รูป The Kris Ratchada 17 - รูปที่ 1/11
รูป The Kris Ratchada 17 - รูปที่ 2/11
รูป The Kris Ratchada 17 - รูปที่ 3/11
รูป The Kris Ratchada 17 - รูปที่ 4/11
รูป The Kris Ratchada 17 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Kris Ratchada 17

เดอะ คริส รัชดา 17308 ดินแดง กรุงเทพมหานคร5.0/5
32ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า
The Kris รัชดา 17 จาก เอคิว เอสเตท ตั้งอยู่บนซอยรัชดาภิเษก 17 แขวงดินแดง เขตห้วยขวาง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร ประมาณ 500 เมตร, เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูน พระราม 9, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, The Street รัชดา, เอสพลานาด รัชดา และ รพ.พระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 32 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Kris Ratchada 17

ชื่ออื่นๆ

  • The Kris Rachada
  • The Kris รัชดา
คอนโดมิเนียม
308 ดินแดง กรุงเทพมหานคร
0
2013
35 บาท/ตร.ม.
7
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Emerald Residence Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Life @ Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,767 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,110 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,298 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,151 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,019 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,954 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,180 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 900 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,116 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,720 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.5 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,439 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,679 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,468 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,817 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,515 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,627 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.6 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,689 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,757 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,266 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,544 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,225 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,950 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,061 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom Extra

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 24.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
NAB LAND

NAB LAND

09/02/2564

คอนโดตั้งอยู่บนซอยรัชดาภิเษก 17 ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร, เซ็นทรัล พระราม 9 และ ฟอร์จูน พระราม 9 มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่า🔥🔥🪄🎀The Kris Ratchada 17🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี ใกล้🚅MRT สุทธิสาร ถนนรัชดา เดินทางสะดวก🟠🔵PS-22600641💚@propsync

🔥🔥ให้เช่า🔥🔥🪄🎀The Kris Ratchada 17🎀🪄ห้องสวย ทำเลดี ใกล้🚅MRT สุทธิสาร ถนนรัชดา เดินทางสะดวก🟠🔵PS-22600641💚@propsync

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:21
รูปภาพ 🔥ให้เช่า🔥✨เดอะ คริส รัชดา 17✨ใกล้MRT สุทธิสาร จะไปที่ไหนก็เดินทางสะดวกสุดๆ 💙🧡PS-32545525 Contact Us 💚Line ID @propsync

🔥ให้เช่า🔥✨เดอะ คริส รัชดา 17✨ใกล้MRT สุทธิสาร จะไปที่ไหนก็เดินทางสะดวกสุดๆ 💙🧡PS-32545525 Contact Us 💚Line ID @propsync

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2++
39 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:21
รูปภาพ #R1835 ให้เช่า The Kris 1 Ratchada 17

#R1835 ให้เช่า The Kris 1 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3455 ให้เช่า The Kris 1 Ratchada 17

#S3455 ให้เช่า The Kris 1 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3935  ให้เช่าคอนโด The Kris 6 Ratchada 17

#R3935 ให้เช่าคอนโด The Kris 6 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9098 🎉 310169 ให้เช่าคอนโด The Kris 6 Ratchada 17

#R9098 🎉 310169 ให้เช่าคอนโด The Kris 6 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2650 ให้เช่า The Kris 17 Ratchada17

#S2650 ให้เช่า The Kris 17 Ratchada17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2324💥050668🔥ให้เช่าคอนโด The Kris 7 Ratchada 17

#Z2324💥050668🔥ให้เช่าคอนโด The Kris 7 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5082 ให้เช่า The Kris7 Ratchada17

#S5082 ให้เช่า The Kris7 Ratchada17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 7 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 7 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Kris Ratchada 17/เดอะ คริส รัชดา 17 (C6804008)   ID Line : @condo44

เช่าคอนโด The Kris Ratchada 17/เดอะ คริส รัชดา 17 (C6804008) ID Line : @condo44

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คริส รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-101249 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 MRT-สุทธิสาร ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-101249 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3.0
26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
New renovated condo 1 bed 1 bath 33 SQ.M The Kris 5 Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.8 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ คริส รัชดา 17 พร้อมโอน 🔥MD-26028487

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
32 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿65,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ คริส รัชดา 17 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049169

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
39 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿65,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Kris Ratchada 17 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028944

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
39 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿74,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ คริส รัชดา 17 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028850

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
32 ตร.ม.
฿2,380,000
UPDATE !
(฿74,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ คริส รัชดา 17 พร้อมโอน 🔥MD-26086776

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
36.98 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿66,252 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 6 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 3 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 3 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿55,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🎉 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🎉 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿70,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🚩 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿70,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : The Kris Ratchada 17 (เดอะ คริส รัชดา 17)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10167

🏢 ขายคอนโด : The Kris Ratchada 17 (เดอะ คริส รัชดา 17) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10167

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.8 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี  เอ็กซ์ตร้า รัชดา

🔺 ขายคอนโด เดอะ คริส รัชดา 17 อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿2,680,000
UPDATE !
(฿70,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า  เดอะ คริส รัชดา  ซอย รัชดา 17 ดินแดง ดินแดง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า เดอะ คริส รัชดา ซอย รัชดา 17 ดินแดง ดินแดง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:40
ST0146 | ขาย The Kris 3 Ratchada 17 💰 เพียง 2.5 ล้านบาท 🚝 MRT สุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.58 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿54,849 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:55
#A124395 ✅ 9/1/68  ขายคอนโด The Kris Ratchada 17 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124395 ✅ 9/1/68 ขายคอนโด The Kris Ratchada 17 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83.6 ตร.ม.
฿6,592,000
UPDATE !
(฿78,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ คริส รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2280401)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
84.96 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿76,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คริส รัชดา 17 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 2613527)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿91,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
1 ห้องนอน หายาก ไม่ร้อน ห้องกว้าง เฟอร์ฯและเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ อยู่สบายในราคาพิเศษ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.6 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,726 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:12

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Kris Ratchada 17

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada384 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17222 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek170 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada27 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada23 ประกาศ