รูป The Diplomat Sathorn - รูปที่ 1/24
รูป The Diplomat Sathorn - รูปที่ 2/24
รูป The Diplomat Sathorn - รูปที่ 3/24
รูป The Diplomat Sathorn - รูปที่ 4/24
รูป The Diplomat Sathorn - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

The Diplomat Sathorn

เดอะ ดิโพลแมท สาทรบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
119ยูนิตขาย
150ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมระดับพรีเมี่ยม ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ภายใต้คอนเซปต์ “ที่สุดแห่งชีวิตสาทร” เพียงศูนย์เมตรจากสถานีรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ เป็นการผสมผสานดีไซน์ทั้งยุคโบราณคลาสสิค และยุคใหม่เข้าด้วยกัน โปร่งโล่งสบาย เพดานสูงถึง 4 เมตร ครบครันด้วย Facility ระดับโรงแรม 5 พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สำหรับห้อง Penthouse มีเพียง 3 ยูนิตเท่านั้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 150 ห้อง และประกาศขาย 119 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Diplomat Sathorn
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
192
3 เมตร
2016
80.00 บาท/ตร.ม.
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1811ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Sathorn

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 407 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 308 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 157 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 2,990 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 280 เมตร

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,575 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,734 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,313 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,350 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,106 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,190 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 390 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.5 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,072 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,707 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,093 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,015 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,443 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,305 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,666 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,900 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,003 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,574 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,705 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,131 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,148 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,379 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,601 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,765 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,508 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,651 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,022 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,348 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,679 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,549 ประกาศ

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,367 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,529 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,133 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,331 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,274 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,302 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,543 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,859 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,462 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,847 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,797 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,666 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 42 - 45 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (150)

ดูประกาศทั้งหมด (150)
รูปภาพ ให้เช่า The Diplomat Sathorn ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี DS3061 | Line @Dstay

ให้เช่า The Diplomat Sathorn ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี DS3061 | Line @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
43.5 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
รูปภาพ P-126346 ให้เช่า คอนโดเดอะ ดิโพลแมท สาธร N Sathon Rd, Silom, Bang Rak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-126346 ให้เช่า คอนโดเดอะ ดิโพลแมท สาธร N Sathon Rd, Silom, Bang Rak, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
85 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2626148)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2626148)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2772338)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2772338)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 59647)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 59647)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1395494)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1395494)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
52 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1925392)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1925392)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2614354)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2614354)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
51.77 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2361093)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2361093)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
85 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2454831)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2454831)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
68 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1852030)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1852030)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
77 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2626147)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2626147)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2071675)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2071675)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 452995)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 452995)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
52 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2840163)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2840163)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2781202)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2781202)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
77 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:59
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25069388

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25069388

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
85 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25026051

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25026051

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-15
70 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25085741

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25085741

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25-30
85 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (119)

ดูประกาศทั้งหมด (119)
🔥🔥 ราคาถูกที่สุดในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร The Diplomat Sathorn ห้องมุม ชั้นสูง วิวเมือง🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
3 น้ำ
ชั้น 32
97 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿236,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25077449

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
70 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿207,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ The Diplomat Sathorn MD-25085456

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
77.11 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿201,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25026064

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 31
97 ตร.ม.
฿19,990,000
UPDATE !
(฿206,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-26086113

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
78 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿215,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-26086283

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44.29 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿180,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Diplomat Sathorn พร้อมโอน 🔥MD-26028826

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30-35
97 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿231,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
70 ตร.ม.
฿15,300,000
UPDATE !
(฿218,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ดิโพลแมท สาทร MD-25025973

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44.73 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿190,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A035598 The Diplomat Sathorn

A035598 The Diplomat Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
43 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿206,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036077 The Diplomat Sathorn

A036077 The Diplomat Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿206,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A036511 The Diplomat Sathorn

A036511 The Diplomat Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
85 ตร.ม.
฿26,000,000
NEW !
(฿305,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🏢 ขายคอนโด : The Diplomat Sathorn (เดอะ ดิโพลแมท สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12626

🏢 ขายคอนโด : The Diplomat Sathorn (เดอะ ดิโพลแมท สาทร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12626

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 32
97 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿236,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874636)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
76.5 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿294,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
ขายคอนโด The Diplomat Sathorn ห้องมุม ชั้นสูง 2 ห้องนอน เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ ทำเลดีติด BTS สุรศักดิ์ (SW001459)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
78 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿224,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:16
ขายคอนโด  เดอะ ดิโพลแมท สาทร BTS-สุรศักดิ์ สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-89669 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะ ดิโพลแมท สาทร BTS-สุรศักดิ์ สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-89669 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
69 ตร.ม.
฿14,300,000
UPDATE !
(฿207,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
ขาย เดอะ ดิโพลแมท สาทร เลขที่ 158/64

ขาย เดอะ ดิโพลแมท สาทร เลขที่ 158/64

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44.29 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿180,402 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
💙💙 Hot Price 💙💙 ติด BTS 0 เมตร ขาย/For SALE คอนโด The Diplomat Sathorn (เดอะ ดิโพลแมท สาทร)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
42.29 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿217,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:50

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn407 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn178 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom206 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn308 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn157 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom293 ประกาศ
ขาย Ashton Silom143 ประกาศ