รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 1/8
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 2/8
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 3/8
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 4/8
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Private Residence Rajdamri

เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Private Residence Rajdamri
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
54
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2534ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 660 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,070 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 537 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Baan Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sansiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,919 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,117 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,309 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,554 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,937 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,511 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,976 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,459 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 6,103 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 2,058 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 21,105 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,830 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,751 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,610 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,369 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,928 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,329 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,171 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,744 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,896 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,580 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,146 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,769 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,134 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,463 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,826 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,390 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,873 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 45,347 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,481 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,497 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,620 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,763 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,391 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,352 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,086 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,723 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 14,025 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,575 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,852 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,509 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,619 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 40,555 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,872 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,585 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,431 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,387 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,441 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,323 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,182 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,759 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 33,357 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,609 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,833 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 70.00 - 88.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149796 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149796 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-55107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-55107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-156134 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-156134 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥ราคาดี 30K🔥 - 1 นอน มีอ่าง 70 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ 500 ม. และ ใกลสวนลุม ที่คอนโด The Private Residence Rajdamri / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดี 30K🔥 - 1 นอน มีอ่าง 70 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ 500 ม. และ ใกลสวนลุม ที่คอนโด The Private Residence Rajdamri / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:51
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A10933

🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10933

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A11225

🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A11225

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:33
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2872775)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2872775)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ S49 ให้เช่าคอนโด The Private Residence Rajdamri (เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ)ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

S49 ให้เช่าคอนโด The Private Residence Rajdamri (เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ)ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:43
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45
รูปภาพ A034935 The Private Residence Rajdamri

A034935 The Private Residence Rajdamri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
234 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2914970)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2914970)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ปทุมวัน💥เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ปทุมวัน💥เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ🔴🟢🟡

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่าเดอะไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ ซอยสารสิน2   ชั้น 5   2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  พื้นที่ 112ตรม พร้อมอยู่ 1 พค 2569

ให้เช่าเดอะไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ ซอยสารสิน2 ชั้น 5 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ พื้นที่ 112ตรม พร้อมอยู่ 1 พค 2569

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
112 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:49

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1403851)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 7
281.83 ตร.ม.
฿58,900,000
UPDATE !
(฿208,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2868236)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
82 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿182,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:24
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1882979)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
245 ตร.ม.
฿51,200,000
UPDATE !
(฿208,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
2 ห้องนอน 163.98ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

2 ห้องนอน 163.98ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
163.9 ตร.ม.
฿27,900,000
UPDATE !
(฿170,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
4 ห้องนอน 281.87 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

4 ห้องนอน 281.87 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
281.8 ตร.ม.
฿58,900,000
UPDATE !
(฿209,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 82.29 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

1 ห้องนอน 82.29 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
82.2 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿169,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
DL26040786 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ (The Private Residence Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
234 ตร.ม.
฿18,670,000
UPDATE !
(฿79,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2769104)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

โครงการใกล้เคียง The Private Residence Rajdamri

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom660 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom215 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan113 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1070 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan159 ประกาศ
ขาย Q Langsuan52 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom537 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom83 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri24 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ
บ้าน แสนสิริ

Baan Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Sansiri0 ประกาศ
ขาย Baan Sansiri1 ประกาศ