รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 1/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 2/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 3/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 4/5
รูป The Bangkok Thanon Sub - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The Bangkok Thanon Sub

เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bangkok Thanon Sub

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์
  • The Bangkok ถนนทรัพย์
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
155
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6808ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 643 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,224 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,103 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,213 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 15,700 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,223 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,575 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,734 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,310 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,350 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,107 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,190 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,069 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,707 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,450 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,148 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,306 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,666 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,232 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 752 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,933 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,946 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,150 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,379 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,203 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,902 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,157 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,454 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,581 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,600 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,765 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,749 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,862 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,778 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,461 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,256 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,202 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,822 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,182 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,367 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,529 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,984 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,263 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,273 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,302 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,636 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,926 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,543 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,950 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,082 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 11,968 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,860 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ #S5234 ให้เช่า The Bangkok Sab Condominium

#S5234 ให้เช่า The Bangkok Sab Condominium

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องวินเทจสุดคลาสสิก พร้อมวิวเมืองสวยๆ และทำเลสะดวก 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Bangkok Thanon Sub 【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องวินเทจสุดคลาสสิก พร้อมวิวเมืองสวยๆ และทำเลสะดวก 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:03
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์ทันสมัย เรียบง่ายแต่แฝงความอบอุ่น เฟอร์คุณภาพครบ ฟังก์ชันลงตัว🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Bangkok Thanon Sub 【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์ทันสมัย เรียบง่ายแต่แฝงความอบอุ่น เฟอร์คุณภาพครบ ฟังก์ชันลงตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
62 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88805 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MRT-สามย่าน สี่พระยา เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88805 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2903828)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2903828)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 807848)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 807848)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
89.5 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 382297)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน (ID 382297)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ The Bangkok Thanon Sub 💖 ยูนิตสวย ในทำเลดี 💎 ใกล้ MRT สามย่าน

The Bangkok Thanon Sub 💖 ยูนิตสวย ในทำเลดี 💎 ใกล้ MRT สามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ TELA Thonglor HF-8005 2 bedrooms, for rent

TELA Thonglor HF-8005 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ✨✨ชีวิตสะดวกสบาย เริ่มต้นที่นี่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สถานีสามย่าน

✨✨ชีวิตสะดวกสบาย เริ่มต้นที่นี่ เดอะบางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สถานีสามย่าน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ P-41361 วิวเมืองสวย! เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน 30,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-41361 วิวเมืองสวย! เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ ใกล้ MRT สามย่าน 30,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ MD-25045325

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
108.35 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿184,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ 6380339

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ 6380339

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿157,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
3 Bed 2 Bath 108 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

3 Bed 2 Bath 108 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
108 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿185,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 54 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

1 Bed 1 Bath 54 SQ.M The Bangkok Thanon Sub

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
P-149570 ต้องการขายคอนโด เดอะ บางกอก ถนนทรัพย์ แขวงสี่พระยา เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,250,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:10
ขายเดอะ แบงค็อก  ถนนทรัพย์ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใจกลางกรุงเทพมหานคร ใกล้ MRT สามย่าน สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขายเดอะ แบงค็อก ถนนทรัพย์ ห้องสวย พร้อมอยู่ ใจกลางกรุงเทพมหานคร ใกล้ MRT สามย่าน สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿8,500,000
(฿157,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:55
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @The Bangkok Thanon Sab (1511064)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @The Bangkok Thanon Sab (1511064)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
108.35 ตร.ม.
฿16,500,000
(฿152,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00

โครงการใกล้เคียง The Bangkok Thanon Sub

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom643 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom216 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn308 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn157 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom293 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan49 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1086 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1016 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 450 ประกาศ
ขาย The Room Rama 427 ประกาศ