รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 1/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 2/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 3/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 4/7
รูป The Nest Ploenchit - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

The Nest Ploenchit

เดอะ เนสท์ เพลินจิตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

เดอะเนสท์ เพลินจิต ที่อยู่อาศัยเพื่อสังคมชีวิตคนเมืองกับทำเลโดดเด่นใจกลางเมืองตั้งอยู่ที่ซอยนายเลิศ เดินทางสะดวกใกล้สถานีรถไฟฟ้าเพลินจิต ในระยะเดินเพียง 350 เมตร กับสาธารณูปโภคพร้อมสรรพทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส และระบบลิฟท์จอดรถ กับห้องชุดตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อิน และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Nest Ploenchit
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
64
2012
55 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เดอะเนสท์  พร็อพเพอร์ตี้ logo

เดอะเนสท์ พร็อพเพอร์ตี้

8โครงการ
316ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 904 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,048 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 505 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 225 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

Villa Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,716 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,998 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,493 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,640 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,408 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,394 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,001 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,837 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,040 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,116 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,217 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,754 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,799 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,906 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,065 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,568 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,456 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,183 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.9 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,802 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,618 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,169 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,243 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,518 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,943 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,400 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,859 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,075 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,476 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,987 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,528 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,181 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,769 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,740 ประกาศ

ซอยนายเลิศ

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยนายเลิศ

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยนายเลิศ

มีประกาศขาย 61 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,284 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,506 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,305 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,707 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,855 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,990 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,729 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,365 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2082043)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2082043)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851938)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851938)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2926930)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2926930)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2873624)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2873624)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2042693)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2042693)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2083623)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2083623)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 386975)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 386975)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2845902)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2845902)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-133573 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-133573 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119781 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119781 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22687 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22687 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-22684 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เนสท์ เพลินจิต BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-119782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨#PT2307_190✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣7️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างพร้อมชมได้‼️จองเลย คุณพี่ด่วนเลยค่า ‼️คอนโด  เดอะเนสเพลินจิต

✨#PT2307_190✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣7️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างพร้อมชมได้‼️จองเลย คุณพี่ด่วนเลยค่า ‼️คอนโด เดอะเนสเพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ 1 Bed 37 SQ.M. The Nest Ploenchit

1 Bed 37 SQ.M. The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ The Nest Ploenchit

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ เพลินจิต ✨  ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ เนสท์ เพลินจิต ✨ ราคา 30,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ Asoke Residence Sukhumvit 1 bedroom, for rent

Asoke Residence Sukhumvit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

เดอะ เนสท์ เพลินจิต ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
43.1 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2566023)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿9,100,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿6,000,000
NEW !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
1 Bed 37 SQ.M. The Nest Ploenchit

1 Bed 37 SQ.M. The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿167,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 65 SQ.M The Nest Ploenchit

1 Bed 1 Bath 65 SQ.M The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿141,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนสท์ เพลินจิต 5359792

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เนสท์ เพลินจิต 5359792

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿143,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 565359)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿153,243 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2329548)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2840113)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿135,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
💎 Prime Ploenchit Living! The Nest Ploenchit near BTS Ploenchit.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
43.1 ตร.ม.
฿5,050,000
UPDATE !
(฿117,169 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เนสท์ เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1082223)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿170,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/06/2568 04:47

โครงการใกล้เคียง The Nest Ploenchit

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless904 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1048 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke505 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke144 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke225 ประกาศ
ขาย The Address Asoke82 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke201 ประกาศ
ขาย Villa Asoke118 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View187 ประกาศ
ขาย Grand Park View46 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium207 ประกาศ
ขาย Circle Condominium79 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole283 ประกาศ
ขาย Noble Recole80 ประกาศ