รูป Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station - รูปที่ 1/25
รูป Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station - รูปที่ 2/25
รูป Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station - รูปที่ 3/25
รูป Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station - รูปที่ 4/25
รูป Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station

ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่นบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Selected จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น
  • LPN Selected จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น
  • LPN ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
514
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Brix Condominium

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

My Condo Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Urbano Rajavithi

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Commonwealth Pinklao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Commonwealth Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Commonwealth Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Thana Astoria

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Thana Astoria

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Thana Astoria

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 930 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 297 ประกาศ

MRT สิรินธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 577 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

MRT บางพลัด

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางพลัด

มีประกาศให้เช่า 335 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางพลัด

มีประกาศขาย 120 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยแพทย์ศาสตร์กรุงเทพมหานคร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 5.2 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,574 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 590 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,724 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 606 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 1,922 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,906 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,070 ประกาศ

แม็คโคร นนทบุรี

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,188 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

เทสโก้โลตัส นครอินทร์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,659 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,780 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,206 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,635 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 565 ประกาศ

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,822 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.6 กม.

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,624 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 722 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.5 กม.

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,208 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 437 ประกาศ

เทเวศร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 540 ประกาศ

ประกาศขาย เทเวศร์

มีประกาศขาย 129 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,211 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

ถนนสิรินธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสิรินธร

มีประกาศให้เช่า 206 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสิรินธร

มีประกาศขาย 55 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,039 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,296 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 64

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 64

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 64

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,696 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 664 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 301 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,047 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ #R1171 ให้เช่า ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 23 ตร.ม  ชั้น 4

#R1171 ให้เช่า ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 23 ตร.ม ชั้น 4

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚆คอนโดใกล้ mrt สิรินธร 🚆   ให้เช่า ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญฯ 65🔥

🚆คอนโดใกล้ mrt สิรินธร 🚆 ให้เช่า ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญฯ 65🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:43
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 – สิรินธร สเตชั่น ใกล้ MRT สิรินธร (ID 993993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 – สิรินธร สเตชั่น ใกล้ MRT สิรินธร (ID 993993)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.1 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🧡💎🧡บางพลัด🔴ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น

MW๙๐🧡💎🧡บางพลัด🔴ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🦋RB23101 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23101 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23658 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23658 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.52 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23658 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23658 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.52 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23658 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23658 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 - สิรินธร สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.52 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินีซีเล็คจรัญ65

ให้เช่าคอนโดลุมพินีซีเล็คจรัญ65

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 05:25
รูปภาพ ด่วน!!!ปล่อยเช่าคอนโดลุมพินีจรัญ 65 ซีเล็ตเต็ด ห้องสวย เฟอรครบ 10,000 เจ้าของปล่อยเอง ( จองวันนี้ก่อน 15 เมษายน รับบัตร Gift voucher 500 บาท )

ด่วน!!!ปล่อยเช่าคอนโดลุมพินีจรัญ 65 ซีเล็ตเต็ด ห้องสวย เฟอรครบ 10,000 เจ้าของปล่อยเอง ( จองวันนี้ก่อน 15 เมษายน รับบัตร Gift voucher 500 บาท )

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 05:25
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 – สิรินธร สเตชั่น ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2440804)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญ 65 – สิรินธร สเตชั่น ใกล้ MRT สิรินธร (ID 2440804)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/11/2568 04:49

ประกาศขายในโครงการ (1)

🔥ขาย ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญฯ65🔥

🔥ขาย ลุมพินี ซีเล็คเต็ด จรัญฯ65🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿103,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:54

โครงการใกล้เคียง Lumpini Selected Charan 65 - Sirindhorn Station

เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า

The Parkland Charan - Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao46 ประกาศ
ขาย Life Pinklao17 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium59 ประกาศ
ขาย Brix Condominium12 ประกาศ
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao16 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao5 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi47 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi24 ประกาศ
คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า

Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ธนา แอสโทเรีย
ธนา แอสโทเรีย

Thana Astoria

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Thana Astoria69 ประกาศ
ขาย Thana Astoria31 ประกาศ