รูป Rhythm Phahol - Ari - รูปที่ 1/7
รูป Rhythm Phahol - Ari - รูปที่ 2/7
รูป Rhythm Phahol - Ari - รูปที่ 3/7
รูป Rhythm Phahol - Ari - รูปที่ 4/7
รูป Rhythm Phahol - Ari - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Rhythm Phahol - Ari

ริทึ่ม พหล - อารีย์พญาไท กรุงเทพมหานคร5.0/5
128ยูนิตขาย
242ยูนิตเช่า

ริทึ่ม พหล - อารีย์ตั้งอยู่บนถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อารีย์, บิ๊กซี สะพานควาย, Villa Market, JJ Mall, สวนจตุจักร และ รพ.เปาโล พหลโยธิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 242 ห้อง และประกาศขาย 128 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rhythm Phahol - Ari

ชื่ออื่นๆ

  • Rhythm พหล - อารีย์
  • ริธึ่ม พหล - อารีย์
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
809
- เมตร
2013
45.00 บาท/ตร.ม.
1
53
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26880ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Centric Ari Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,092 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 966 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,193 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,520 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,655 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,661 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,860 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,445 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,763 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,664 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,536 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,778 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,946 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,694 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,735 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,264 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,630 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,622 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,432 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,408 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,462 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,597 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,914 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,651 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,060 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,453 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,638 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,462 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,157 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,893 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,905 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,019 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,518 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,468 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 892 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,308 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,869 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,326 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,837 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,932 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,386 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 46.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Nattapat Nat

Nattapat Nat

26/07/2564

ดีมากเลยค่ะ ลงประกาศได้ฟรี ลค ค้นหาทรัพย์ได้ง่าย

(5)
sasithon property

sasithon property

26/07/2564

ดีมากค่ะ ค้นหาทรัพย์ได้ง่าย ลค.ติดต่อมาเยอะมากค่ะ

(5)
ณัฐพัชญ์ จงใจ

ณัฐพัชญ์ จงใจ

26/07/2564

ลูกค้่าคนหาทรัพย์ ได้ง่าย และติดต่อมาเยอะมากค่ะ

(5)
กฤต

กฤต

26/07/2564

👉แนะนำค่ะไม่ว่านายหน้ามือใหม่ หรือมืออาชีพและเจ้าของทรัพย์ต้องเลือกPropertyhubเป็นตัวช่วยคนสำคัญในการหาลูกค้าเลยค่ะเพราะลูกค้าค้นหาเราเจอง่ายมากปล่อยทรัพย์ได้รัวๆประทับใจมากๆค่ะขอบคุณทีมงานคุณภาพของPropertyhubค่ะ😍😍😍

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (242)

ดูประกาศทั้งหมด (242)
รูปภาพ #A124410 ✅ 17/4/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124410 ✅ 17/4/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124120 ✅ 29/10/68  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124120 ✅ 29/10/68 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12449 ✅ 21/2/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12449 ✅ 21/2/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12496 ✅ 24/2/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12496 ✅ 24/2/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124533 ✅ 22/3/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124533 ✅ 22/3/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45.7 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124292 ✅ 9/4/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124292 ✅ 9/4/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124428 ✅ 14/12/68  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124428 ✅ 14/12/68 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
45.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124201 ✅ 3/5/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124201 ✅ 3/5/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124497 ✅ 18/11/68  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124497 ✅ 18/11/68 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
45 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124380 ✅ 12/12/68  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124380 ✅ 12/12/68 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12417 ✅ 23/1/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12417 ✅ 23/1/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
66 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12489 ✅ 23/2/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12489 ✅ 23/2/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124334 ✅ 10/5/69  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124334 ✅ 10/5/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124246 ✅ 5/12/68  ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124246 ✅ 5/12/68 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
66 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124486 ✅ 18/1/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124486 ✅ 18/1/69 ให้เช่า Rhythm Phahol - Ari 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1792994)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1792994)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿35,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2915405)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2915405)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2793350)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2793350)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2439599)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2439599)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
45 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (128)

ดูประกาศทั้งหมด (128)
ขายคอนโด ริธิ่ม พหล-อารีย์ อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36
#A124534 ✅ 22/3/69  ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124534 ✅ 22/3/69 ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45.7 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿120,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2744360)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
66.6 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿123,874 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 994655)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
65.21 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿145,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2745723)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 46
65 ตร.ม.
฿7,210,000
UPDATE !
(฿110,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2723222)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
66 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿156,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2751384)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
67 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿107,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2357426)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿124,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2702753)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 48
65 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
P-124447 ต้องการขายคอนโด ริทึ่ม พหล-อารีย์ Phahonyothin Rd, Phaya Thai, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45 ตร.ม.
฿5,270,000
UPDATE !
(฿117,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:20
✨ ขาย ริทึ่ม พหล - อารีย์ ✨  ราคา 6,000,000 บาท

✨ ขาย ริทึ่ม พหล - อารีย์ ✨ ราคา 6,000,000 บาท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
60 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1443364)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
67 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿123,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม พหล-อารีย์ ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 1697808)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿138,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโดต้องการขาย ริทึ่ม พหล-อารีย์  ถ. พหลโยธิน พญาไท พญาไท 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย ริทึ่ม พหล-อารีย์ ถ. พหลโยธิน พญาไท พญาไท 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿122,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
ขายคอนโด  ริทึ่ม พหล - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-87208 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ริทึ่ม พหล - อารีย์ BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-87208 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
59.81 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿96,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
ขายด่วน🔥 Rhythm Phahon-ari 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ อยู่ใกล้ BTS สะพานควาย และ BTS อารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
65.21 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿115,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
45.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

45.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พญาไท

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45.7 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿120,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย Rhythm Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  42 ตารางเมตร

ขาย Rhythm Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 42 ตารางเมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
42 ตร.ม.
฿5,750,000
UPDATE !
(฿136,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย Rhythm Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45 ตารางเมตร

ขาย Rhythm Phahol Ari 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 45 ตารางเมตร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
45 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿138,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Rhythm Phahol - Ari

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak256 ประกาศ
ขาย M Jatujak113 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Centric Ari Station113 ประกาศ
ขาย Centric Ari Station61 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ