รูป The Nest Chula - Samyan - รูปที่ 1/6
รูป The Nest Chula - Samyan - รูปที่ 2/6
รูป The Nest Chula - Samyan - รูปที่ 3/6
รูป The Nest Chula - Samyan - รูปที่ 4/6
รูป The Nest Chula - Samyan - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Nest Chula - Samyan

เดอะ เนส จุฬา - สามย่านบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
69ยูนิตเช่า
เดอะ เนส จุฬา - สามย่าน The Nest Chula - Samyan พัฒนาโดย บริษัท เดอะ เนสท์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 332 ยูนิต คอนโด Low rise 8 ชั้น ออกแบบมาในสไตล์ที่ผสมผสานสเน่ห์ของความเป็น Old Town ที่เป็นเอกลักษณ์ของสามย่าน ทำเลใกล้ย่าน CBD สำคัญของกรุงเทพฯ เพื่อเชื่อมต่อทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT ใกล้ศูนย์กลางแหล่งช้อปปิงขนาดใหญ่ และเป็นย่านที่มีความผสมผสานของไลฟ์สไตล์ -รถไฟฟ้า MRT สามย่าน -ถนนสี่พระยา, ถนนพระราม 4 -ทางพิเศษศรีรัช -จามจุรีสแควร์, สามย่านมิตรทาวน์, สีลมพลาซ่า, สีลม คอมเพล็กซ์, Siam Center, Siam Square, Central World, Siam Paragon -ม.จุฬาลงกรณ์, รร.เตรียมอุดมศึกษา พญาไท, รร.สาธิตจุฬาฯ -รพ. กรุงเทพคริสเตียน, รพ. จุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 69 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Nest Chula - Samyan
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
332
2.48 เมตร
2022
55 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 193 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 130 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 162 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Wish @ Samyan

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Room Rama 4

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Supalai Elite Surawong

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Surawong

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Surawong

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,310 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,397 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,858 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 8,027 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 16,129 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,762 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,011 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,147 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,692 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,725 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,462 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,546 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,391 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,931 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,323 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,076 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,543 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,438 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,515 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,973 ประกาศ

ตลาดสามย่าน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,247 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 1,039 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,242 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,467 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,490 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,802 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,901 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,318 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,866 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,731 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,579 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,148 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,701 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,077 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,126 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,395 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,854 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,766 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,039 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,702 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,662 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,898 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,502 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,838 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,330 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,794 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,567 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,615 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,094 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,265 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,977 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,864 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,126 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,729 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,537 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.14 - 36.74 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
รูปภาพ The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องนี้น่ารักเกินต้าน แต่งหวาน ความเรียบง่ายที่แอบแทรกดีเทลน่ารักไว้ทุกมุม🔥  ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องนี้น่ารักเกินต้าน แต่งหวาน ความเรียบง่ายที่แอบแทรกดีเทลน่ารักไว้ทุกมุม🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:02
รูปภาพ The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลอบอุ่น ให้ความรู้สึกเหมือนมีพื้นที่ส่วนตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลอบอุ่น ให้ความรู้สึกเหมือนมีพื้นที่ส่วนตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
27 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:02
รูปภาพ The Nest Chula - Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดพึ่งเสร็จใหม่ ห้องสวยมากๆ เดินทางสะดวก 🔥 ติดต่อ LINE @hacondo

The Nest Chula - Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดพึ่งเสร็จใหม่ ห้องสวยมากๆ เดินทางสะดวก 🔥 ติดต่อ LINE @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
28 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:02
รูปภาพ The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 คอนโดสุดหรู สร้างมาเพื่อ นิสิต จุฬา บิ้วอินจัดเต็ม ห้องแบ่งสัดส่วนได้ดี 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥 คอนโดสุดหรู สร้างมาเพื่อ นิสิต จุฬา บิ้วอินจัดเต็ม ห้องแบ่งสัดส่วนได้ดี 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
22 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:02
รูปภาพ The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลโฮมอบอุ่น เฟอร์ครบ ใช้ชีวิตสบาย พร้อมส่วนกลางครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

The Nest Chula Samyan【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ฟีลโฮมอบอุ่น เฟอร์ครบ ใช้ชีวิตสบาย พร้อมส่วนกลางครบ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
33 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:02
รูปภาพ ✨Condo for Rent : The Nest Chula Samyan (AP-02) ( line : @condo91 )

✨Condo for Rent : The Nest Chula Samyan (AP-02) ( line : @condo91 )

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม วิวดี คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT สามย่าน , รพ.จุฬา,ม.จุฬา, สามย่านมิตรทาวน์  @ The Nest Chula Samyan

🔥1นอน ห้องแต่งครบ เฟอร์จัดเต็ม วิวดี คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT สามย่าน , รพ.จุฬา,ม.จุฬา, สามย่านมิตรทาวน์ @ The Nest Chula Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
27.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:30
รูปภาพ Y102📌ให้เช่าคอนโด เดอะเนสท์ จุฬา สามย่าน(The Nest Chula Samyan) คอนโด low rise เงียบสงบ ห้องใหม่ ทำเลดี พร้อมอยู่ ธันวาคม 2568📍

Y102📌ให้เช่าคอนโด เดอะเนสท์ จุฬา สามย่าน(The Nest Chula Samyan) คอนโด low rise เงียบสงบ ห้องใหม่ ทำเลดี พร้อมอยู่ ธันวาคม 2568📍

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:12
รูปภาพ ✅ TNCU103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TNCU103 ✅ Line : @p2nproperty

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:09
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าด่วน! The Nest Chula - Samyan 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. ชั้น 6 ห้องสวย ทำเลจุฬา–สามย่าน เพียง 26,000/เดือน

🔥 ปล่อยเช่าด่วน! The Nest Chula - Samyan 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. ชั้น 6 ห้องสวย ทำเลจุฬา–สามย่าน เพียง 26,000/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔥🔥ให้เช่า🪄🎀เดอะ เนสท์ จุฬา - สามย่าน🎀🪄🟠🔵PS-22600560💚@propsync

🔥🔥ให้เช่า🪄🎀เดอะ เนสท์ จุฬา - สามย่าน🎀🪄🟠🔵PS-22600560💚@propsync

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:30
รูปภาพ #A124388 ✅ 8/2/69  ให้เช่า The Nest Chula - Samyan  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124388 ✅ 8/2/69 ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124269 ✅ 8/4/69  ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124269 ✅ 8/4/69 ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124281 ✅ 7/11/68  ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124281 ✅ 7/11/68 ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124339 ✅ 10/12/68  ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124339 ✅ 10/12/68 ให้เช่า The Nest Chula - Samyan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location🚆 ให้เช่า📌 เดอะ เนสท์ จุฬา สามย่าน (Line: @rent2022) MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A11153

🍀🍀 Prime condo location🚆 ให้เช่า📌 เดอะ เนสท์ จุฬา สามย่าน (Line: @rent2022) MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A11153

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:00
รูปภาพ 🍀🍀 Prime condo location🚆 ให้เช่า📌 เดอะ เนสท์ จุฬา สามย่าน (Line: @rent2022) MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A11148

🍀🍀 Prime condo location🚆 ให้เช่า📌 เดอะ เนสท์ จุฬา สามย่าน (Line: @rent2022) MRT สามย่าน พร้อมเข้าอยู่ 🔖A11148

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:00
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า  เดอะเนส จุฬา - สามย่าน  🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า เดอะเนส จุฬา - สามย่าน 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:14
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ จุฬา - สามย่าน ✨    ราคา 26,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ จุฬา - สามย่าน ✨ ราคา 26,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
35 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

34.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มหาพฤฒาราม

34.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มหาพฤฒาราม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.3 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿174,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
33.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มหาพฤฒาราม

33.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มหาพฤฒาราม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.1 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿187,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนสท์ จุฬา-สามย่าน 6207319

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.65 ตร.ม.
฿6,025,500
UPDATE !
(฿210,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนสท์ จุฬา-สามย่าน 5916864

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47.35 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿164,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
LTH11784- The Nest Chula-Samyan FOR SALE Size 36.7 sqm. 1 bed 1 bath Near MRT Sam Yan Station ONLY 6.28 MB

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11+
36.7 ตร.ม.
฿6,280,000
UPDATE !
(฿171,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
The Nest Chula Samyan【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โทนไม้เรียบสบายตา เติมกลิ่นอายอบอุ่นแบบ Cozy Minimal🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
27 ตร.ม.
฿5,700,000
(฿211,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

โครงการใกล้เคียง The Nest Chula - Samyan

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom605 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom283 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan193 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn335 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn162 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom286 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ
วิช แอท สามย่าน
วิช แอท สามย่าน

Wish @ Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan57 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan79 ประกาศ
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1086 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 447 ประกาศ
ขาย The Room Rama 432 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1080 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1042 ประกาศ