รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 1/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 2/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 3/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 4/22
รูป  Niche Pride Ekkamai  - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Niche Pride Ekkamai

นิช ไพรด์ เอกมัยวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

Niche Pride เอกมัย

ONE OF A KIND & LIMITED COLLECTION OF YOUR PRIDE     

บริการอยู่อาศัยรูปแบบโรงแรม ที่มี Concierge Service ตลอด 24 ชั่วโมง     

มอบการพักผ่อนแบบ Upper Luxury ให้คุณได้มีชีวิตที่ Elite ขึ้น ทั้ง Weekday และ Weekend

ส่วนกลางกว่า 8,000 ตร.ม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Niche Pride Ekkamai
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
879
2026
- บาท/ตร.ม.
5
39

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3637ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Ceil by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 521 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,287 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,049 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,536 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,714 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,493 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,008 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,401 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,148 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,955 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,079 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,994 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,732 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,724 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,495 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,050 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,106 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,321 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,673 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,457 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,063 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,213 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างออกไป 940 เมตร

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,723 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,628 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,064 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,201 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,612 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,380 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,243 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,801 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,278 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,385 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,241 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,572 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 🏙️ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย / Gateway Ekamai 💰 ค่าเช่า 27,000 บาท/เดือน

🏙️ ให้เช่าคอนโด 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย / Gateway Ekamai 💰 ค่าเช่า 27,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:02

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิช ไพร์ด เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1411990)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58.5 ตร.ม.
฿11,400,000
UPDATE !
(฿194,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 28.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.5 ตร.ม.
฿5,320,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องนำ 29 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอน 1 ห้องนำ 29 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿5,320,000
UPDATE !
(฿183,448 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอนพลัส 1 ห้องนำ 33.5  ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

1 ห้องนอนพลัส 1 ห้องนำ 33.5 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33.5 ตร.ม.
฿6,393,000
UPDATE !
(฿190,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องนำ 50 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

2 ห้องนอน 2 ห้องนำ 50 ตร.ม. นิช ไพรด์ เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
50 ตร.ม.
฿9,286,000
UPDATE !
(฿185,720 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด Noble 09 Ruamrudee (โนเบิล 09 ร่วมฤดี) 57 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 4 ใกล้ BTS เพลินจิต 350 เมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿175,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:02
NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
29 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿193,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NICHE Pride Ekkamai 2 bedrooms, for sale

NICHE Pride Ekkamai 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50.5 ตร.ม.
฿9,860,000
UPDATE !
(฿195,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

NICHE Pride Ekkamai 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.5 ตร.ม.
฿6,870,000
UPDATE !
(฿199,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Niche Pride Ekkamai

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 137 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor254 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor69 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor364 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor126 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri174 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri76 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri521 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo286 ประกาศ
ขาย Noble Solo114 ประกาศ