รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 1/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 2/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 3/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 4/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Tai Ping Towers

ไท ปิง ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
96ยูนิตเช่า

ไท ปิง ทาวเวอร์ Tai Ping Towers จำนวน 2 อาคาร สูง 33 ชั้น 300 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ทำเลดีการเดินทางสะดวก ตั้งอยู่ในย่านเอกมัย ที่มีความหลากหลาย ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ทุกรูปแบบทั้งกลางวันและกลางคืน ยกระดับคณภาพการอยู่อาศัยด้วยห้องพักที่มีขนาดกว้างขวาง ให้คุณได้สนุกกับการจัดสรรพื้นที่ได้อย่างอิสระในไสตล์ที่เป็นคุณ พร้อมด้วยระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง อีกทั้งตัวคอนโดมิเนียมยังใกล้สถานที่สำคัญมากมาย -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -ถนนประชาอุทิศ และถนนสุขุมวิท -เอ็มควอเทียร์, เทอร์มินอล 21 -โรงพยาบาลสมิติเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 96 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tai Ping Towers

ชื่ออื่นๆ

  • ไทปิง ทาวเวอร์ส
  • TaiPing Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
313
1983
2
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 309 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Quattro by Sansiri

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 529 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,211 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,635 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,052 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,044 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,168 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,344 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.4 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,849 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,231 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,395 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างออกไป 940 เมตร

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,677 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,100 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างไป 3.4 กม.

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (96)

ดูประกาศทั้งหมด (96)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

📌 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

🎊 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Tai Ping Towers/ไท ปิง ทาวเวอร์ (F6901022)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Tai Ping Towers/ไท ปิง ทาวเวอร์ (F6901022) ID Line : @condo44

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
116 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2047457)

คอนโด 5-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2047457)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
5 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2646365)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2646365)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2833157)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2833157)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2356400)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2356400)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
63 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2190595)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2190595)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2645897)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2645897)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
102 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2033986)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2033986)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
225 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

📌 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

🔺 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ TPT103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TPT103 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R5295  ให้เช่าคอนโด Tai Ping Towers (EKKAMAI)

#R5295 ให้เช่าคอนโด Tai Ping Towers (EKKAMAI)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3474 ให้เช่าคอนโด Tai Ping Towers

#R3474 ให้เช่าคอนโด Tai Ping Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2904 ให้เช่า Tai Ping Towers

#S2904 ให้เช่า Tai Ping Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

🔺 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 102.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

🚩 ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2008334)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2008334)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1718769)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
231 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 935139)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23-24
231 ตร.ม.
฿19,200,000
UPDATE !
(฿83,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2845057)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
247 ตร.ม.
฿19,760,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
4 Bed 3 Bath 252 SQ.M Tai Ping Towers

4 Bed 3 Bath 252 SQ.M Tai Ping Towers

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
252 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿77,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733214

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733214

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿92,157 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733295

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733295

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
130 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿84,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2228878)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
216 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿76,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2906749)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
116 ตร.ม.
฿11,590,000
NEW !
(฿99,914 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2875595)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
102 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿96,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2643176)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
231 ตร.ม.
฿15,800,000
UPDATE !
(฿68,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006427🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006427🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
231 ตร.ม.
฿18,650,000
UPDATE !
(฿80,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006209🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006209🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
255 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006210🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006210🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
231 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿82,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
LTH12384 - Tai Ping Towers FOR SALE Size 102 Sq.M. 2 beds 2 baths BTS Ekkamai station ONLY 8.8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6+
102 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿86,275 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH9531 – Tai Ping Towers FOR SALE size 145 Sqm. 3 beds 2 baths near BTS Ekkamai Station ONLY 12.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7+
145 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿88,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
ไทปิง ทาวเวอร์  ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่

ไทปิง ทาวเวอร์ ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
102 ตร.ม.
฿8,560,000
UPDATE !
(฿83,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
ไทปิง ทาวเวอร์  ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

ไทปิง ทาวเวอร์ ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
116 ตร.ม.
฿9,579,000
UPDATE !
(฿82,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Tai Ping Tower (AA45012)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Tai Ping Tower (AA45012)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
247 ตร.ม.
฿19,760,000
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Tai Ping Towers 4 bedrooms, for sale

Tai Ping Towers 4 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
252 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Tai Ping Towers

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor244 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor68 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri169 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri77 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri529 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo276 ประกาศ
ขาย Noble Solo116 ประกาศ