รูป Nue Evo Pattanakarn - รูปที่ 1/19
รูป Nue Evo Pattanakarn - รูปที่ 2/19
รูป Nue Evo Pattanakarn - รูปที่ 3/19
รูป Nue Evo Pattanakarn - รูปที่ 4/19
รูป Nue Evo Pattanakarn - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Nue Evo Pattanakarn

นิว อีโว พัฒนาการสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

นิว อีโว พัฒนาการ

คอนโดฟีลบ้านสเปซกว้าง เลี้ยงสัตว์ได้

ติดถนนใหญ่ พัฒนาการ

Pet Allowed เลี้ยงสัตว์ได้แต่ไม่ 100% พร้อมพื้นที่สีเขียวขนาดใหญ่

ตามแบบฉบับของ Noble 1-3 ห้องนอน เริ่ม 2.59-11.9 ลบ.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

รายละเอียดโครงการ

Nue Evo Pattanakarn
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
481
-
2
31,46
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7556ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Flora Ville

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Regent Srinakarin Tower

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Thairong Tower

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thairong Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thairong Tower

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 952 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 342 ประกาศ

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,569 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,658 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.8 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.3 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,378 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 5.4 กม.

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,850 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,725 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,213 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,072 ประกาศ

แม็คโคร สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,470 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,517 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 295 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,289 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,791 ประกาศ

อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 578 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารทรู ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 184 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,083 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 386 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,007 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,228 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,797 ประกาศ

พัฒนาการ 54

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 54

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 54

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.00 - 36.50 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029038)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
70.1 ตร.ม.
฿7,690,000
UPDATE !
(฿109,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
A035933 Nue Evo Pattanakarn

A035933 Nue Evo Pattanakarn

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿4,501,000
NEW !
(฿93,771 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีโว พัฒนาการ 1997276

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีโว พัฒนาการ 1997276

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32 ตร.ม.
฿3,632,000
UPDATE !
(฿113,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีโว พัฒนาการ 1997264

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นิว อีโว พัฒนาการ 1997264

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
64.8 ตร.ม.
฿6,664,000
UPDATE !
(฿102,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029034)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿4,289,000
UPDATE !
(฿107,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029035)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿5,248,000
UPDATE !
(฿109,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029036)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
64.8 ตร.ม.
฿6,664,000
UPDATE !
(฿102,840 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029037)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
58.2 ตร.ม.
฿5,985,000
UPDATE !
(฿102,835 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นิว อีโว พัฒนาการ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2029033)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32 ตร.ม.
฿3,632,000
UPDATE !
(฿113,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Nue Evo Pattanakarn

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville21 ประกาศ
ขาย Flora Ville21 ประกาศ
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์

Regent Srinakarin Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไทยรงค์ ทาวเวอร์

Thairong Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thairong Tower 1 ประกาศ
ขาย Thairong Tower 9 ประกาศ