รูป Lumpini Ville Phahol - Suthisarn - รูปที่ 1/7
รูป Lumpini Ville Phahol - Suthisarn - รูปที่ 2/7
รูป Lumpini Ville Phahol - Suthisarn - รูปที่ 3/7
รูป Lumpini Ville Phahol - Suthisarn - รูปที่ 4/7
รูป Lumpini Ville Phahol - Suthisarn - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร132/30 พญาไท กรุงเทพมหานคร5.0/5
6ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร Lumpini Ville Phahol - Suthisarn พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 21 ชั้น 861 ยูนิต คอนโด High Rise 21 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio, 1 - 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย -Big Cสะพานควาย, Villa Market, JJ Mall, สวนจตุจักร -รพ.เปาโล พหลโยธิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville พหล - สุทธิสาร
  • LPN Ville พหล - สุทธิสาร
  • LPN วิลล์ พหล - สุทธิสาร
คอนโดมิเนียม
132/30 พญาไท กรุงเทพมหานคร
861
2005
- บาท/ตร.ม.
2
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6285ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

M Jatujak

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

THE LINE Phahon - Pradipat

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

ห่างออกไป 580 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

U Delight @ Jatujak Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Jatujak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Editor Saphan Khwai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

IDEO Phaholyothin - Chatujak

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Phaholyothin - Chatujak

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

BTS สะพานควาย

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 2,075 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สะพานควาย

มีประกาศขาย 962 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,501 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,772 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,408 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,698 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,856 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,695 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,630 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,396 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,743 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 8,899 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,658 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,169 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,576 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,530 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,411 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,949 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,385 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,454 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,558 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,894 ประกาศ

ซอยอารีย์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,635 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,049 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,380 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,594 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,025 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,233 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,877 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,884 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,492 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,176 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,266 ประกาศ

อินทามระ 1/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อินทามระ 1/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 1/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,270 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,854 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,813 ประกาศ

รพ.วิมุต

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.วิมุต

มีประกาศให้เช่า 1,912 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิมุต

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 25,867 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,016 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

เดินทางสดวก มีสระว่ายน้ำ และสิ่งอำนวยความสดวก เหมาะคนทำงานที่ต้องการเดินทางไม่ไกลรถไฟฟ้า ในราคาไม่แพง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93541 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-93541 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-99778 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-99778 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn/ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร (J6905010) ID Line : @condo65

เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn/ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร (J6905010) ID Line : @condo65

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 15 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร อาคาร A ชั้น 15 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ (ว่าง1เมษายน69)ให้เช่าLPN Villeพหล-สุทธิสาร - Studio 31ตรม. ชั้น4 ตึกA - Line:@hac55

(ว่าง1เมษายน69)ให้เช่าLPN Villeพหล-สุทธิสาร - Studio 31ตรม. ชั้น4 ตึกA - Line:@hac55

พญาไท กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:02
รูปภาพ G 3319🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3319🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45.6 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ For rent , Lumpini ville phahol-sutthisarn

For rent , Lumpini ville phahol-sutthisarn

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5691

🍀 ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5691

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn 🚝BTS สะพานควาย สนใจแอกไลน์ @best_condo

ให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn 🚝BTS สะพานควาย สนใจแอกไลน์ @best_condo

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
รูปภาพ #S3554 ให้เช่า Lumpini Ville Phahol-Sutthisarn

#S3554 ให้เช่า Lumpini Ville Phahol-Sutthisarn

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
69 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล – สุทธิสาร 2ห้องนอน ชั้น8

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล – สุทธิสาร 2ห้องนอน ชั้น8

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
59 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:08
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 2ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 2ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
66 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 1ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร 1ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด ใกล้ BTS สะพานควาย - ลุมพินีวิลล์ พหล-สุทธิสาร

ปล่อยเช่าคอนโด ใกล้ BTS สะพานควาย - ลุมพินีวิลล์ พหล-สุทธิสาร

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 16:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-81080 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร BTS-สะพานควาย สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-81080 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
38 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 12:46
รูปภาพ Good Deal in Saphan Khwai Area for Rent - 2 BD. Unit-Lumpini Ville Phahol Suthisarn

Good Deal in Saphan Khwai Area for Rent - 2 BD. Unit-Lumpini Ville Phahol Suthisarn

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
66.35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:37
รูปภาพ P-125881 วิวเมืองสวย! ลุมพินี พหลฯ-สุทธิสาร 1 นอน ใกล้ BTS สะพานควาย 13,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-125881 วิวเมืองสวย! ลุมพินี พหลฯ-สุทธิสาร 1 นอน ใกล้ BTS สะพานควาย 13,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 07:33

ประกาศขายในโครงการ (6)

1 Bed30 SQ.M. Lumpini Ville Phahol-Suthisarn

1 Bed30 SQ.M. Lumpini Ville Phahol-Suthisarn

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A033271 Lumpini Ville Phahol - Sutthisarn

A033271 Lumpini Ville Phahol - Sutthisarn

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
66 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿77,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL26020705 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ พหล - สุทธิสาร (Lumpini Ville Phahol - Suthisarn) ใกล้ BTS สะพานควาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
44.1 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿79,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขาย ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร เลขที่ 23/41

ขาย ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร เลขที่ 23/41

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿79,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ พหล-สุทธิสาร ใกล้ BTS สะพานควาย (ID 2812002)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿95,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✅ S-LUPT125 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LUPT125 ✅ Line : @p2nproperty

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
44 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เอ็ม จตุจักร
เอ็ม จตุจักร

M Jatujak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Jatujak241 ประกาศ
ขาย M Jatujak108 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari226 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari120 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin71 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin48 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari17 ประกาศ