รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 1/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 2/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 3/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 4/15
รูป THE PRIVACY S101 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

THE PRIVACY S101

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
73ยูนิตเช่า

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 THE PRIVACY S101 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 383 ยูนิต ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 101 รีสอร์ตคอนโดในสไตล์ Modern Contemporary โดดเด่นด้วยความเป็น Vertical Green Condo พร้อมส่วนกลางกว่า 11 รายการ เพียง 490 ม. ถึง BTS มี Shuttle Bus รับส่ง เดิ'นทางสะดวกใกล้ถนนสุขุมวิท และ 2 ทางด่วน -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -True Digital Park, The Phyll, Central บางนา, Bangkok Mall, Seacon Square, Gateway เอกมัย Central บางนา -ตลาดอุดมสุข, ตลาดสี่แยกบางนา -รร.นานาชาติ Anglo Singapore, รร.นานาชาติ Glory Singapore -รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 73 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE PRIVACY S101
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
394
2.5 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9055ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 466 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,370 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,583 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,487 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,361 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,383 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,624 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,883 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,225 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,738 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,467 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,233 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,650 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,345 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,039 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,825 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,767 ประกาศ

ปุณณวิถี 15

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 15

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 15

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 16

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 16

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 16

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 17

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ปุณณวิถี 18

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปุณณวิถี 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ปุณณวิถี 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 500 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,058 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 29.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Privacy S101 🍁 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบSTANDARD

ให้เช่า คอนโด The Privacy S101 🍁 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (E6808039) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (E6808039) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ Code:KJ892 ให้เช่า  THE PRIVACY S101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code:KJ892 ให้เช่า THE PRIVACY S101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:33
รูปภาพ [RENT]  ST0941 เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101  THE PRIVACY S101     (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID :  @idhomeland)

[RENT] ST0941 เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 THE PRIVACY S101 (แอดไลน์มี @นำหน้า LINE ID : @idhomeland)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (F6809012) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด the privacy s101/เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 (F6809012) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ PVCS105 ✅ Line : @p2nproperty

✅ PVCS105 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 BTS ปุณณวิถี

หนึ่งห้องนอน เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
รูปภาพ #M004 ให้เช่าคอนโด The Privacy S101 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 27 ตรม.

#M004 ให้เช่าคอนโด The Privacy S101 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 27 ตรม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1927💥160868🔥ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

#Z1927💥160868🔥ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #P154 For Rent‼️The Privacy S101

#P154 For Rent‼️The Privacy S101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ  #A238 For rent The Privacy Sukhumvit 101

#A238 For rent The Privacy Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5709 ให้เช่า The Privacy S101

#S5709 ให้เช่า The Privacy S101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2029💥230868🔥ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

#Z2029💥230868🔥ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z473 ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

#Z473 ให้เช่าคอนโด The Privacy S101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.6 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

📣Nice room!📣 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥THE PRIVACY S101🔥เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou3

🔥THE PRIVACY S101🔥เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Lineofficial:@Promptyou3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:00
รูปภาพ เช่าคอนโด      :   เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101  The Privacy S101  (ST-02)   Line : @condo78

เช่าคอนโด : เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101 The Privacy S101 (ST-02) Line : @condo78

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

🏢 ขายคอนโด : THE PRIVACY S101 (เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10082

🏢 ขายคอนโด : THE PRIVACY S101 (เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10082

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขายคอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ทรูดิจิตอล พาร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿107,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101 ยูนิต 456/381

ขาย เดอะ ไพรเวซี่ สุขุมวิท 101 ยูนิต 456/381

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
37.05 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿102,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1541483)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.91 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿133,668 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
The Privacy S101 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-13)

The Privacy S101 | 1 Bedroom for Sale (HBH-SKV-13)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.37 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿91,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
The Privacy S101 | 2 Bedrooms for Sale (HBH-SKV-12)

The Privacy S101 | 2 Bedrooms for Sale (HBH-SKV-12)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49.33 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿91,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
ขายด่วน 📌 THE PRIVACY S101 📌เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS อุดมสุขและ ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 THE PRIVACY S101 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 🌟PN-00006413🌟

เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 🌟PN-00006413🌟

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
27.39 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿120,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
✨ ขาย เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ✨   ราคา 2,600,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ✨ ราคา 2,600,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
27 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿96,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2365812)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3rd
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ ขายคอนโด The Privacy S101 สุขุมวิท 101 | เพียง 2.59 ล้านบาท ฟรีค่าโอน + พร้อมเข้าอยู่ทันที ✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.25 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿98,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:50
S-PVCS111 ขาย คอนโด  เดอะ ไพรเวซี่ เอส สุขุมวิท101 ตึกB ชั้น5 วิวเมือง 27ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.2 ล้าน  064-959-8900

S-PVCS111 ขาย คอนโด เดอะ ไพรเวซี่ เอส สุขุมวิท101 ตึกB ชั้น5 วิวเมือง 27ตรม. 1นอน 1น้ำ 3.2 ล้าน 064-959-8900

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿118,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1894534)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
49.33 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿97,304 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ เอส 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2280924)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿2,780,000
UPDATE !
(฿102,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายคอนโด The Privacy S101 ราคา 4,700,000 บาท [NCs250706]

ขายคอนโด The Privacy S101 ราคา 4,700,000 บาท [NCs250706]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿4,700,000
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

โครงการใกล้เคียง THE PRIVACY S101

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray184 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit39 ประกาศ