รูป The Lofts Silom - รูปที่ 1/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 2/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 3/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 4/6
รูป The Lofts Silom - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Lofts Silom

เดอะ ลอฟท์ สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
57ยูนิตขาย
134ยูนิตเช่า

เดอะ ลอฟท์ สีลม The Lofts Silom พัฒนาโดย บริษัท ไรมอน แลนด์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 37 ชั้น 268 ยูนิต คอนโด High Rise 37 ชั้น คอนโด High-Rise ระดับ Super Luxury ตั้งอยู่ในซอยประมวญ ที่เชื่อมระหว่างถนนสาทรที่มีรถไฟฟ้า BTS รายล้อมด้วยโรงเรียน, โรงพยาบาล, สถานฑูต, แหล่งอาคารสำนักงานขนาดใหญ่ และ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ครบครัน -รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ ประมาณ 400 เมตร -ทางด่วนพิเศษศรีรัช -Baan Silom , Jewelry Trade Center, Silom Plaza, Robinson , สีลม คอมเพล็กซ์ , จามจุรี สแควร์ -Icon Siam, เอเชียทีค -รพ.เลิดสิน, รพ.เซนต์หลุยส์ -รร.กรุงเทพคริสเตียน , รร.อัสสัมชัญคอนแวนต์สีลม , ม.ราชมงคลฯ พระนครใต้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 134 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
268
3,4.7,5,5.6 เมตร
2020
90 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 655 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 218 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 683 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,371 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,144 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,082 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,572 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 470 เมตร

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,600 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,332 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,116 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,409 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,782 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,669 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,751 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,035 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,061 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,267 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,424 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,469 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,797 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,812 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,181 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,382 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,845 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,582 ประกาศ

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,610 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,586 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,672 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,384 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,172 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 33,008 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,216 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,970 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,874 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

High Ceiling Hybrid

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32 - 58.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
TNproperty

TNproperty

11/02/2564

น่าอยู่มาก

(5)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

The Lofts สีลม โครงการใหม่จาก Raimonland คอนโด High Rise 37 ชั้น บนทำเลศักยภาพใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ เพียง 400 เมตร รายล้อมด้วยโรงเรียน, โรงพยาบาล, สถานฑูต, แหล่งอาคารสำนักงานขนาดใหญ่ และ สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ครบครัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (134)

ดูประกาศทั้งหมด (134)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลอฟท์ สีลม อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ วัดแขก

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลอฟท์ สีลม อาคาร 1 ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 80 ตรม ใกล้ วัดแขก

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
80 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36
รูปภาพ ปล่อยเช่า The Lofts Silom. 100,000 /สัญญา 1 ปี

ปล่อยเช่า The Lofts Silom. 100,000 /สัญญา 1 ปี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
รูปภาพ #A124431 ✅ 16/3/69  ให้เช่า The Lofts Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124431 ✅ 16/3/69 ให้เช่า The Lofts Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
122 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2059215)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2059215)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1350643)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1350643)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
108 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1861911)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1861911)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
108 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1580174)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1580174)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2548960)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2548960)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
117.51 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2097246)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2097246)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
73 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1519703)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1519703)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
108 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2760814)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2760814)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
118 ตร.ม.
฿115,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2258685)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2258685)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1517613)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1517613)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
108 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2066297)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2066297)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
85 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2548873)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2548873)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
75 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2813865)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2813865)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1706335)

ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1706335)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
127 ตร.ม.
฿99,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1657806)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1657806)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1468047)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1468047)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
46 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
💫 ดีลพิเศษ! ห้องแต่งครบ วิวแม่น้ำ The Lofts Silom ใกล้ BTS สุรศักดิ์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
49 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💫ห้องสวย ราคาดีที่สุด! The Lofts Silom ใกล้ BTS สุรศักดิ์💫

💫ห้องสวย ราคาดีที่สุด! The Lofts Silom ใกล้ BTS สุรศักดิ์💫

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
46 ตร.ม.
฿9,890,000
UPDATE !
(฿215,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1307186)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
49.13 ตร.ม.
฿11,400,000
UPDATE !
(฿232,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1786013)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
68 ตร.ม.
฿16,200,000
UPDATE !
(฿238,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2751528)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿204,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2817356)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
85 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿247,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2727366)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿203,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1916309)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿228,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1981706)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49.13 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿250,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1332208)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
46 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿221,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2681238)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿195,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1799304)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49.13 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿250,356 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2751557)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿10,197,000
UPDATE !
(฿221,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨  💰 ราคา  16,700,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ลอฟท์ สีลม ✨ 💰 ราคา 16,700,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
68 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿245,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 516333)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45 ตร.ม.
฿12,360,000
UPDATE !
(฿274,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 687626)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿239,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 995101)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
47 ตร.ม.
฿10,890,000
UPDATE !
(฿231,702 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 998603)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
68 ตร.ม.
฿16,700,000
UPDATE !
(฿245,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2899286)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
72 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿222,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Lofts Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom655 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom218 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn423 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn182 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom209 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom137 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn326 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn159 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9222 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom297 ประกาศ
ขาย Ashton Silom146 ประกาศ