รูป Palm Springs Nimman Parlor - รูปที่ 1/14
รูป Palm Springs Nimman Parlor - รูปที่ 2/14
รูป Palm Springs Nimman Parlor - รูปที่ 3/14
รูป Palm Springs Nimman Parlor - รูปที่ 4/14
รูป Palm Springs Nimman Parlor - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Palm Springs Nimman Parlor

ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
9ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Palm Springs Nimman Parlor
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Nimmana

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.5 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 381 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 761 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 301 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 714 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 210 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,052 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 212 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 478 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 179 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 345 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 245 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.9 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.8 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 240 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.2 กม.

สวนดอกปาร์ค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนดอกปาร์ค

มีประกาศให้เช่า 375 ประกาศ

ประกาศขาย สวนดอกปาร์ค

มีประกาศขาย 836 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 109 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 209 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 403 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 222 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 392 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.50 - 40.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด For Rent Palm Springs Nimman “Parlor” นิมมานเหมินต์ ซอย 5 โทร: 098-9690236 (แจน)

ปล่อยเช่าคอนโด For Rent Palm Springs Nimman “Parlor” นิมมานเหมินต์ ซอย 5 โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:44
รูปภาพ 🌟 ด่วน! คอนโดหรูใจกลางนิมมาน วิวดอยสุเทพ เดินไป One Nimman ได้ พร้อมเข้าอยู่ทันที 🌟

🌟 ด่วน! คอนโดหรูใจกลางนิมมาน วิวดอยสุเทพ เดินไป One Nimman ได้ พร้อมเข้าอยู่ทันที 🌟

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.25 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:46
รูปภาพ ว่าง สิ้นเดือน พค. ให้เช่าคอนโด ปาล์มสปริง พาร์เลอร์ ถ.นิมมานเหมินทร์ ซอย 5  โทร 082-3899314(บู)

ว่าง สิ้นเดือน พค. ให้เช่าคอนโด ปาล์มสปริง พาร์เลอร์ ถ.นิมมานเหมินทร์ ซอย 5 โทร 082-3899314(บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:11
รูปภาพ ปล่อยเช่า ปาล์มสปริงส์ นิมมาน พาเลอร์   ชั้น 3 ขนาด 32 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ปล่อยเช่า ปาล์มสปริงส์ นิมมาน พาเลอร์ ชั้น 3 ขนาด 32 ตรม. เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 06:46

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขาย คอนโด ปาล์มสปริง นิมมาน พาร์เลอร์ ใกล้ห้างเมญ่า, ใกล้รพ.สวนดอก

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
32 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:03
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 970059)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
75 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
ขายคอนโด Palm Springs The Parlor ถนนนิมมานเหมินท์-เชียงใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ (C475) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.3 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿99,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:08
ขาย คอนโด ปามสปริง พาร์เลอร์ ใจกลางนิมมานเหมินทร์ โทร 082-389-9314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.44 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿90,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:27
ขายด่วน ! คอนโดใจกลางนิมมาน ขายถูกกว่าราคาประเมิน นัดชมห้องได้ทุกวัน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
32 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ ใกล้ นิมมานเหมินท์ (ID 970076)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายพร้อมผู้เช่า Palm spring Parlor นิมมาน ซอย 5  โทร 082-3899314 คุณบู

ขายพร้อมผู้เช่า Palm spring Parlor นิมมาน ซอย 5 โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿92,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:18
ขายพร้อมผู้เช่า ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ ซอย 5  โทร 082-3899314 คุณบู Line : bubiezq

ขายพร้อมผู้เช่า ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน พาร์เลอร์ ซอย 5 โทร 082-3899314 คุณบู Line : bubiezq

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.48 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿92,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:17
🌴 ขายคอนโด – Palm Springs The Parlor @ Nimman Soi 5

🌴 ขายคอนโด – Palm Springs The Parlor @ Nimman Soi 5

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿2,900,000
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 09:31

โครงการใกล้เคียง Palm Springs Nimman Parlor

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana24 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo4 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo19 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3