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿103,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 00:00
ขายคอนโด 2นอน หรู ย่านอารีย์ สะพานควาย ประดิพัทธิ์   Life@ Phahon Ari

ขายคอนโด 2นอน หรู ย่านอารีย์ สะพานควาย ประดิพัทธิ์ Life@ Phahon Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
82 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿89,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 00:00
‼️✨คอนโดน่าลงทุน  ขาย โครงการ Life@Phahol-Ari 🚆ใกล้ BTS สะพานควาย

‼️✨คอนโดน่าลงทุน ขาย โครงการ Life@Phahol-Ari 🚆ใกล้ BTS สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
31 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:15
คอนโดที่ตอบทุกไลฟ์สไตล์คนเมือง ไลฟ์ แอด พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สถานีเสนาร่วม

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
81.54 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿107,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท พหลฯ-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2837600)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿103,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ แอท พหลฯ-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2744159)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Life @ Phahon - Ari

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak247 ประกาศ
ขาย M Jatujak111 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari228 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari119 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin70 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station108 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station58 ประกาศ