รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 1/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 2/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 3/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 4/5
รูป Manhattan Chidlom - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Manhattan Chidlom

แมนฮัตตัน ชิดลมราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

โครงการแมนฮัตตัน ชิดลม เป็นโครงการคอนโดมิเนียมหรู มีความเป็นสากลร่วมสมัยแบบนิวยอร์ก โดยมีกลิ่นอายการตกแต่งภายในสไตล์ บูติก โฮเต็ล (โซโห ดีไซน์ คอนเซ็ปต์)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
190
- เมตร
2007
35 บาท/ตร.ม.
1
34
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3495ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 880 เมตร

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,854 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,213 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,459 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.ศรีอยุธยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,209 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,655 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,148 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษร วิลเลจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษร วิลเลจ

มีประกาศให้เช่า 1,134 ประกาศ

ประกาศขาย เกษร วิลเลจ

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,027 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,157 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,454 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,581 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,933 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,946 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,728 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,404 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,348 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,240 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,749 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,862 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,136 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,450 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,984 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,263 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,680 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,786 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,147 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,979 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,083 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,349 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,786 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,735 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723349)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2723349)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
90 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2914621)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2914621)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ ให้เช่า Manhattan Chidlom ห้องสวย ลัคชูมาก ราคาดีสุดๆ พร้อมเข้าอยู่ DS2859 | Line @Dstay

ให้เช่า Manhattan Chidlom ห้องสวย ลัคชูมาก ราคาดีสุดๆ พร้อมเข้าอยู่ DS2859 | Line @Dstay

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:04
รูปภาพ #S5524 ให้เช่า Manhattan Chidlom 🐱🐶

#S5524 ให้เช่า Manhattan Chidlom 🐱🐶

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
57.76 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3302 ให้เช่า Manhattan Chidlom

#S3302 ให้เช่า Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9509  🎉 040369 ให้เช่าคอนโด Manhattan Chidlom

#R9509 🎉 040369 ให้เช่าคอนโด Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 899282)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 899282)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ Manhattan Chidlom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคเมืองใหญ่ เท่แบบมีเอกลักษณ์🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Manhattan Chidlom【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ลุคเมืองใหญ่ เท่แบบมีเอกลักษณ์🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1X-2X
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-82622 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-82622 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-79895 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แมนฮัตตัน ชิดลม BTS-ชิดลม มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-79895 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
89 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2507104)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2507104)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ Manhattan Chidlom | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR4563CD

Manhattan Chidlom | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR4563CD

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
89 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ 🍀🍀🍀 เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱ให้เช่า📌 แมนฮัตตัน ชิดลม (Line:@rent2022)BTS ชิดลม ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11082

🍀🍀🍀 เลี้ยงสัตว์ได้ 🐶🐱ให้เช่า📌 แมนฮัตตัน ชิดลม (Line:@rent2022)BTS ชิดลม ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11082

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2759039)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2759039)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
58 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ A031272 Manhattan Chidlom

A031272 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
88 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A035026 Manhattan Chidlom

A035026 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
89 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A031270 Manhattan Chidlom

A031270 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A031273 Manhattan Chidlom

A031273 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
88 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A031269 Manhattan Chidlom

A031269 Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

🏢 ขายคอนโด : Manhattan Chidlom (แมนฮัตตั้น ชิดลม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10230

🏢 ขายคอนโด : Manhattan Chidlom (แมนฮัตตั้น ชิดลม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10230

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2422565)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
89 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿108,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย Manhattan Childom. 1นอน 58ตร.ม. Line id: @pfagent

ขาย Manhattan Childom. 1นอน 58ตร.ม. Line id: @pfagent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:48
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม 654050

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แมนฮัตตัน ชิดลม 654050

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿125,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2298203)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
58 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿120,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แมนฮัตตัน ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2422553)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
58 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿110,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
2 Bed 2 Bath 88 SQ.M Manhattan Chidlom

2 Bed 2 Bath 88 SQ.M Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
88.8 ตร.ม.
฿12,700,000
UPDATE !
(฿143,018 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 58 SQ.M Manhattan Chidlom

1 Bed 1 Bath 58 SQ.M Manhattan Chidlom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿7,250,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
- Urgent Sale - Manhattan Chidlom (Manhattan Chidlom) Ready to move in (S05-1247)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿11,700,000
UPDATE !
(฿132,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
🏠✨ แมนฮัตตั้น ชิดลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-41)

🏠✨ แมนฮัตตั้น ชิดลม | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-41)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
58 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿103,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
🐶✨ Pet-Friendly✨ห้องมุม  ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

🐶✨ Pet-Friendly✨ห้องมุม ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
88.8 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿115,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
 🔥ราคาถูกมาก!  ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

🔥ราคาถูกมาก! ทำเล CBD , Manhattan Chidlom ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
58 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿103,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🏢 ขายคอนโด Manhattan Chidlom ห้องว่างพร้อมขาย รีโนเวทใหม่ ใกล้ BTS ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
58 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
LTHC11033–Manhattan Chidlom FOR SALE 3 beds 4 baths size 270 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 76MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 32+
270 ตร.ม.
฿76,000,000
UPDATE !
(฿281,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH12044 – Manhattan Chidlom FOR SALE Size 88 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Chit Lom Station ONLY 12.9 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17+
88 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿146,591 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
แมนฮัตตั้น ชิดลม  ยูนิตสุดฮ็อต มาไวไปไว

แมนฮัตตั้น ชิดลม ยูนิตสุดฮ็อต มาไวไปไว

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
57.9 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿143,351 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
🔥🔥แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดพร้อมอยู่

🔥🔥แมนฮัตตั้น ชิดลม คอนโดพร้อมอยู่

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
58 ตร.ม.
฿6,300,000
(฿108,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:36
ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
57.9 ตร.ม.
฿7,250,000
(฿125,216 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ขาย 1 ห้องนอน 57.9 ตร.ม. แมนฮัตตัน ชิดลม

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
57.9 ตร.ม.
฿7,000,000
(฿120,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Manhattan Chidlom

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless945 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium206 ประกาศ
ขาย Circle Condominium82 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi99 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam188 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam109 ประกาศ