รูป The Bangkok Thonglor - รูปที่ 1/20
รูป The Bangkok Thonglor - รูปที่ 2/20
รูป The Bangkok Thonglor - รูปที่ 3/20
รูป The Bangkok Thonglor - รูปที่ 4/20
รูป The Bangkok Thonglor - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

The Bangkok Thonglor

เดอะ แบงค็อก ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
54ยูนิตขาย
106ยูนิตเช่า

เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ The Bangkok Thonglor พัฒนาโดย บริษัท แลนด์แอนด์เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 31 ชั้น 148 ยูนิต คอนโดหรู High Rise 31 ชั้น ระดับ Super Luxury ตั้งอยู่บนซอยทองหล่อ 1 ถนนสุขุมวิท 55 จุดเด่นคือการออกแบบส่วนกลาง 3 ชั้นบนสุด เสมือน Penthouse ของลูกบ้านทุกคน ที่สามารถใช้พื้นที่ส่วนกลางนี้ เพื่อการผ่อนคลายอย่างเหนือระดับ พิเศษคือโครงการนี้มีบ่อ Onsen ส่วนกลางในโครงการจัดเต็มและตกแต่งมาอย่างหรูหรา และระบบเข้าออกอัตโนมัตแบบ Access Control และ Digital Door Lock ทุกห้อง พร้อมระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -55 Thonglor, Eight Thonglor, Major Cineplex เอกมัย, Seenspace, J Avenue , The Common Donki Mall , Rain Hill, Emquartier, Summer Hills , Big C พระราม 4 , K-Village Sukhumvit 24 , Terminal 21 Parklane Ekamai , Gateway Ekamai , Emporium, -สวนสาธารณะเบญจสิริ -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท (BUIC), มศว. , Wells International school -รพ.สมิติเวช, รพ.สุขุมวิท, รพ.คามิลเลียน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 106 ห้อง และประกาศขาย 54 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bangkok Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • The Bangkok ทองหล่อ
  • เดอะ บางกอก ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
148
2.9 เมตร
2019
95 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6943ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 271 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,543 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,552 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 880 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,729 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,621 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,372 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,653 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,011 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,760 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,910 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,379 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,430 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,251 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

ทองหล่อ 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 2

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,764 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,440 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 53.10 - 63.30 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Exquisite 2 Bed Luxury Condo in Sukhumvit 55 - BR11779CD

The Bangkok Thonglor | Exquisite 2 Bed Luxury Condo in Sukhumvit 55 - BR11779CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR60480CD

The Bangkok Thonglor | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR60480CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Stunning 2 Bedroom Luxury Condo - BR60560CD

The Bangkok Thonglor | Stunning 2 Bedroom Luxury Condo - BR60560CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Charming 2 Bedroom Luxury Condo - BR60767CD

The Bangkok Thonglor | Charming 2 Bedroom Luxury Condo - BR60767CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Gorgeous 2 Bedroom Luxury Condo - BR60766CD

The Bangkok Thonglor | Gorgeous 2 Bedroom Luxury Condo - BR60766CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor - 2 Bedroom Condo For Rent in Thong Lo - BR11864CD

The Bangkok Thonglor - 2 Bedroom Condo For Rent in Thong Lo - BR11864CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Stunning 1 Bedroom Luxury Condo - BR60781CD

The Bangkok Thonglor | Stunning 1 Bedroom Luxury Condo - BR60781CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
55 ตร.ม.
฿54,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Tasteful 2 Bedroom Luxury Condo - BR60768CD

The Bangkok Thonglor | Tasteful 2 Bedroom Luxury Condo - BR60768CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
85 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Stylish 2 Bedroom Luxury Condo - BR60765CD

The Bangkok Thonglor | Stylish 2 Bedroom Luxury Condo - BR60765CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
82 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Luxurious 2 Bedroom Condo - BR16830CD

The Bangkok Thonglor | Luxurious 2 Bedroom Condo - BR16830CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
91 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor - 1 Bedroom Luxury Condo in Desirable Location - BR16433CD

The Bangkok Thonglor - 1 Bedroom Luxury Condo in Desirable Location - BR16433CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
55 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor - 2 Bed Luxury Condo For Rent - BR60091CD

The Bangkok Thonglor - 2 Bed Luxury Condo For Rent - BR60091CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor - Luxurious 2 Bedroom Condo For Rent - BR60412CD

The Bangkok Thonglor - Luxurious 2 Bedroom Condo For Rent - BR60412CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Luxurious 2 Bed Condo in Prime Area - BR60609CD

The Bangkok Thonglor | Luxurious 2 Bed Condo in Prime Area - BR60609CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
90 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ The Bangkok Thonglor | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR11729CD

The Bangkok Thonglor | Modern 2 Bedroom Condo For Rent - BR11729CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
91 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:05
รูปภาพ #A124100 ✅ 27/11/68  ให้เช่า The Bangkok Thonglor  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124100 ✅ 27/11/68 ให้เช่า The Bangkok Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
91 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2527638)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2527638)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
86 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2635636)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2635636)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
56 ตร.ม.
฿66,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อd ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2386849)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อd ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2386849)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1639313)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94.75 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿379,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1448587)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
53.54 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿353,007 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1448581)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
91.09 ตร.ม.
฿32,190,000
UPDATE !
(฿353,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ แบงค็อก ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1086659)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
95 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿526,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
2 Bed 2 Bath 85 SQ.M The Bangkok Thonglor

2 Bed 2 Bath 85 SQ.M The Bangkok Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
85 ตร.ม.
฿34,100,000
UPDATE !
(฿401,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดหรู 94.75 ตร.ม. ชั้น 12A ย่านคลองตันเหนือ ทองหล่อ ทำเลใจกลางวัฒนา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
94.7 ตร.ม.
฿29,925,000
UPDATE !
(฿315,998 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxurious 2-Bed Freehold Condo in Bangkok

Luxurious 2-Bed Freehold Condo in Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
85.5 ตร.ม.
฿29,990,000
UPDATE !
(฿350,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 91.09ตร.ม. ริเวอร์เฮ้าส์ ภูเก็ต

2 ห้องนอน 91.09ตร.ม. ริเวอร์เฮ้าส์ ภูเก็ต

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
91 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿263,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 55.89ตร.ม เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

1 ห้องนอน 55.89ตร.ม เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55.8 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿249,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 94.75ตร.ม. เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

2 ห้องนอน 94.75ตร.ม. เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
94.7 ตร.ม.
฿25,500,000
UPDATE !
(฿269,271 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 85.61ตร.ม. เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

2 ห้องนอน 85.61ตร.ม. เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
85.6 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿274,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ Fifty Fifth ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
86 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿336,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:30
A036497 The Bangkok Thonglor

A036497 The Bangkok Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
58 ตร.ม.
฿24,000,000
NEW !
(฿413,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🎉 ขายคอนโด เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ Fifty Fifth ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
86 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿336,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
for sale The Bangkok thong lor corner room 1 bed (s03-1111)

for sale The Bangkok thong lor corner room 1 bed (s03-1111)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
58.5 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿410,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ แบงค็อค ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 86 ตรม ใกล้ Fifty Fifth ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
86 ตร.ม.
฿28,900,000
UPDATE !
(฿336,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
ขายคอนโดหรู The Bangkok Thonglor หัวมุม ทองหล่อซอย 1  หรูหราทุกฟังก์ชั่น ตกแต่งอย่างพรีเมี่ยม

ขายคอนโดหรู The Bangkok Thonglor หัวมุม ทองหล่อซอย 1 หรูหราทุกฟังก์ชั่น ตกแต่งอย่างพรีเมี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
85 ตร.ม.
฿26,900,000
UPDATE !
(฿316,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:26
💥 Rare Luxury Unit! ห้องแต่งครบ วิวสวยใจกลางทองหล่อ The Bangkok Thonglor  ใกล้ BTS ทองหล่อ

💥 Rare Luxury Unit! ห้องแต่งครบ วิวสวยใจกลางทองหล่อ The Bangkok Thonglor ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
85.61 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿274,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:00
💫 The Ultimate Luxury ดีไซน์เรียบหรู ,The Bangkok Thonglor ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
82.15 ตร.ม.
฿30,600,000
UPDATE !
(฿372,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Bangkok Thonglor

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42350 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42178 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65204 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36204 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36123 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ