รูป Metha Place @ Ratchada - รูปที่ 1/9
รูป Metha Place @ Ratchada - รูปที่ 2/9
รูป Metha Place @ Ratchada - รูปที่ 3/9
รูป Metha Place @ Ratchada - รูปที่ 4/9
รูป Metha Place @ Ratchada - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Metha Place @ Ratchada

เมธา เพลส @ รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
1ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

เมธา เพลส @ รัชดา Metha Place @ Ratchada พัฒนาโดย บริษัท เมธากรุ๊ป 49 จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 75 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ที่ ซอยรัชดานิเวศน์ ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ บรรยากาศดี มีความเป็นส่วนตัว อยู่สบาย ไม่แออัด เนื่องจากเป็นโครงการขนาดเล็ก โครงการติดกล้องวงจรปิดทุกชั้น เพื่อความปลอดภัย การคมนาคมสะดวก -รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง -ทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา -โรบินสัน รัชดาภิเษก, บิ๊กซี ลาดพร้าว, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก -รพ.ปิยะเวท -ม.หอการค้าไทย, วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร, รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metha Place @ Ratchada
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
75
- เมตร
2007
30 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

City Home Ratchada

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

U Delight @ Huay Kwang Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Supalai Wellington II

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington II

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington II

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,178 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,167 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,830 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,157 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.1 กม.

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.4 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,662 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,724 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,660 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,676 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 759 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,488 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,920 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,654 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,380 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างไป 2.1 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.7 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.8 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,397 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,707 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,027 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,681 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,634 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,177 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,292 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,345 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Teena 🟢

Teena 🟢

13/02/2564

ห้องพักกว้างขวาง สะอาด สดวกสบาย เดินทางด้วย MRT หรือจะเดินทางด้วยรถโดยสารประจำทางก้อสะดวก ที่พักราคาไม่แพง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Metha place @ Ratchada MRT-ห้วยขวาง ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 24 สามเสนนอก ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-01227 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Metha place @ Ratchada MRT-ห้วยขวาง ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 24 สามเสนนอก ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-01227 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ Y153 📍ให้เช่าคอนโด Metha Place @ Ratchada (เมธา เพลส @ รัชดา)เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินจัดเต็ม ใกล้ MRT ห้วยขวาง เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

Y153 📍ให้เช่าคอนโด Metha Place @ Ratchada (เมธา เพลส @ รัชดา)เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินจัดเต็ม ใกล้ MRT ห้วยขวาง เดินทางสะดวก พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ #S3417 ให้เช่า Metha Place Ratchada

#S3417 ให้เช่า Metha Place Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #A045 For rent Metha Place @ Ratchada.

#A045 For rent Metha Place @ Ratchada.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เมธา เพลส รัชดา

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เมธา เพลส รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿9,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ G8464🚨คอนโดให้เช่า เมธาเพลส แอท รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8464🚨คอนโดให้เช่า เมธาเพลส แอท รัชดา 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔴RRB20673🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Metha Place @ Ratchada 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RRB20673🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Metha Place @ Ratchada 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมธา เพลส @ รัชดา MD-25070764

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿61,628 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada37 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek161 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek103 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2