รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 1/12
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 2/12
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 3/12
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 4/12
รูป The Lofts Ekkamai - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Lofts Ekkamai

เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
94ยูนิตขาย
184ยูนิตเช่า

เดอะลอฟท์ เอกมัย คำตอบที่ใช่สำหรับผู้ที่กำลังมองหาการใช้ชีวิตตามแบบไลฟ์สไตล์ของคนเมือง กับสุดยอดทำเลแห่งการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าบีทีเอส กับระยะห่างจากสถานีเอกมัยเพียง 150 เมตร ใช้ชีวิตให้เหนือระดับกับที่อยู่อาศัยในย่านสุขุมวิทพร้อมผ่อนคลายไปกับสระว่ายน้ำแบบ Infinity Edge พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกแบบจัดเต็ม เดอะลอฟท์ เอกมัย ตัวเลือกที่ใช่สำหรับการอยู่อาศัยและการลงทุน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 184 ห้อง และประกาศขาย 94 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Ekkamai

ชื่ออื่นๆ

  • The Lofts Ekamai
  • เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
  • The Lofts เอกมัย
คอนโดมิเนียม
1413 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
263
2.4 เมตร
2016
40 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1831ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 429 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,099 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,626 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,411 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,243 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,224 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,911 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,617 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,012 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,948 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,418 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,010 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,869 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,978 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,296 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,154 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,634 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,633 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 630 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,190 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,560 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,714 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,946 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,581 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,101 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,802 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,353 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,274 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,075 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,714 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,099 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 930 เมตร

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,933 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,675 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,918 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,255 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Bestcondominium For You

Bestcondominium For You

04/05/2564

เป็นคอนโด High Rise 28 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการขนาด 1-3-83 ไร่ ห้องพักอาศัยรวม 263 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, ลอฟท์สวีท ขนาดเริ่มต้น 28.00-150.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2559 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ พร้อมจากุซซี่, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ คิดเป็น 60% หรือ 158 คัน, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม. ราคาขายปัจจุบัน เริ่มต้นประมาณ 3.9 ล้านบาท* (ณ.วันเปิดตัว)

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

03/05/2564

เดอะลอฟท์ เอกมัยไลฟ์สไตล์ของคนเมือง ทำเลแห่งการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าบีทีเอส ระยะห่างจากสถานีเอกมัยเพียง 150 เมตร

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย ประมาณ 150 เมตร เหมาะกับ ไลฟ์สไตล์ของคนเมือง เพราะใกล้ เมเจอร์ เอกมัย

(5)
chill

chill

08/02/2564

เดอะลอฟท์ เอกมัย คำตอบที่ใช่สำหรับผู้ที่กำลังมองหาการใช้ชีวิตตามแบบไลฟ์สไตล์ของคนเมือง กับสุดยอดทำเลแห่งการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าบีทีเอส กับระยะห่างจากสถานีเอกมัยเพียง 150 เมตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (184)

ดูประกาศทั้งหมด (184)
รูปภาพ #A124469 ✅ 16/12/68  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124469 ✅ 16/12/68 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124563 ✅ 24/3/69  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124563 ✅ 24/3/69 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124305 ✅ 11/3/69  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124305 ✅ 11/3/69 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28.09 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124369 ✅ 12/5/69  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124369 ✅ 12/5/69 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28.09 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12417 ✅ 19/2/69  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12417 ✅ 19/2/69 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124356 ✅ 7/1/69  ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124356 ✅ 7/1/69 ให้เช่า The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥Rent 1BR Fully furnished Ready to move 065-053-9935 Gunn

🔥Rent 1BR Fully furnished Ready to move 065-053-9935 Gunn

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ห้องสวย
51 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:32
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2525531)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2525531)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16-17
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2483614)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2483614)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2525194)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2525194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2464675)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2464675)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 423362)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 423362)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2675589)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2675589)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
80 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1353183)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1353183)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
61 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2526621)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2526621)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 513825)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 513825)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2060575)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2060575)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1510940)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1510940)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2160092)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2160092)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (94)

ดูประกาศทั้งหมด (94)
คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U1123394PREMIUM

คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U1123394

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45.06 ตร.ม.
฿7,900,000
(฿175,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:02
ขายคอนโดพร้อมผู้เช่าผลตอบแทนดีThe Lofts Ekkamaiวิวสนามกอล์ฟ 1668828

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿8,200,000
NEW !
(฿182,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 20:06
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย 1656688

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย 1656688

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
61 ตร.ม.
฿14,400,000
NEW !
(฿236,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 20:06
#A124470 ✅ 16/12/68  ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124470 ✅ 16/12/68 ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿182,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124306 ✅ 11/3/69  ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124306 ✅ 11/3/69 ขายคอนโด The Lofts Ekkamai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
28.09 ตร.ม.
฿5,140,000
UPDATE !
(฿182,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC12300​​ 📌  ขาย | 🟦🟨 เดอะ ล็อฟท์ เอกมัย🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28.9 ตร.ม.
฿5,139,700
UPDATE !
(฿177,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
🛌ขายคอนโด The Lofts Ekkamai ใกล้ BTS เอกมัย ห้องสวย โทนอบอุ่น

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
45 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿155,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥 ยูนิตฮอต! ห้องวิวโล่ง ราคาต่ำกว่าตลาด!  - The Lofts Ekkamai ใกล้ Bts เอกมัย

🔥 ยูนิตฮอต! ห้องวิวโล่ง ราคาต่ำกว่าตลาด! - The Lofts Ekkamai ใกล้ Bts เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
45 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿188,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2447484)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น <10
74 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿202,703 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2452640)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿182,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 687619)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿7,550,000
UPDATE !
(฿167,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 998367)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 31
127.77 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿203,491 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2077095)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
74 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿209,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2454281)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿182,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2764236)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿155,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1311946)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
61 ตร.ม.
฿14,400,000
UPDATE !
(฿236,066 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ✨   ราคา 6,500,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ✨ ราคา 6,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
35 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1176239)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿220,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ เอกมัย ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1552478)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
60.27 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿223,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Lofts Ekkamai

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4193 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48446 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai386 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48387 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48182 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 96 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ