รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 1/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 2/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 3/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 4/6
รูป The Cube Premium Ratchada 32 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Cube Premium Ratchada 32

เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32 พัฒนาโดย บริษัท คิวบ์ เรียล พร๊อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 171 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยรัชดาฯ 32 ตรงข้ามกับศาลอาญา รัชดาฯ เดินทางสะดวกสบาย มีห้องพักให้เลือกถึง 6 แบบ 6 สไตล์ สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใหม่สไตล์โมเดิร์น พร้อมเทคโนโลยีสมาร์ทโฮม ควบคุมทุกส่วนของห้องได้อย่างง่ายดาย เพียงแค่ปลายนิ้วสัมผัส บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง โซนรัชดา ห้องพักแต่งครบ ส่วนกลางจัดเต็ม -รถไฟฟ้า MRT ลาดพร้าว -ถนนรัชดาภิเษก, ถนนลาดพร้าว และ ถนนลาดพร้าว-วังหิน -Green Plaza, Plaza Lagoon, The JAS, Central ลาดพร้าว, Union Mall, Major รัชโยธิน -ตลาดวังหินยิ่งเจริญ , ตลาดสะพาน 2 , ตลาดโชคชัย -สวนจตุจักร -ม.ราชภัฎจันทรเกษม, รร.เซนต์จอห์น, รร.เสนานิคม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Cube Premium Ratchada 32
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
171
- เมตร
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

โซเคน   logo

โซเคน

21โครงการ
443ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

IDEO Ladprao 17

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 17

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 17

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

624 Condolette Ratchada 36

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ratchada 36

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Tree Ladprao 15

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Ladprao 15

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Ladprao 15

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Family Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,519 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,255 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,824 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,336 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,674 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.7 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,685 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,855 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,382 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,742 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,019 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,720 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,859 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,708 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.9 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,392 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,578 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.6 กม.

เกษตร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,201 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,681 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,279 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 548 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,319 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,709 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,608 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,862 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,490 ประกาศ

รัชดาภิเษก 36

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 36

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 36

มีประกาศขาย 112 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 32.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ 🟢For Rent🟢เดอะคิวบ์ พรีเมี่ยม รัชดา32 📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) CV1

🟢For Rent🟢เดอะคิวบ์ พรีเมี่ยม รัชดา32 📱แอดไลน์ @519honhd (ตอบ ⚡ 24 ชม.) CV1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Cube Premium Ratchada 32/เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (B6806107)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The Cube Premium Ratchada 32/เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (B6806107) ID Line : @condo88

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.63 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:05
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร  ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30
รูปภาพ DL26041015 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26041015 ให้เช่าคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ เช่า เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT รัชดา

เช่า เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ MRT รัชดา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.63 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ 🔥 รัชดา 32 ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า The Cube Premium รัชดา 32 ทำเลดี ใกล้ MRT

🔥 รัชดา 32 ห้องสวย ครบ พร้อมอยู่! 🔥 ให้เช่า The Cube Premium รัชดา 32 ทำเลดี ใกล้ MRT

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿11,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:00
รูปภาพ ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ของกิน/คาเฟ่ ครบจบในโซนเดียว💫 28 ตร.ม. | The Cube Premium Ratchada 32

ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ของกิน/คาเฟ่ ครบจบในโซนเดียว💫 28 ตร.ม. | The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ #A124509 ✅ 21/4/69  ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124509 ✅ 21/4/69 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ปล่อยเช่า 🏢 The Cube Premium รัชดา 32 ห้องสไตล์โมเดิร์น วิวถนน ทำเลรัชดา เดินทางสะดวก 🏊‍♂️ ฟิตเนส สระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ 🔑

ปล่อยเช่า 🏢 The Cube Premium รัชดา 32 ห้องสไตล์โมเดิร์น วิวถนน ทำเลรัชดา เดินทางสะดวก 🏊‍♂️ ฟิตเนส สระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่ 🔑

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:16
รูปภาพ R2982 ให้เช่าคอนโด The Cube Premium รัชดา 32 (ว่างค่ะ) ตรงข้ามศาลอาญา

R2982 ให้เช่าคอนโด The Cube Premium รัชดา 32 (ว่างค่ะ) ตรงข้ามศาลอาญา

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:31
รูปภาพ ให้เช่า เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaverrom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaverrom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #S991 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32  เดอะคิวบ์ พรีเมี่ยม รัชดา32 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น8 ขนาด30.83ตรม

#S991 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32 เดอะคิวบ์ พรีเมี่ยม รัชดา32 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น8 ขนาด30.83ตรม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S075 ให้เช่า  The Cube Premium Ratchada

#S075 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2639 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada32

#S2639 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2866 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32

#S2866 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.54 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5640 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32

#S5640 ให้เช่า The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 1760250

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿104,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
A033790 The Cube Premium Ratchada 32

A033790 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿92,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033545 The Cube Premium Ratchada 32

A033545 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿85,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18677) The Cube Premium Ratchada 32

(18677) The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿94,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🔺 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🔺 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🎉 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32  อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

🚩 ขายคอนโด เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ศูนย์อาหารรัชดา 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿3,100,000
NEW !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
DL26030805 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿105,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26031419 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿99,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26020914 ขายคอนโด เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 (The Cube Premium Ratchada 32) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
💥SL-6551💥ขายด่วน ราคาดี เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32   👉แอดไลน์ @primecondo

💥SL-6551💥ขายด่วน ราคาดี เดอะคิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 👉แอดไลน์ @primecondo

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.54 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿107,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
 เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32

เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 The Cube Premium Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿81,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2651190)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿97,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2739007)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.38 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿105,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 19:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32 ใน จันทรเกษม (ID 2613584)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.83 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿71,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/02/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง The Cube Premium Ratchada 32

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1886 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada32 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17
ไอดีโอ ลาดพร้าว 17

IDEO Ladprao 17

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 177 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 176 ประกาศ
624 คอนโดเลต รัชดา 36

624 Condolette Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15

The Tree Ladprao 15

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย The Tree Ladprao 156 ประกาศ