รูป Siamese Surawong - รูปที่ 1/5
รูป Siamese Surawong - รูปที่ 2/5
รูป Siamese Surawong - รูปที่ 3/5
รูป Siamese Surawong - รูปที่ 4/5
รูป Siamese Surawong - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Siamese Surawong

ไซมิส สุรวงศ์บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสูง 20 ชั้น สร้างบนพื้นที่ประวัติศาสตร์ใจกลางเมืองกรุงเทพฯ เพื่อตอบสนองโปรแกรมการออกแบบที่มีข้อจำกัดสูง การเริ่มต้นการออกแบบจึงเน้นไปที่ความพยายามสะท้อนให้เห็นประสิทธิภาพและเทคนิคในการออกแบบและวางผังส่วนพักอาศัยแต่ละยูนิต ซึ่งเป็นเอกลักษณ์เฉพาะของแต่ละยูนิต ส่งเสริมให้ภาพรวมของโครงการมีความน่าอยู่อาศัยมากยิ่งขึ้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Surawong
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
206
2.7 เมตร
2015
50 บาท/ตร.ม.
1
20

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1711ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 645 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 296 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,109 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,431 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,270 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,106 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.4 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,232 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,219 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,537 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,730 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,756 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,401 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,668 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,654 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,496 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,307 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,147 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,720 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,257 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 753 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,075 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,394 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,268 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,058 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,223 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,854 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,663 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,658 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,770 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,900 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,870 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,819 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,566 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,231 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,003 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,224 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,423 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,530 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,125 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,122 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,387 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,314 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,779 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,946 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,083 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,545 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,739 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,807 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,999 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,429 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.00 - 62.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ P-43923 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ไซมิส สุรวงศ์ ใกล้ MRT สามย่าน 19,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-43923 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ไซมิส สุรวงศ์ ใกล้ MRT สามย่าน 19,000 บาท | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:45
รูปภาพ 2 beds 2 baths 78 SQ.M  Siamese Surawong

2 beds 2 baths 78 SQ.M Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ไซมิส สุรวงศ์ MD-26086246

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ไซมิส สุรวงศ์ MD-26086246

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
34.2 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไซมิส สุรวงศ์ MD-25040093

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ ไซมิส สุรวงศ์ MD-25040093

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า Siamese Surawong รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26125517

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า Siamese Surawong รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26125517

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1-5
40 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
รูปภาพ เช่าคอนโด   ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45608 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45608 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด   ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45631 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45631 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด   ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-45644 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20
200 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🍀🍀 Exclusive Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📌 ไซมิส สุรวงศ์ (Line:@rent2022)BTS สามย่าน ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A10959

🍀🍀 Exclusive Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📌 ไซมิส สุรวงศ์ (Line:@rent2022)BTS สามย่าน ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10959

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
รูปภาพ A032067 Siamese Surawong

A032067 Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A032068 Siamese Surawong

A032068 Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
76 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #R433 ให้เช่า Siamese Surawong   ไซมีส สุรวงศ์ รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 85.18 ตรม. ชั้น 18

#R433 ให้เช่า Siamese Surawong ไซมีส สุรวงศ์ รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 85.18 ตรม. ชั้น 18

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85.18 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1679 ให้เช่า Siamese Surawong   ไซมีส สุรวงศ์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น10 ขนาด66ตรม

#S1679 ให้เช่า Siamese Surawong ไซมีส สุรวงศ์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น10 ขนาด66ตรม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3932 ให้เช่า Siamese Surawong

#S3932 ให้เช่า Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3039 ให้เช่า Siamese Surawong

#S3039 ให้เช่า Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
81 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #L009 🎉060369 ให้เช่าคอนโด Siamese Surawong

#L009 🎉060369 ให้เช่าคอนโด Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ Siamese Surawong | Cozy 2 Bed Condo For Rent in Silom Area - BR61237CD

Siamese Surawong | Cozy 2 Bed Condo For Rent in Silom Area - BR61237CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
78 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุรวงศ์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2083513)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุรวงศ์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2083513)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46.65 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

81 sqm 3-Bed Condo on at Siamese Surawong, Bang Rak

81 sqm 3-Bed Condo on at Siamese Surawong, Bang Rak

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
81 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿146,914 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 85 SQ.M Siamese Surawong

3 Bed 2 Bath 85 SQ.M Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85.1 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿176,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Siamese Surawong

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿137,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 34566

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 34566

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿152,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 1965505

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 1965505

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿135,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 1746400

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 1746400

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
61 ตร.ม.
฿8,970,000
UPDATE !
(฿147,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 6062271

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส สุรวงศ์ 6062271

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
51.23 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿117,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไซมิส สุรวงศ์ พร้อมโอน 🔥MD-25084634

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
85.18 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿123,268 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
P-34288 🏢ต้องการขายคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ Sap Rd, Si Phraya, Bang Rak, Bangkok

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿145,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:10
ขายคอนโด ไซมีส สุรวงศ์ (Siamese Surawong) ห้องกว้าง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001870)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
A036467 Siamese Surawong

A036467 Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
121 ตร.ม.
฿19,000,000
NEW !
(฿157,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867

🏢 ขายคอนโด : Siamese Surawong (ไซมิส สุรวงศ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9867

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
108.6 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿127,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏠✨ ไซมิส สุรวงศ์ | ขายคอนโด 3 ห้องนอน (HBH-ST-146)

🏠✨ ไซมิส สุรวงศ์ | ขายคอนโด 3 ห้องนอน (HBH-ST-146)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85.15 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿123,312 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
🏠✨ ไซมิส สุรวงศ์ | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-3)

🏠✨ ไซมิส สุรวงศ์ | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-3)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46.3 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿112,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
📍ขายคอนโด : ไซมิส สุรวงศ์ (เจ้าของขายเอง) 🎉

📍ขายคอนโด : ไซมิส สุรวงศ์ (เจ้าของขายเอง) 🎉

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿131,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:55
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุรวงศ์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2294513)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46.3 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿120,950 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ ไม่ค่อยมีหลุด!! Rare Unit @ Siamese Surawong บนทำเลคุณภาพ ✔

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น XX
45 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿122,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
ขายคอนโด ไซมิส สุรวงศ์ ห้องใหญ่ สวย พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง ใกล้ MRT สามย่าน สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85 ตร.ม.
฿13,800,000
(฿162,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
ขาย 3 ห้องนอน ห้องขนาดใหญ่ 108.6 ตร.ม. ไซมิส สุรวงศ์ Siamese Surawong

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
108.6 ตร.ม.
฿13,900,000
(฿127,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59

โครงการใกล้เคียง Siamese Surawong

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom645 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom214 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan113 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom133 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn312 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9213 ประกาศ
ขาย Nara 997 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom296 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan54 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ