รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 1/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 2/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 3/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 4/11
รูป MULBERRY GROVE SUKHUMVIT - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

MULBERRY GROVE SUKHUMVIT

มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิทวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (12)

รายละเอียดโครงการ

MULBERRY GROVE SUKHUMVIT
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
287
3 เมตร
2023
95 บาท/ตร.ม.
1
37

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1810ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 438 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,088 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,621 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,318 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,238 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,111 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,910 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,447 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,978 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,839 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,432 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,640 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,865 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,662 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,277 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,995 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,159 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,392 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,610 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 700 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,076 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,529 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,503 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,935 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,528 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,104 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,603 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,331 ประกาศ

สุขุมวิท 65

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65

มีประกาศให้เช่า 74 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65

มีประกาศขาย 107 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,675 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,117 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 860 เมตร

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,068 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,022 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,750 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,673 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 48,886 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,912 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,446 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,911 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,888 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,251 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 47.00 - 56.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1297751)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47.5 ตร.ม.
฿18,103,000
UPDATE !
(฿381,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1297753)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
56.5 ตร.ม.
฿15,980,000
UPDATE !
(฿282,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
1 ห้องนอน 47.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

1 ห้องนอน 47.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
47.5 ตร.ม.
฿13,260,000
UPDATE !
(฿279,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 89.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 89.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
89.5 ตร.ม.
฿25,980,000
UPDATE !
(฿290,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 112.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 112.5 ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
112.5 ตร.ม.
฿34,510,000
UPDATE !
(฿306,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 96ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

2 ห้องนอน 96ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
96 ตร.ม.
฿27,410,000
UPDATE !
(฿285,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 56.5ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

1 ห้องนอน 56.5ตร.ม. มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
56.5 ตร.ม.
฿16,070,000
UPDATE !
(฿284,425 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท 5752813

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47.5 ตร.ม.
฿12,660,000
UPDATE !
(฿266,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ สุขุมวิท 5752817

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33
162 ตร.ม.
฿66,000,000
UPDATE !
(฿407,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
Mulberry Grove Sukhumvit 1 bedroom, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
56.5 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿265,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Mulberry Grove Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x+
216.5 ตร.ม.
฿82,880,000
UPDATE !
(฿382,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Mulberry Grove Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

Mulberry Grove Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿279,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

โครงการใกล้เคียง MULBERRY GROVE SUKHUMVIT

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4176 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 494 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48209 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai372 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48342 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48168 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit168 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ