รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 1/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 2/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 3/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 4/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Reserve 61 Hideaway

เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
135ยูนิตเช่า

เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ The Reserve 61 Hideaway พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 164 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น บนทำเลศักยภาพใน ซอยสุขุมวิท 61 คอนโดหรู ที่สุดของการพักผ่อน พร้อม Triple Facilities; Infinite Pool และ Hideaway Garden มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 Bedroom, 2 Bedroom, Duplex 3 Bed และ Triplex 3 Bed สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -Gateway เอกมัย, The Commons, Park Lane เอกมัย, Emporium, EmQuartier, เมเจอร์ เอกมัย -รร.นานาชาติ เอกมัย, ม.ศ.ว. - รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 135 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Reserve 61 Hideaway
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
164
2.7 เมตร
2021
90 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9049ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,787 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,896 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,638 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,657 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,043 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,905 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 890 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,681 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,970 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,682 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,375 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,126 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

เอกมัย 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอกมัย 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 48 - 64 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (135)

ดูประกาศทั้งหมด (135)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2808077)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2808077)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
62.69 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1448832)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1448832)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
121.28 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2445006)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2445006)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
63 ตร.ม.
฿64,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2402830)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2402830)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
53 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2237609)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2237609)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7th Floor
48 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2130250)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2130250)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
85 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1551013)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1551013)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
69 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2020342)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2020342)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67.5 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2695528)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2695528)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2337074)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2337074)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น high
158 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2764133)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2764133)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2436421)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2436421)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327375)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327375)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5+
49 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2249672)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2249672)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1449248)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1449248)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
58.15 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1889935)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1889935)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2302911)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2302911)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2391453)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2391453)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ #R4324   ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

#R4324 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
108 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Reserve 61 Hideaway พร้อมโอน 🔥MD-26028799

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
57.7 ตร.ม.
฿14,300,000
UPDATE !
(฿247,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1454454)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.76 ตร.ม.
฿5,999,000
UPDATE !
(฿195,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ 6201216

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66.94 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿253,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722542)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
71 ตร.ม.
฿21,250,000
UPDATE !
(฿299,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2779928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57.7 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿251,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2197169)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67.35 ตร.ม.
฿19,700,000
UPDATE !
(฿292,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1086381)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.08 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿205,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1802009)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70.71 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿267,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2334541)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿310,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
1 Bed 1 Bath 50 SQ.M The Reserve 61 Hideaway

1 Bed 1 Bath 50 SQ.M The Reserve 61 Hideaway

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿238,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 50 SQ.M The Reserve 61 Hideaway

1 Bed 1 Bath 50 SQ.M The Reserve 61 Hideaway

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ปล่อยขาย The Reserve 61 Hideaway ราคา 17.5 ล้านบาท

ปล่อยขาย The Reserve 61 Hideaway ราคา 17.5 ล้านบาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿17,500,000
NEW !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:22
A035573 The Reserve 61 Hideaway

A035573 The Reserve 61 Hideaway

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 4
30.76 ตร.ม.
฿5,999,000
NEW !
(฿195,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขายคอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ห้องสวย ใกล้ BTS เอกมัย ทำเลดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57.7 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿251,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง The Reserve 61 Hideaway

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 129 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ