รูป Q Langsuan - รูปที่ 1/5
รูป Q Langsuan - รูปที่ 2/5
รูป Q Langsuan - รูปที่ 3/5
รูป Q Langsuan - รูปที่ 4/5
รูป Q Langsuan - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Q Langsuan

คิว หลังสวนปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
53ยูนิตขาย
159ยูนิตเช่า

Q Condo Langsuan เป็นหนึ่งในโครงการคอนโดคุณภาพระดับ Super Premium ของคิวเฮาส์ ถูกออกแบบมาอย่างดีเพื่อการประหยัดพลังงาน ทำเลที่ตั้งอยู่ใจกลางเมืองบนถนนหลังสวนซึ่งง่ายต่อการเดินทาง พร้อมการรักษาความปลอดภัยอย่างดีที่สุด ตลอด 24 ชั่วโมง สร้างเสร็จ และพร้อมเข้าอยู่อาศรัยได้ทันที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 159 ห้อง และประกาศขาย 53 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Q Langsuan

ชื่ออื่นๆ

  • Q Lang Suan
  • Q หลังสวน
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
177
2009
60.00 บาท/ตร.ม.
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 357 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 491 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Q 1 Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด Q 1 Sukhumvit

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,897 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,261 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,454 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,910 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,930 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,359 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,975 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,016 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,222 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,883 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,669 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,751 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,619 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,993 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,625 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,305 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,205 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,948 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,242 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ถนนหลังสวน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหลังสวน

มีประกาศให้เช่า 605 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหลังสวน

มีประกาศขาย 212 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,861 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,172 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,095 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,057 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 33,008 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,216 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 73.00 - 117.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (159)

ดูประกาศทั้งหมด (159)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452888)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452888)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
94.31 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2067633)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2067633)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
115 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2481991)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2481991)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
94 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452886)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452886)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
106 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452868)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452868)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
84.85 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452881)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452881)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
94.31 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452885)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452885)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
73 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452871)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452871)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
95 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452874)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452874)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
92.23 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452876)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452876)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
85 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2067636)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2067636)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
73 ตร.ม.
฿79,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2203105)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2203105)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 30+
160 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452872)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452872)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
92.23 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2386481)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2386481)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2075463)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2075463)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
92 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452882)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452882)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
106.31 ตร.ม.
฿89,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1695953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1695953)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30-39
135 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452870)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452870)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
94.8 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452879)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 452879)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
92.23 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
💎 ขายคอนโด Q Langsuan ชั้นสูง วิวเมืองสวย ราคาดีมาก ใจกลางหลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม / Central Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
137.52 ตร.ม.
฿33,000,000
NEW !
(฿239,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
⚡Spacious unit, in the heart of Langsuan ⚡Q Langsuan, near BTS Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
94 ตร.ม.
฿27,800,000
UPDATE !
(฿295,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🌳🤎Q Langsuan ห้องใหญ่ วิวเมือง ใจกลางกรุงเทพฯ ⚡ราคาดีที่สุดในทำเล!  ใกล้ BTS ราชดำริ

🌳🤎Q Langsuan ห้องใหญ่ วิวเมือง ใจกลางกรุงเทพฯ ⚡ราคาดีที่สุดในทำเล! ใกล้ BTS ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
92.23 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿204,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
 💎Rare Unit! Spacious Luxury Living at Q Langsuan ทำเล Prime หลังสวน 🚆 ใกล้ Bts ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
84.85 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿247,496 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2707810)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
94 ตร.ม.
฿33,000,000
UPDATE !
(฿351,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 881816)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿400,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2736928)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94.31 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿307,497 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2511801)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
66 ตร.ม.
฿27,390,000
UPDATE !
(฿415,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2501392)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
92.23 ตร.ม.
฿20,600,000
UPDATE !
(฿223,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510588)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
92 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿206,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1853299)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
84.85 ตร.ม.
฿27,000,000
UPDATE !
(฿318,209 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1046395)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
84 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿285,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2519632)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿400,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 510889)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
84.5 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿331,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1177252)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
80.23 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿372,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 565379)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
94 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿297,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 883143)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
84.86 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿293,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2921828)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
94.38 ตร.ม.
฿27,700,000
NEW !
(฿293,494 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คิว หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1043155)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
159.29 ตร.ม.
฿68,000,000
UPDATE !
(฿426,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Q Langsuan

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom491 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom85 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit27 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit10 ประกาศ
คิว 1 สุขุมวิท
คิว 1 สุขุมวิท

Q 1 Sukhumvit

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Q 1 Sukhumvit155 ประกาศ
ขาย Q 1 Sukhumvit83 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri24 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri5 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ