รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 1/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 2/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 3/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 4/10
รูป Royal Nine Residence - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Royal Nine Residence

รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์364 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Royal Nine Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Royal Nine Residences
  • รอยัลไนน์ เรสซิเดนซ์
คอนโดมิเนียม
364 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
284
1995
1
5

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Veranda Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Supalai Wellington II

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington II

มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington II

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Rise Rama 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

I-House Rama IX - Ekamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Rama IX - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Rama IX - Ekamai

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

i-biza RCA

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า i-biza RCA

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด i-biza RCA

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Brighton Place

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Brighton Place

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Brighton Place

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Leticia Rama 9

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Leticia Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Leticia Rama 9

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Than Living

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Than Living

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Than Living

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

JRY Rama 9

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า JRY Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด JRY Rama 9

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Duliya Chalisma

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Duliya Chalisma

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Duliya Chalisma

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,989 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,494 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,010 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,662 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 2.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,575 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,020 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,668 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,967 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,442 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,752 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,535 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,277 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.8 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,107 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,322 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,674 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,458 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,526 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,661 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.6 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,299 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,963 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,872 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,285 ประกาศ

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,833 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,956 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 760 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 501 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,060 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,861 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,476 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,586 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,279 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,047 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,387 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,175 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,985 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,786 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ เช่าคอนโด  รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ARL-รามคำแหง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-156306 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ARL-รามคำแหง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-156306 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
68 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 18:21
รูปภาพ LTHC12347 – Royal Residence Park FOR RENT Size 220 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 150K/Month

LTHC12347 – Royal Residence Park FOR RENT Size 220 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station ONLY 150K/Month

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 11+
220 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ 📢 ให้เช่าคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

📢 ให้เช่าคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:43
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2529089)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2529089)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
68 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ #ปล่อยเช่า  Royal Nine Residence

#ปล่อยเช่า Royal Nine Residence

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
68 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/04/2569 04:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/03/2569 20:06

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2828402)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
125 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿79,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ 667508

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
105 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿88,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
A034135 Royal Nine Residence

A034135 Royal Nine Residence

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿36,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
📌 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
UPDATE !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ ใน บางกะปิ (ID 2812419)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
96 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿64,479 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
🔺 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
UPDATE !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
UPDATE !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
📢 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

📢 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿48,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:56
🚩 ขายคอนโด รอยัล ไนน์ เรสซิเดนท์ อาคาร 1 ชั้น 21 2 ห้องนอน ขนาด 85.00 ตรม ใกล้ วาเนสซ่าแอนด์อเวนิว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,770,000
UPDATE !
(฿67,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:01
คอนโดหรู วิวสวย ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

คอนโดหรู วิวสวย ลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿64,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
ขายคอนโด Royal Nine Residence รอยัล ไนน์ เรสซิเด้นท์

ขายคอนโด Royal Nine Residence รอยัล ไนน์ เรสซิเด้นท์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿1,890,000
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 06:17

โครงการใกล้เคียง Royal Nine Residence

ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2
ศุภาลัย เวลลิงตัน 2

Supalai Wellington II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 933 ประกาศ
ขาย Rise Rama 921 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ พระราม 9 - เอกมัย
ไอ-เฮาส์ พระราม 9 - เอกมัย

I-House Rama IX - Ekamai

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอ บิซา อาร์ซีเอ

i-biza RCA

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า i-biza RCA70 ประกาศ
ขาย i-biza RCA7 ประกาศ
ไบรท์ตั้น เพลส

Brighton Place

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Brighton Place6 ประกาศ
ขาย Brighton Place7 ประกาศ
เลทีเซีย พระราม 9
เลทีเซีย พระราม 9

Leticia Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Leticia Rama 95 ประกาศ
ขาย Leticia Rama 94 ประกาศ
แดน ลิฟวิ่ง
แดน ลิฟวิ่ง

Than Living

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Than Living0 ประกาศ
ขาย Than Living2 ประกาศ
เจ อาร์ วาย พระราม 9
เจ อาร์ วาย พระราม 9

JRY Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า JRY Rama 9 3 ประกาศ
ขาย JRY Rama 9 8 ประกาศ
ดุลิยา ชาริสม่า

Duliya Chalisma

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Duliya Chalisma1 ประกาศ
ขาย Duliya Chalisma3 ประกาศ